Tuyển và đào tạo memb chiến ofer số lượng cực lớn , làm việc lâu dài ! Uy tín !

Status
Not open for further replies.
Nếu ai còn cãi nhau trong topic này nữa sẽ được ra đảo không cần báo trước nhé.

Thân

Em Thề e Hứa e xin đãm bảo nếu e mà chưa cóa ai nhận e làm chung Group e cũng ko dám pm cho bác, từ câu 1 đến câu thứ N, bác toàn phun ra toàn lời hay ý đẹp mà chỉ có loại vô học mới nói nỗi thôi e chịu , coi lại xem tí bác nhé! thiệc tệ quá đi! làm mất hết quan điểm anh em đi tuyển mem quá bác ah,

ôi thôi chết đọc đến cái cmt của bác mod hanhyes thôi e xin rút luôn :confused:
quan điểm của mình là ko tiếp những người chém gió ! kể cả bạn ! oke ! đừng nói tuyển bạn chứ bạn xin vào chưa chắc mình đã tuyển ! giờ tạm thời tuyển và dạy memb cũng đủ mệt người rồi ! oke

adm ko biết uy tính ko mà đọc comment thấy nãn quá.Bác tuyển kiểu này thì bố ai làm cho bác đây.:confused::confused::confused::confused:

nói
nói rồi ! topic mình ko chào đón mấy thằng như bạn ! cảm thấy tin tưởng đc thì làm ko tin tưởng đc thì câm miệng và lướt ! oke ! đừng để mình nói thêm từ "cút " hơi nặng với mấy thằng trẻ trâu như bạn !
Thằng bố mày cũng không nói với tao với giọng ấy nhá, cỡ như mày thì mấy tí.
SR bà con mới nhậu về gặp thằng vân có vần với phát nên mới thế. Mod nào có đi ngang cho mình 1 thẻ mình cũng không ngại phun 1 đống vân có vần với đức vào mặt thằng ôn này

Mình vẫn theo dõi topic này và tuyển những memb thực sự muốn làm ! ai có nhu cầu và đủ tin tưởng thì cứ pm ! những ai bị mình scam này nọ cứ lên đây mà kêu ! oke ! còn cái thể loại chém gió thì phắn cho mình nhờ nhé ! từ giờ sẽ ko trả lời bất kỳ 1 thằng chém gió nào !

Mình vẫn theo dõi topic này và tuyển những memb thực sự muốn làm ! ai có nhu cầu và đủ tin tưởng thì cứ pm ! những ai bị mình scam này nọ cứ lên đây mà kêu ! oke ! còn cái thể loại chém gió thì phắn cho mình nhờ nhé ! từ giờ sẽ ko trả lời bất kỳ 1 thằng chém gió nào !
Chú đủ tiền mua vé không đấy??? Không thì cứ như cá vàng lặng không sủi tăm giùm nhá. Chém với chả gió.
Nhậu vài có tý chém cho phê: cỡ chú mà không đóng bảo hiểm bảo người khác tin cũng hơi nhọc, "Phắn"

Thằng bố mày cũng không nói với tao với giọng ấy nhá, cỡ như mày thì mấy tí.
SR bà con mới nhậu về gặp thằng vân có vần với phát nên mới thế. Mod nào có đi ngang cho mình 1 thẻ mình cũng không ngại phun 1 đống vân có vần với đức vào mặt thằng ôn này
mình ko nói gì ! nhờ mod giải quyết cái vấn đề này nhé ! mình đăng topic là để tuyển memb chứ ko tuyển gạch đá ! cây muốn lặng gió chẳng ngừng ! ban đầu nói tử tế ko nghe cứ thích nói nặng lời mới nghe ! admin ko baner đc thằng này thì cũng làm gì để nó câm họng trong cái topic tuyển người làm của mình với ! oke

mình ko nói gì ! nhờ mod giải quyết cái vấn đề này nhé ! mình đăng topic là để tuyển memb chứ ko tuyển gạch đá ! cây muốn lặng gió chẳng ngừng ! ban đầu nói tử tế ko nghe cứ thích nói nặng lời mới nghe ! admin ko baner đc thằng này thì cũng làm gì để nó câm họng trong cái topic tuyển người làm của mình với ! oke
Đề nghị đọc lại rule nhá. Người mới có khác, cỡ này đòi tuyển mem/ "phắn". Tuổi tý à

Nếu ai còn cãi nhau trong topic này nữa sẽ được ra đảo không cần báo trước nhé.

