Tuyển và đào tạo memb chiến ofer số lượng cực lớn , làm việc lâu dài ! Uy tín !

Status
Not open for further replies.
Bạn ko để tâm thì tl làm gì,và còn thách đố làm làm gì?
Close một topic ko phải chỉ vì scam mà vì nó chẳng đem lợi ích gì mà toàn ném đá
Bạn ko thích sao ko đi diễn đàn khác rao mà phải lên đây rồi chửi cha mắng mẹ người khác kiểu đó
Diễn đàn là nơi mọi người tự ý thức riêng vậy bạn đã tự có ý thức chưa khi người ta góp ý bạn
Hay chỉ biết thách đố bảo ko cần này ko cần nọ
Bạn ko cần thì diễn đàn này cũng đâu cần những người như bạn
Tôi khinh những người như bạn chỉ biết tỏ vẻ ra đây,người ta góp ý dùng lời lẽ đàng hoàng,còn bạn tl theo kiểu bất cần thách đố thì sẽ còn bị ném đá dài dài

Tên tuổi thì éo có. lấy cái beep gì để nói đến sự Uy Tín..Nhảm vl.. HMA cũng làm đc 2-3tr/ tháng nhé éo cần sock ..Thớt có thể éo scam nhưng nghe thấy cùi cùi :D

Các newbie cẩn thận bạn này xài host free
Các admin có dự định làm ăn lâu dài ko bao h xài host free vì nó có thể die bất cứ lúc nào
Một cái host 1 site bây giờ cũng chỉ 20$/năm
Admin này ngay cả host cũng ko mua thì chẳng gì đảm bảo cả

Các newbie cẩn thận bạn này xài host free
Các admin có dự định làm ăn lâu dài ko bao h xài host free vì nó có thể die bất cứ lúc nào
Một cái host 1 site bây giờ cũng chỉ 20$/năm
Admin này ngay cả host cũng ko mua thì chẳng gì đảm bảo cả
ngờ ú ngu ! đệch ! đây chỉ là site giới thiệu làm việc như thế nào thôi còn site chính làm việc nó khác thằng ngu ! t thấy m cắn hơi nhiều đấy !

Tên tuổi thì éo có. lấy cái beep gì để nói đến sự Uy Tín..Nhảm vl.. HMA cũng làm đc 2-3tr/ tháng nhé éo cần sock ..Thớt có thể éo scam nhưng nghe thấy cùi cùi :D
biến thẳng nhé ! mình đã nói ko tiếp mấy thằng như bồ cơ mà !:D:D:D;)

ngờ ú ngu ! đệch ! đây chỉ là site giới thiệu làm việc như thế nào thôi còn site chính làm việc nó khác thằng ngu ! t thấy m cắn hơi nhiều đấy !
Còn site giới thiệu nữa àh hay thật,vậy nếu scam thì scam site chính hay scam site giới thiệu nhỉ?
Bạn mới là người đi cắn ấy,sao ko dám tl comment trên hay cứng họng rồi nên chờ comment khác cắn trộm hả bạn?:p

biến thẳng nhé ! mình đã nói ko tiếp mấy thằng như bồ cơ mà !:D:D:D;)
Mình thấy người nên biến đi là bạn đấy miệng thì bảo ko cần này ko cần nọ nhưng vẫn mặt dày ở lại tuyển mem.ko cần thì biến đi ở đây tuyển làm gì?

thấy bạn cũng là 1 admin, đi đáp gạch người khác tuyển mem, điều này là not good trong cạnh tranh lành mạnh :D
Mình ko đáp gạch chỉ nói đúng sự thật bạn àh,nếu mình mình nói bạn ấy có thể cho là cạnh tranh ko lành mạnh nhưng bạn nhìn lại coi bao nhiêu comment góp ý bạn ấy và được đáp trả lại bằng thái độ gì?chẳng lẽ những người comment đều có ý riêng tư àh?đều là cạnh tranh ko lành mạnh sao hay bạn của bạn nên xem lại thái độ để ko bị ném gạch nữa. ;)

Mình ko đáp gạch chỉ nói đúng sự thật bạn àh,nếu mình mình nói bạn ấy có thể cho là cạnh tranh ko lành mạnh nhưng bạn nhìn lại coi bao nhiêu comment góp ý bạn ấy và được đáp trả lại bằng thái độ gì?chẳng lẽ những người comment đều có ý riêng tư àh?đều là cạnh tranh ko lành mạnh sao hay bạn của bạn nên xem lại thái độ để ko bị ném gạch nữa. ;)
đệt mịa cái thằng này ! nó rảnh hơi cm nhà nó rồi ! mày ngon thì về nhà m tuyển memb cho m ấy ! công việc của người khác cứ xía cái mỏ nhọn như mún húp.......... của mày ! mày có bệnh ko ?

B
Ban đầu a nói rất là nhẹ nhàng nhưng với các chú thì nói thật nhé ! a đếu thèm nói gì nữa ! ko về topic mình mà lo tuyển memb đi ở đây sủa hoài !

Mình chắc phải mở riêng 1 trại cờ hó để nuôi những con như bạn cho nó rôm rả cái topic ! wellcome !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week