Tuyển và đào tạo memb chiến ofer số lượng cực lớn , làm việc lâu dài ! Uy tín !

Status
Not open for further replies.
Sorry, mình chẳng phải chân gì cả, chỉ thương các bạn newbie mới vào cũng như mình ngày xưa vất vả nhiều toàn ăn cam thôi :) .

Chính xác , 20 triệu ko đền nổi 10 phần nhưng cũng bù lại 2-3 phần công sức của anh em vất vả nếu có chuyện gì .

Tiếp nữa là khi đóng bảo hiểm phải xác minh rõ , chính xác địa chỉ , ảnh , hộ khẩu , sdt ....... cho admin nên nếu 20 triệu ko được 1 phần nhỏ thì phần to còn lại có thể nhờ các cơ quan chức năng , hoặc chính member trên forum đến gặp bạn và đòi lại . Đây là vì bạn nói mình là chân này chân kia nên mình mới nói rõ như vậy. Các bạn newbie ơi , cố lên !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mình ủng hộ các bạn
bạn nói cũng đúng đấy ! tùy người tùy trường hợp ! tạm thời mình vẫn chưa muốn mua bảo hiểm :) oke ! đừng mời chào và nhắc tới cụm từ bảo hiểm nhé ! mình cũng mới đăng ký tài khoản trên trang này và đăng tin tuyển memb lần đầu ! còn nếu ko tin tưởng đc thì thôi ! mình khuyên các bạn newbie đừng làm ! và cũng đừng tham gia bất ký công việc nào trên mạng ! ko có gì là đảm bảo cho các bạn đâu ! oke

Thứ nhất : Offers , chứ ko phải ofer .
Thứ 2 : Nếu như tìm hiểu qua thì member nên tìm hiểu sâu để có thể tự đứng = đôi chân của mình chứ ko phải giựa dẫm vào ai
Thứ 3 : chủ topic có đề cập đến vấn đề ăn quỵt 1 người thì tất nhiên ko được gì , nhưng nếu blance lên tầm hơn 10k$ scam của cả group thì cũng đủ xây nhà mới rồi .
Tiếp nữa là với mức lương chủ topic đưa ra thì ít nhất rate ( giá tiền thanh toán cho leads ) của các bạn ít nhất là 5-5 chủ topic ngồi xem còn các bạn làm chủ topic ăn 1/2 tiền .
Thứ 4 : Ko có tiền bảo hiểm , ko phải member đã đăng ký thông tin với admin . Ko biết chủ topic là ai, nếu scam cục to chạy mất thì cũng chẳng làm gì được

Cuối cùng là lời khuyên trân thành , nếu như member online ko đủ khả năng để tự tìm hiểu để tự đứng = sức của mình thì nên tìm đến những group uy tín như của Moderators ( đã đăng ký địa chỉ , bank , phone , hộ khẩu ) với ban quản trị và có số tiền bảo hiểm vừa đủ để tránh tình trạng vất vả mà không thu lại được gì.

Trên đây là ý kiến cá nhân , mong chủ topic đừng ném gạch tội em . Các bạn newbie nên đọc và suy nghĩ về những gì mình nói . Chúc các bạn thành công !!
mạo muội nhờ a giải đáp 1 chút vấn đề được không à

nói vậy ai nghe thì nghe ko thì thôi. dù sao nhiệm vụ chung của member là giữ cho con số scam ở forum đừng nhiều hơn số ko scam thôi mà =))
cảnh báo vậy thôi cũng vì new member, chứ loại này thì ko chấp làm gì :)

Làm gì có gì free trên đời này bạn , muốn kiếm tiền thì phải có tem bảo hành chứ ;)
Đập chai ui, tớ là tớ không thích đóng bảo hiểm đâu nhưng tớ cứ thích mần ăn với bạn thì sao nhờ, giao thông chứ he he he

Mình là mình chỉ tin nhất là ba mẹ mình thôi. Còn mấy bác cứ nói là ko tin thì éo làm được gì thì mấy bác cứ thử xem. Chẳng danh chẳng tánh cứ như người chui từ hốc nào lên rồi abc mấy câu. Ai mà tin . Ít ra cũng phải biết nhà cửa, họ tên, số cmnd hay đại loại gì đó. Vậy làm ăn mới tin tưởng được chứ. Bác cứ thử ra ngoài đường bảo mọi người. Mày tin tao đi đưa tao tiền tao chỉ cho làm ăn. Có mà ăn đấm. Ít ra cũng à chú a tên này, nhà ở đây, con ông kia bà này.... thì ít ra còn cười khểnh

ofer là cái gì thía, có ăn được không vậy thớt :(
Đập chai ui, tớ là tớ không thích đóng bảo hiểm đâu nhưng tớ cứ thích mần ăn với bạn thì sao nhờ, giao thông chứ he he he
anh ơi giao thông với e ít gc đê, hết cmn amz rồi, k rút đc amz thì lấy gì sống đây, balance 200$ để làm cảnh @@

tuần sau là nghỉ cả 1 tuần đang ko có việc làm, tiền sock cứ trừ vào tiền lương là ok mà, nếu dk cho mình theo với