Thân
admin xem xét giùm mình 3 trường hợp trên nhé ! cùng đi đăng tin tuyển người mà vào topic của người khác ném đá ! ừ thì mình mới vào ! tụi nó cũng có đóng bảo hiểm đâu ? sao ko ai nói gì nó mà nó cứ thích đi gây sự với mình ! cứ để mmo như này thì các topic còn nhiều gạch đá !

Xin mod coi lại topic từ đầu dùm,ko ai muốn cãi nhau với bác chủ topic cả,họ chỉ góp ý thui nhưng hễ ai góp ý là bác ấy lại chửi,lại dùng những từ ngữ thiếu văn hoá,nếu đáng bị ban acc thì người đầu tiên phải chịu là bác chủ topic
Mod có cho ra đảo e chịu

Xin mod coi lại topic từ đầu dùm,ko ai muốn cãi nhau với bác chủ topic cả,họ chỉ góp ý thui nhưng hễ ai góp ý là bác ấy lại chửi,lại dùng những từ ngữ thiếu văn hoá,nếu đáng bị ban acc thì người đầu tiên phải chịu là bác chủ topic
Mod có cho ra đảo e chịu
Góp ý mà nó cứ thích sock, hạnh có cho ra đảo mình chấp nhận. Chả thành vấn đề gì

Mod có cho ra đảo e chịu
Nói này !
Thứ nhất mình tuyển memb chứ ko tuyển những thằng góp ý như bạn ! mình đã nói trước đó ko cần ai góp ý ! ok
Thứ 2 : mấy bạn ko cần việc vào topic tuyển việc của người khác chẳng giống những thằng thừa hơi ! các bạn vô văn hóa hay ko thì tự hiểu !
Thứ 3 : mình mời các bạn tử tế rồi ! đừng chém trên topic của mình nữa các bạn ko nghe nên mình p nặng lời thôi ! oke

Nói này !
Thứ nhất mình tuyển memb chứ ko tuyển những thằng góp ý như bạn ! mình đã nói trước đó ko cần ai góp ý ! ok
Thứ 2 : mấy bạn ko cần việc vào topic tuyển việc của người khác chẳng giống những thằng thừa hơi ! các bạn vô văn hóa hay ko thì tự hiểu !
Thứ 3 : mình mời các bạn tử tế rồi ! đừng chém trên topic của mình nữa các bạn ko nghe nên mình p nặng lời thôi ! oke
Tai trâu hả nhóc

Thằng nào tai trâu chưa biết đâu nhé ! tao nói m từ đầu rồi ! t ko tiếp hạng như m ! m có bị đứt cái dây thần kinh nào trong người ko đấy ?
Tức là mềnh đang khảy đàn hi hi hi

:) rất khó nhin` ảnh của bác chắc la blvd . ^^ off đang trong thời gian khung hoảng tuyển men làm ồ ào như thế , nguồn sock ko rõ ràng ko đảm bảo info ko chính xác . dễ ddiree site lắm . mà nét này 30 . đã tưng là làm chủ site off cáh đây 2 năm , ồi . mấy bác mem chưa làm đã hỏi dc bao tiền , ::D người làm dc thì chỉ đủ lông đủ cánh là tự bay. hoặc bị tai bay vạ gió gì đó scam ,die acc, ==> lúc đấy mất hết tình cảm

đóng góp ý kiến với bác thôi lên tuyển bạn bè thân sung quanh dễ dạy dẽ bảo , nếu die acc đi uống trà đá chém giò là xong

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week