Tuyển và đào tạo memb chiến ofer số lượng cực lớn , làm việc lâu dài ! Uy tín !

Status
Not open for further replies.
Cái thể loại đâu vào topic người khác nói như đúng rồi ! mình cũng chỉ là memb thôi đã bảo hiểm đếu gì đâu mà lên mặt dạy đời ! b cũng từng là admin từng tuyển memb làm ofer mà ko biết nghĩ cái đếu gì ! Chửi cho như cờ hó mà vẫn còn xổ mõm vào ! :D có cần cho cái phiếu giảm giá khi lên cao đà ko ?

nguy cơ close topic rất cao vì chả thấy mem nào vào tuyển,toàn thấy gạch đáp nhau! :D

Tên tuổi thì éo có. lấy cái beep gì để nói đến sự Uy Tín..Nhảm vl.. HMA cũng làm đc 2-3tr/ tháng nhé éo cần sock ..Thớt có thể éo scam nhưng nghe thấy cùi cùi :D
bố thằng bệnh ! m nói ko cần sock mà m đang dùng sock hma đó à thằng ngu này !

@ChuChung : Chú thẳng tính là tốt ai ngờ còn nóng tính nữa :v.
Họ cạnh tranh làm ăn thì họ dìm vậy thôi, ngồi mà phân tích lời nói của nhau xem đúng sai thì đến khi nào.
Ở đây không phải ai cũng có ý dìm hàng đâu, nhiều người vào comment cũng vì lợi ích chung của mmo thôi, còn có mấy anh lớn tuổi nữa đó nên ăn nói cho nhẹ nhàng đi.
Làm cái gì thì tập trung vào việc của mình mà làm.
Newbie up cho chủ thớt newbie :D.
thank bạn! vì cây muốn lặng mà c hó chẳng ngừng nên bất quá mình phải chửi cho chúng nó hiểu !

Memb thì vẫn tuyển đều ! vẫn có nhiều memb tin tưởng và gọi điện cho mình ! đôi lúc lên thấy topic có ý cmn kiến thì cũng thấy vui vui ! :D nhưng mà thái quá vặt vẹo lời nói của nhau thì mình chẳng tiếc gì câu chửi ! đệt mờ !

Ko phải là cạnh tranh không lành mạnh , Nói thẳng ra éo ai thèm cạnh tranh với dạng như cậu... cậu éo đủ tuổi cạnh tranh với ai cả.. Ở đây nói để mọi người đề phòng , cuối năm rồi tránh gặp scam càng tốt, cẩn thận không bao giờ là thừa. Còn cậu làm admin hay làm cái éo gì mà ko hiểu nổi câu nói mình nói là sock với HMA ở đây nghĩa là gì hả. Vậy thì cái con cờ hó nào phân biệt sock và HMA ở câu nói này. "
Đính chính lại chút , giá sock đã giảm chỉ còn 666k/1 sock vip72 nhé ! ! bên mình ko bắt buộc các bạn mua sock của mình ! các bạn có thể tự mua ! chỉ nhận memb có sock vip72 ! sock hma .... thì miễn bàn ạ !​
Tự cắn mình hả thằng ngu. :))..Éo rảnh lên cmt mà thấy cậu cmt ngu quá nên là lên đối đáp chơi

đ
Ko phải là cạnh tranh không lành mạnh , Nói thẳng ra éo ai thèm cạnh tranh với dạng như cậu... cậu éo đủ tuổi cạnh tranh với ai cả.. Ở đây nói để mọi người đề phòng , cuối năm rồi tránh gặp scam càng tốt, cẩn thận không bao giờ là thừa. Còn cậu làm admin hay làm cái éo gì mà ko hiểu nổi câu nói mình nói là sock với HMA ở đây nghĩa là gì hả. Vậy thì cái con cờ hó nào phân biệt sock và HMA ở câu nói này. "
Đính chính lại chút , giá sock đã giảm chỉ còn 666k/1 sock vip72 nhé ! ! bên mình ko bắt buộc các bạn mua sock của mình ! các bạn có thể tự mua ! chỉ nhận memb có sock vip72 ! sock hma .... thì miễn bàn ạ !​
Tự cắn mình hả thằng ngu. :))..Éo rảnh lên cmt mà thấy cậu cmt ngu quá nên là lên đối đáp chơi
đệt mờ ! m lại thích đi vặt vẹo người khác à ! t nói t ko nhận memb có sock hma ! oke ! m ko hiểu hay cố tình ko hiểu đấy !

Bạn chắc nghe câu : "Chúng ta không thể chống lại được 1 bầy chó vì chúng quá đông chứ nhỉ ?" mình thì mình chẳng để tâm đến lũ ăn ko ngồi rồi đi làm a, hùng bàn phím ! Kính mời các thể loại mod vào đây mà close ! closse topic này mà chưa thấy ai bị mình scam ! thì mình khinh cả họ thằng mod ! sáng này mình cũng tuyển đc 2 newbie rồi ! họ cũng đã nộp tiền mua sock luôn và đã có sock làm việc ! nếu thằng nào bị scam lên đây kêu mình nhé ! còn mình ko muốn cái thể loại cờ hó xía mũi vào công việc của người khác ! tóm lại 1 câu lắm văn thì biến ngay và luôn!

