Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Reactions
164
MR
0.000
dính nhiều $ ko:binhsua163:có ai đc SR paid thì up lên nha
Mình dính ít àh! có 659$. thế mà nó cũng ko paid cho nữa! Contact với nó rồi! thì nó gửi cho thằng paid rồi và nó nói sẽ paid sớm. Nhưng nghe chuyên gia bác Tâm nói thì trước bác cũng bị dính như vậy và fải đợi đến cuối tháng! chẳng biết sao nữa! đợi thôi! hic hic

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
Mình dính ít àh! có 659$. thế mà nó cũng ko paid cho nữa! Contact với nó rồi! thì nó gửi cho thằng paid rồi và nó nói sẽ paid sớm. Nhưng nghe chuyên gia bác Tâm nói thì trước bác cũng bị dính như vậy và fải đợi đến cuối tháng! chẳng biết sao nữa! đợi thôi! hic hic

tùy đợt. :m070: gửi mail nó thông tin account đi. cả invoice nữa. nó đợi mọi người gửi một xong rồi giải quyết một loạt. Chắc tầm 1 tuần thôi :m070: .............

hungict91

Hero
Reactions
614
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
103$ nó cũng ko paid nè :binhsua137:

traichuoi15cm

Senior
Reactions
148
MR
0.000
thế bạn đã nhận hết tất cả các paidment chưa,thấy tuyển chơi nhiều net lắm mà?SR?:binhsua160:

Còn tớ chưa được paid nè! con tact với nó rồi! và nói nói là đã gửi đến người xử lý rồi và đợi thôi! Nghe bác Tâm nói nó giải quyết đến cuối tháng!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,003
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week