Tuyển và đào tạo memb chiến ofer số lượng cực lớn , làm việc lâu dài ! Uy tín !

Status
Not open for further replies.
memb biết làm mà nói như người mới vào nghề ! chẳng lẽ chú làm rồi mà ko hiểu làm ofer là phải mua sock trước ! sock bạn làm bạn phải trang bị thôi ! bạn có thể mua chỗ này or chỗ khác tùy bạn !
mình ko có sock nên mới nhờ group bạn ạ, có sock thì pm thẳng vs bạn rồi , mới vào nghề thì nó ko biết nhờ vậy đâu nó mua sock thẳng luôn :)))

mình ko đóng và ko muốn đóng ! oke ! lúc nào cũng nhắc tới cụm từ này ! nghe mà chán
Làm gì có gì free trên đời này bạn , muốn kiếm tiền thì phải có tem bảo hành chứ ;)

mình ko có sock nên mới nhờ group bạn ạ, có sock thì pm thẳng vs bạn rồi , mới vào nghề thì nó ko biết nhờ vậy đâu nó mua sock thẳng luôn :)))
làm mà ko chịu đầu tư ! ai dại gì bỏ tiền ra mua sock cho bạn trẻ ! bạn lấy danh làm cho mình đi làm cho site khác thì sao :)

làm mà ko chịu đầu tư ! ai dại gì bỏ tiền ra mua sock cho bạn trẻ ! bạn lấy danh làm cho mình đi làm cho site khác thì sao :)
thì thấy bạn bảo làm theo group ko lo scam , nếu scam thì bạn đổi pass sock dc mà , thông qua 1 tuần , vì sau 1 tuần là đủ tiền vốn sock rồi

thông bào là liink trên cũng nằm trong danh sách đen của kas

thì thấy bạn bảo làm theo group ko lo scam , nếu scam thì bạn đổi pass sock dc mà , thông qua 1 tuần , vì sau 1 tuần là đủ tiền vốn sock rồi
10 người như bạn =10 tuần rồi ! :) mỗi ngày mình bỏ ra 270 cành lo cho 10 người như bạn chắc ! ngẩn !

Mình cũng nói luôn là ở đây làm việc theo nhóm nên không sợ scam nhé ! nếu 1 memb trong nhóm bị scam thì cả nhóm biết !
mình ăn quỵt của 1 người mất uy tín đến mấy chục người thì còn làm ăn gì đc nữa !
Site làm việc : công việc cụ thể làm như các video đã đăng trong website!
http://firenet37.ucoz.net/

Mong các bạn đọc kỹ thông tin trước khi gọi điện cho mình hỏi việc nhé ! Và có thể tra trên google cụm từ làm ofer ... kiếm tiền trên mạng bằng hình thức làm ofer bạn nhé ! chứ giải thích qua điện thoại nhiều bạn không hiểu ! Như ở toppic trước thì rất nhiều nguofi gọi đến tìm hiểu công việc nhưng không làm vì nhắc tới chuyện tiền mua sock ! Nghề này bạn phải tìm hiểu qua thì mới biết nó là gì ? và tại sao phải mua sock ! Thank

Thứ nhất : Offers , chứ ko phải ofer .
Thứ 2 : Nếu như tìm hiểu qua thì member nên tìm hiểu sâu để có thể tự đứng = đôi chân của mình chứ ko phải giựa dẫm vào ai
Thứ 3 : chủ topic có đề cập đến vấn đề ăn quỵt 1 người thì tất nhiên ko được gì , nhưng nếu blance lên tầm hơn 10k$ scam của cả group thì cũng đủ xây nhà mới rồi .
Tiếp nữa là với mức lương chủ topic đưa ra thì ít nhất rate ( giá tiền thanh toán cho leads ) của các bạn ít nhất là 5-5 chủ topic ngồi xem còn các bạn làm chủ topic ăn 1/2 tiền .
Thứ 4 : Ko có tiền bảo hiểm , ko phải member đã đăng ký thông tin với admin . Ko biết chủ topic là ai, nếu scam cục to chạy mất thì cũng chẳng làm gì được

Cuối cùng là lời khuyên trân thành , nếu như member online ko đủ khả năng để tự tìm hiểu để tự đứng = sức của mình thì nên tìm đến những group uy tín như của Moderators ( đã đăng ký địa chỉ , bank , phone , hộ khẩu ) với ban quản trị và có số tiền bảo hiểm vừa đủ để tránh tình trạng vất vả mà không thu lại được gì.

