UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
Bán hàng thì phải xài được. Lag thì cũng mức độ vừa phải để còn chấp nhận được. Các bạn chấp nhứt nhau từng chữ thế này thì chuyện này còn khuya mới giải quyết xong.

Bạn là bạn của chú UME phải ko?
Khuyên chú í học cách giữ bình tĩnh nhé. nóng giận thành ngu đó.

Thử teamview sang một máy I7 RAM 8GB chơi game thử coi lag hay không là biết liền mà :binhsua18: ==> nguyên nhân
Băng thông từ việt nam ra nước ngoài phụ thuộc vào: cáp đi quốc tế có sao không? băng thông đi quốc tế tùy nhà mạng và mạng mình đang sử dụng là bao nhiêu? gói cước internet?

Sao bạn ko nói là dùng thử nếu nói từ đầu thì đâu có dụ chủ top report bạn :(

Bán hàng thì phải xài được. UANDME cũng đồng ý trả tiền cho các ngày đã sử dụng . Do cách nói chuyện chưa hiểu nhau của chủ thớt và UANDME nên mới dẫn tới cái report này.

10:11:34 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): chậm nhất là bao giờ cậu gửi tớ

10:11:46 PM suonggiophudoitraibh: 2 hay 3 ngày nữa site pay cho mình rồi

10:11:53 PM suonggiophudoitraibh: nhanh nhất là mai

10:11:56 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): ko

10:12:00 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): chậm nhất đi

10:12:07 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): là ngày kia nhé

10:12:13 PM suonggiophudoitraibh: okie

10:12:30 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): đợi mình creat vps

10:12:49 PM suonggiophudoitraibh: Mình mở hàng nên creat con xịn vào nha

IM Dec 30, 2012 10:14:48 PM

10:12:54 PM suonggiophudoitraibh: Xài ok mình pr cho bạn

10:13:11 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): Bạn yên tâm , hàng của mình con nào cũng vậy

10:14:48 PM suonggiophudoitraibh: ok ok
hài quá cậu ơi
xin hỏi cậu 1 câu : trước khi mua cậu có đọc rule của topic bạn Hardlive ko

Bán hàng thì phải xài được. Lag thì cũng mức độ vừa phải để còn chấp nhận được. Các bạn chấp nhứt nhau từng chữ thế này thì chuyện này còn khuya mới giải quyết xong.

Mấy bạn kia cứ làm như em lần đầu xài VPS vậy ák, VPS này em dùng ở nhà bị lag wá, em ra tiệm net đường truyền tốc độ cao cấu hình khủng test thử vẫn lag như vậy hỏi sao em dùng đc đây.

Mà em chỉ mới nói câu "vps lag wá" thôi, thớt ko biết cách nc với KH, chưa j đã bảo ng ta SCAM rùi hăm dọa tùm lum. Em là KH mà ko đc quyền góp ý về hàng hóa thì vô lý quá chị nghĩ có đúng ko?

- - - Updated - - -

hài quá cậu ơi
xin hỏi cậu 1 câu : trước khi mua cậu có đọc rule của topic bạn Hardlive ko

Cũng chính thớt đồng ý tự phá vỡ Rules của thớt, thớt đồng ý sell trước nhận tiền sau ok?

Mấy bạn kia cứ làm như em lần đầu xài VPS vậy ák, VPS này em dùng ở nhà bị lag wá, em ra tiệm net đường truyền tốc độ cao cấu hình khủng test thử vẫn lag như vậy hỏi sao em dùng đc đây.

Mà em chỉ mới nói câu "vps lag wá" thôi, thớt ko biết cách nc với KH, chưa j đã bảo ng ta SCAM rùi hăm dọa tùm lum. Em là KH mà ko đc quyền góp ý về hàng hóa thì vô lý quá chị nghĩ có đúng ko?

- - - Updated - - -

Cũng chính thớt đồng ý tự phá vỡ Rules của thớt, thớt đồng ý sell trước nhận tiền sau ok?

Bác chủ 2pic bán vps đúng cấu hình là dc rùi còn gì. Còn vps mà đòi ko lag thì chẳng bao h có =)). Thấy bác uandme nói creat con nào xịn xịn vào là đã thấy ko bít gì rùi. vps cùng plan con nào chả như nhau mà xịn với ko =))

Last edited by a moderator:

- - - Updated - - -

vậy cậu cũng có quyền phá rule của thớt luôn hả :m190:

Vote ban. UANDME giọng nói xấc láo vãi. mà trong log chat nhìn quá rõ nó định quịt rồi tranh cãi gì nữa =))

Nhưng mình có uy tín .... Đó là câu nói xạo lòi nhất mmo

Vậy tất cả ai xài bảo lag 1 tí là khỏi trả tiền ?