Topic nhận nhiều gạch đá quá không có giá trị thì mod có quyền close nhé cờ hó. mà Mod chưa lên tiếng mà mày đã lôi cả họ nhà mod vào đây rồi.. Lại còn kính mời các thể loại mod.. Đúng là khẩu xuất cuồng ngôn. Value. =))

đ
đệt mờ ! m lại thích đi vặt vẹo người khác à ! t nói t ko nhận memb có sock hma ! oke ! m ko hiểu hay cố tình ko hiểu đấy !
m ko tuyển mem hok có sock và HMA à. T là mem và t Éo nhận admin mới lập nick mà ko có bảo hiểm . =))

Topic nhận nhiều gạch đá quá không có giá trị thì mod có quyền close nhé cờ hó. mà Mod chưa lên tiếng mà mày đã lôi cả họ nhà mod vào đây rồi.. Lại còn kính mời các thể loại mod.. Đúng là khẩu xuất cuồng ngôn. Value. =))
gạch đá là mấy cái thằng cạnh tranh ko lành mạnh ! bố ko chấp cái thể loại như chúng mày ! đáng lẽ mmo phải loại những thằng như m ra khỏi mới đúng đấy !

Mình tưởng người bt ! hóa ra hai thằng chém mình suốt buổi chiều nay cũng là 2 thằng tuyển memb như mình ! nghe mà nhục ! các bác xem topic của nó nhé !
http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem...-hang-hot-cuoi-nam.143947/page-2#post-2993270
http://mmo4me.com/threads/tuyen-mem-lam-off-wall-va-banner-paid-daily-chap-nhan-hma.140835/
đây là 2 cái topic của 2 thằng cờ hó ! chắc đói cơm ko tuyển được memb nên đi cắn bầy ;)
Trình độ văn hoá của bác ko đọc được ngày tháng cuối cùng e up àh,nếu còn tuyển mem e đã up lâu rồi cần gì để nó trôi tuốt dưới đó.có cần up proof lồng chat yh mem xin làm e bảo ngưng tuyển từ trước khi bác đặt chân vào mmo này ko.
Nhưng ko sao cám ơn bác đã quảng cáo topic phụ e,ko tốn tiền vẫn kiếm được osin quảng cáo dùm chân thành cám ơn bác
Bác cứ tiếp tục c hó với chửi đi rồi topic sớm bị close thôi,tự mình hại mình
@hanhyes ,@letam vào phụ bác tay

Trình độ văn hoá của bác ko đọc được ngày tháng cuối cùng e up àh,nếu còn tuyển mem e đã up lâu rồi cần gì để nó trôi tuốt dưới đó.có cần up proof lồng chat yh mem xin làm e bảo ngưng tuyển từ trước khi bác đặt chân vào mmo này ko.
Nhưng ko sao cám ơn bác đã quảng cáo topic phụ e,ko tốn tiền vẫn kiếm được osin quảng cáo dùm chân thành cám ơn bác
Bác cứ tiếp tục c hó với chửi đi rồi topic sớm bị close thôi,tự mình hại mình
@hanhyes ,@letam vào phụ bác tay
bố thằng bệnh ! chửi cho thế vẫn còn vào cắn được ! có lẽ t phải gọi cho m chuyến 115 ! m up topic lúc nào kệ con mế mày ! bố đếu quan tâm ! nhưng mày vào cắn topic của người khác thì bố quan ngại cho bệnh của mày đấy !

Mình thấy mọi người góp ý tốt cho thớt để bạn có tuyển ref dễ hơn nhưng bạn lại chửi lại người ta như thế là ko được rồi. Mà với tư cách là người tuyển 1 team làm việc cho mình mà thiếu lịch sự như thế nói thật mem cũng ngại ko dám làm ref cho bạn. Xác định mở thớt là bị gạch đá chứ cứ thấy người ta nói không vừa ý mình là lồng lộn lên như thế thì cũng có giải quyết vấn đề gì đâu bác.

Mình thấy mọi người góp ý tốt cho thớt để bạn có tuyển ref dễ hơn nhưng bạn lại chửi lại người ta như thế là ko được rồi. Mà với tư cách là người tuyển 1 team làm việc cho mình mà thiếu lịch sự như thế nói thật mem cũng ngại ko dám làm ref cho bạn. Xác định mở thớt là bị gạch đá chứ cứ thấy người ta nói không vừa ý mình là lồng lộn lên như thế thì cũng có giải quyết vấn đề gì đâu bác.
2 thằng này nó chém mình từ sáng rồi đó bạn à ! ban đầu mình nói tử tế nó ko nghe ! mình nói thẳng ko tiếp những thằng chém gió ! nó vẫn cứ ko nghe ! nó muốn bị ăn chửi nên mình chửi nó đó bạn ! cây muốn lặng mà cờ hó chẳng ngừng cắn thì sao mà chịu được ! oke !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week