Trên đây là ý kiến cá nhân , mong chủ topic đừng ném gạch tội em . Các bạn newbie nên đọc và suy nghĩ về những gì mình nói . Chúc các bạn thành công !!

nick thì new ko có giá. tuyển thì tuyển số lực cực lớn. pay thì nửa tháng 1 lần, ai cũng có quyền đặt nghi ngờ thôi vì trường hợp này ở forum ko phải là nhiều mà là rất nhiều rồi
xin lỗi chứ đôi khi lời nói chẳng mất tiền mua, nghĩa là nó chả đáng giá để mua ấy.

ai dạng này cũng "uy tín ko cứ để sau này sẽ biết". vâng lúc biết thì 1 là bình thường và từ đó vênh mặt lên, 2 là "đã quá trễ để hối tiếc" :)

p/s: ở đâu bạn có uy tín ko biết, chứ ở đây thì chân thành mà nói của bạn =0 vì thế đừng đem mấy chữ như "uy tín" với "danh dự" ra nói ;)

Thứ nhất : Offers , chứ ko phải ofer .
Thứ 2 : Nếu như tìm hiểu qua thì member nên tìm hiểu sâu để có thể tự đứng = đôi chân của mình chứ ko phải giựa dẫm vào ai
Thứ 3 : chủ topic có đề cập đến vấn đề ăn quỵt 1 người thì tất nhiên ko được gì , nhưng nếu blance lên tầm hơn 10k$ scam của cả group thì cũng đủ xây nhà mới rồi .
Tiếp nữa là với mức lương chủ topic đưa ra thì ít nhất rate ( giá tiền thanh toán cho leads ) của các bạn ít nhất là 5-5 chủ topic ngồi xem còn các bạn làm chủ topic ăn 1/2 tiền .
Thứ 4 : Ko có tiền bảo hiểm , ko phải member đã đăng ký thông tin với admin . Ko biết chủ topic là ai, nếu scam cục to chạy mất thì cũng chẳng làm gì được

Cuối cùng là lời khuyên trân thành , nếu như member online ko đủ khả năng để tự tìm hiểu để tự đứng = sức của mình thì nên tìm đến những group uy tín như của Moderators ( đã đăng ký địa chỉ , bank , phone , hộ khẩu ) với ban quản trị và có số tiền bảo hiểm vừa đủ để tránh tình trạng vất vả mà không thu lại được gì.

Trên đây là ý kiến cá nhân , mong chủ topic đừng ném gạch tội em . Các bạn newbie nên đọc và suy nghĩ về những gì mình nói . Chúc các bạn thành công !!
bạn này chuyên đi chém gió thì phải ! thấy topic trước bạn cũng chém mình ác ! hay là đầu mối đi câu bảo hiểm :) suốt ngày cụm từ bảo hiểm bào hiểm ! ừ ! nếu mình scam memb lớn như thế thì 20 triệu bạn có đền bù đc ko :)

bạn này chuyên đi chém gió thì phải ! thấy topic trước bạn cũng chém mình ác ! hay là đầu mối đi câu bảo hiểm :) suốt ngày cụm từ bảo hiểm bào hiểm ! ừ ! nếu mình scam memb lớn như thế thì 20 triệu bạn có đền bù đc ko :)
Hazz, bác đóng bảo hiểm, xác nhận info 1 cái cho nó khỏe à???? tại sao ko nhỉ?

Sorry, mình chẳng phải chân gì cả, chỉ thương các bạn newbie mới vào cũng như mình ngày xưa vất vả nhiều toàn ăn cam thôi :) .

Chính xác , 20 triệu ko đền nổi 10 phần nhưng cũng bù lại 2-3 phần công sức của anh em vất vả nếu có chuyện gì .

Tiếp nữa là khi đóng bảo hiểm phải xác minh rõ , chính xác địa chỉ , ảnh , hộ khẩu , sdt ....... cho admin nên nếu 20 triệu ko được 1 phần nhỏ thì phần to còn lại có thể nhờ các cơ quan chức năng , hoặc chính member trên forum đến gặp bạn và đòi lại . Đây là vì bạn nói mình là chân này chân kia nên mình mới nói rõ như vậy. Các bạn newbie ơi , cố lên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mình ủng hộ các bạn

nick thì new ko có giá. tuyển thì tuyển số lực cực lớn. pay thì nửa tháng 1 lần, ai cũng có quyền đặt nghi ngờ thôi vì trường hợp này ở forum ko phải là nhiều mà là rất nhiều rồi
xin lỗi chứ đôi khi lời nói chẳng mất tiền mua, nghĩa là nó chả đáng giá để mua ấy.

ai dạng này cũng "uy tín ko cứ để sau này sẽ biết". vâng lúc biết thì 1 là bình thường và từ đó vênh mặt lên, 2 là "đã quá trễ để hối tiếc" :)

p/s: ở đâu bạn có uy tín ko biết, chứ ở đây thì chân thành mà nói của bạn =0 vì thế đừng đem mấy chữ như "uy tín" với "danh dự" ra nói ;)
:) nói thẳng bạn câu nhé ! làm cái ngề này mà ko tin tưởng ! thì *** bao giờ làm đc gì ! oke ! và bạn đừng vào topic của mình mà chém gió ! khí nào scam hẵng hay ! oke

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week