Tất nhiên nếu bạn đã thanh toán tiền trước, bạn sẽ phải chịu thiệt rồi. KH khi mua hàng luôn là ng thiệt thòi khi trả tiền trước nếu hàng kém chất lượng.

Nói thật mình cũng có nhu cầu dùng VPS vậy, ko có nhu cầu ai buy chi trời, VPS ngon mình còn mua ủng hộ thêm nữa vì nhu cầu của mình đâu dừng lại ở 1 VPS, ko lẽ mình lại đi SCAM 5$ hay scam 3 ngày đc sử dụng VPS?

- - - Updated - - -

1. Bác thất hứa ( Làm ăn mà mất chử tín thì tiêu , đằng này lại còn gd qua internet )
2. Bác dùng từ không hợp với cách ứng xử trong việc thuận mua vừa bán tí nào " vps lag wa " mang hàm ý bác chê đồ của người ta, trong khi tại sao khi gd bác không test trước mà đã nhận rồi lại nói vps của người ta lag?
3. Những rule bác ghi ra chứng tỏ bác cũng không phải hạng vừa nên thiết nghĩ bác không cần tỏ ra kiểu "nai vàng"
;)) em nói thế có đúng không? Bác ko đồng ý với em là bác bị report phải rồi :binhsua25:

Đầu tiên bạn bảo là hết tiền Và mua thiếu . Chứ ko phải là cái dạng xài thử thấy ko tốt là trả $ . Cái này gọi là bán thiếu . Bạn củng chưa nói là dùng thử .
Bạn chuyển sang tính ngày + trả lại => cái này bạn có ý muốn bỏ rồi chứ ko phải do thái độ của người bán . Người ta ra giá cao thì ko nói hạ giá đi mà kêu report vậy thái độ là gì ?
Bạn còn lại lôi cái uy tín ra để đem đi mua thiếu . Nếu là uy tín thì bất kể trường hợp gì củng ko thất hứa . Bạn vì 1$ nho nhỏ mà làm hao tổn cái từ Uy của bạn. Thì chắc uy tín bạn chả đáng giá gì

Last edited by a moderator:
Clone nhiều wá, Spammer đáng sợ thật :|

Đầu tiên bạn bảo là hết tiền Và mua thiếu . Chứ ko phải là cái dạng xài thử thấy ko tốt là trả $ . Cái này gọi là bán thiếu . Bạn củng chưa nói là dùng thử .
Bạn chuyển sang tính ngày + trả lại => cái này bạn có ý muốn bỏ rồi chứ ko phải do thái độ của người bán . Người ta ra giá cao thì ko nói hạ giá đi mà kêu report vậy thái độ là gì ?

Okie bạn nói rất nhiều, bây giờ tôi quyết định như này luôn bạn thích thì bạn cứ tự nhiên đứng ra xử lý nha:
+ Thay vì mai tôi send 5 LR qua cho thớt, ngay bây h tôi sẽ send (5$/30)x 3 ngày = 0.5$

UANDME này đã nói là sẽ làm!

Kết thúc cái Topic!

Đọc nãy giờ thấy bác chủ thớt có phần lỗi là cho bác UANDME test quá lâu, và bạn có giao dịch với bac UANDME là test ngày nào lấy tiền ngày đó ko?

Còn bác UANDME nếu cảm thấy lag thì tại sao lại sử dụng đến 3 ngày.

Đó là mình đưa ý kiến thôi ko có châm chọt ai hết.

Okie bạn nói rất nhiều, bây giờ tôi quyết định như này luôn bạn thích thì bạn cứ tự nhiên đứng ra xử lý nha:
+ Thay vì mai tôi send 5 LR qua cho thớt, ngay bây h tôi sẽ send (5$/30)x 3 ngày = 0.5$

Kết thúc cái Topic!
hiểu rồi :m066:..........................

UANDME này đã nói là sẽ làm!

Kết thúc cái Topic!

Plan ngay là 2.1 $ Mình lấy bạn 1$ . Nếu ko bạn buộc phải send 5$ và dùng hết vps . Ko bạn sẽ bị banned nick .Mình đóng phí dịch vụ thì theo lẽ đương nhiên dịch vụ khi được sử dụng có mod làm người chứng minh sự trong sạch của ai . VPS mình ko bị die

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week