Mình nói tóm lại thế này nhé : bên mình tuyển cả newbie ! và xác định làm ăn lâu dài chứ ko làm ăn lằng nhằng ! không có hứng hoặc muốn vào đây quấy công việc của người khác ấy thì lướt đi ! đã xác định làm cái này là phải chịu rủi ro ! ko có sự tin tưởng thì đừng lên đây mà tìm việc :) oke ! mình ko tuyển những người nghi ngờ :)

Mình nói tóm lại thế này nhé : bên mình tuyển cả newbie ! và xác định làm ăn lâu dài chứ ko làm ăn lằng nhằng ! không có hứng hoặc muốn vào đây quấy công việc của người khác ấy thì lướt đi ! đã xác định làm cái này là phải chịu rủi ro ! ko có sự tin tưởng thì đừng lên đây mà tìm việc :) oke ! mình ko tuyển những người nghi ngờ :)
Đồng ý là có rủi ro nhưng như thế này nhé: 1 người mới gặp mượn bạn 5k và 1 người đã gặp vài lần mượn bạn 5k thì bạn sẽ cho ai mượn nhỉ? Acc thì mới lập chả ai xác định bạn là ai bảo họ tin thì tin bằng cái "niềm tin" ấy hả. Bán "niềm tin" mua được vài ký "cam"

Mình là mình chỉ tin nhất là ba mẹ mình thôi. Còn mấy bác cứ nói là ko tin thì éo làm được gì thì mấy bác cứ thử xem. Chẳng danh chẳng tánh cứ như người chui từ hốc nào lên rồi abc mấy câu. Ai mà tin . Ít ra cũng phải biết nhà cửa, họ tên, số cmnd hay đại loại gì đó. Vậy làm ăn mới tin tưởng được chứ. Bác cứ thử ra ngoài đường bảo mọi người. Mày tin tao đi đưa tao tiền tao chỉ cho làm ăn. Có mà ăn đấm. Ít ra cũng à chú a tên này, nhà ở đây, con ông kia bà này.... thì ít ra còn cười khểnh
Mời bác lướt khỏi topic của mình nhé ! ;)

Đồng ý là có rủi ro nhưng như thế này nhé: 1 người mới gặp mượn bạn 5k và 1 người đã gặp vài lần mượn bạn 5k thì bạn sẽ cho ai mượn nhỉ? Acc thì mới lập chả ai xác định bạn là ai bảo họ tin thì tin bằng cái "niềm tin" ấy hả. Bán "niềm tin" mua được vài ký "cam"
vãi đái ! mình nói rồi ! ko tin nhau thì phắn đi cho nước trong ! oke :p

trên topic mình đã nói ! có thể gặp trực tiếp làm việc ! ko tin tưởng thì về đây gặp mình ! oke còn ko tin thì lướt đi ! topic mình ko mời những dạng chém bão như bác!

trên topic mình đã nói ! có thể gặp trực tiếp làm việc ! ko tin tưởng thì về đây gặp mình ! oke còn ko tin thì lướt đi ! topic mình ko mời những dạng chém bão như bác!
Chi tiền xe đi lại đi anh về gặp chú, hơ hơ hơ. Phán cứ như thánh ấy nhỉ. Thốt ra phát bắt người ta tin ngay, sống là phải biết nghi ngờ ngay cả chính bản thân mình nữa chứ đừng nói là người khác. Chú là thánh hay thần phương nào, xuống đây với mục đích gì????

nói
Chi tiền xe đi lại đi anh về gặp chú, hơ hơ hơ. Phán cứ như thánh ấy nhỉ. Thốt ra phát bắt người ta tin ngay, sống là phải biết nghi ngờ ngay cả chính bản thân mình nữa chứ đừng nói là người khác. Chú là thánh hay thần phương nào, xuống đây với mục đích gì????
nói rồi ! topic mình ko chào đón mấy thằng như bạn ! cảm thấy tin tưởng đc thì làm ko tin tưởng đc thì câm miệng và lướt ! oke ! đừng để mình nói thêm từ "cút " hơi nặng với mấy thằng trẻ trâu như bạn !

Bạn mới là người trẻ trâu ấy,một người nói bạn là do họ ghét bạn,hai người nói bạn la do họ ganh tỵ,ba người nói bạn là do họ ko thích bạn,nhưng một cộng đồng nói bạn thì bạn nên xem lại bản thân mình
Topic toàn bị ném đá dự mod sẽ close lần nữa

Bạn mới là người trẻ trâu ấy,một người nói bạn là do họ ghét bạn,hai người nói bạn la do họ ganh tỵ,ba người nói bạn là do họ ko thích bạn,nhưng một cộng đồng nói bạn thì bạn nên xem lại bản thân mình
Topic toàn bị ném đá dự mod sẽ close lần nữa
Bạn chắc nghe câu : "Chúng ta không thể chống lại được 1 bầy chó vì chúng quá đông chứ nhỉ ?" mình thì mình chẳng để tâm đến lũ ăn ko ngồi rồi đi làm a, hùng bàn phím ! Kính mời các thể loại mod vào đây mà close ! closse topic này mà chưa thấy ai bị mình scam ! thì mình khinh cả họ thằng mod ! sáng này mình cũng tuyển đc 2 newbie rồi ! họ cũng đã nộp tiền mua sock luôn và đã có sock làm việc ! nếu thằng nào bị scam lên đây kêu mình nhé ! còn mình ko muốn cái thể loại cờ hó xía mũi vào công việc của người khác ! tóm lại 1 câu lắm văn thì biến ngay và luôn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week