Waiting for Answer Unceasing Clone nh0x9teen (Đã refund)

cạp cực thế mà nó còn scam!!! thằng này giờ mới học 12 chứ mấy!!! vãi

Thằng này cũng có trong list mình @@ bt thấy nó chơi PTC thôi mà, nó có gõ pix bao h đâu @@

đến giờ vẫn im hơi lặng tiếng, nhờ bác úp luôn thông tin lên đây đi, nhờ mod nào đổi hộ cái tilte thành report

SCAM chưa?

Up thông tin thằng này lên nghen

ông này hôm trước em pm hỏi mua thiệp ban đầu đồng ý trung gian sau đó k đồng ý đã thấy nghi r @@

Thây nó đang online nick, có vào topic này mà không trả lời. Từ đây đến 11h nếu nó không vào giải quyết sẽ up thông tin từ a - z của nó lên

K cho trung gian là bik r @@ cho nó ra đảo vừa

hình bán thiệp chắc cũng móc ở đâu về scam :v :D
thiệp gởi cho người ta hết rồi =)) còn thèn nào đâu mà cam. Đùa với ông thớt tí mà ông ta làm thiệt =)). Với anh MOD hung vãi, thông tin luôn, đang chờ ổng post chơi =))

thiệp gởi cho người ta hết rồi =)) còn thèn nào đâu mà cam. Đùa với ông thớt tí mà ông ta làm thiệt =)). Với anh MOD hung vãi, thông tin luôn, đang chờ ổng post chơi =))

Ơ, thế SCAM thật chưa? SCAM mới up chứ. Không SCAM thì up lên làm gì

e mua 5 acc
haizz ! thấy thằng này cũng uy tín lắm mà ! đi scam rồi ! hôm qua nó bán máy acc GGS cho bác dương hết rồi ( bên topic đó cò proof bác dương chuyển tiền đó , nhìn số tiền là đoán đc nó bán bao nhiêu acc mà )! sau vào yahoo thấy nó treeo stt hỏi còn ko thì nó kêu ko rồi hỏi sao treo thế nó kêu treo cho vui nhiều ng pm, ( rảnh thật ) ai ngờ hôm nay thấy chú dính phốt! haizz ! ta cũng tin tưởng nó lâu nay chớ ! ai dè ! cũng thế ! thôi xin chào chú nó !

giao dịch mua bán là điều ko thể đùa giơn đc ! 1 lần bất tín vạn lần bất tin ! riêng cái kiểu clone acc đủ để chú ra đi nhé !
chú làm thế sau này chả ai giám gd vs chú đâu ! đùa quá đáng ! khi trò đùa trở nên quá lố con người ta thường cho nó lố luôn => scam!
bác hù em em bùn quá làm luôn đi =)) coi như scam đi =))

bác hù em em bùn quá làm luôn đi =)) coi như scam đi =))

Dis Cụ mày câm mẹ mõm mày đi ... đùa thì ra yahoo giải quyết bạn bè nói 1 câu rồi giả lại cho người ta.
Giao dich mua bán người ta chuyển tiền mày ko đưa hàng thế là đùa ah ? Ngứa cả @ss

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week