Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Mọi người cho mình hỏi đánh kolo thì solo hay team tốt hơn ? Thanhk nhiều:binhsua08:
solo có nhiu ăn nhiu sướng hơn nhiều chứ bạn , bạn làm team đương nhiên chủ team sẽ kiếm lời từ bạn chút ít rồi :p

Mọi người cho mình hỏi đánh kolo thì solo hay team tốt hơn ? Thanhk nhiều:binhsua08:
Làm team đi bạn nhanh pay tiền .VD bạn tạo 5account sau đó gõ đủ 1$ mỗi acc 'đây là ĐKiện bắt buộc để lập team ' sau đó bạn lập 1 acc chủ rồi add 5 acc con vừa gõ đủ 1$ đó vào .Lưu ý tất cả các acc đêu phải pay về cùng 1 ví WMZ nhé .

Show hình cho thấy không chém gió nhá :| Mấy nay vẫn làm một ngày 5$ + = TEAM không phải đánh solo và không cần kick out acc ra ngoài rồi mời vô lại làm gì mệt người

Hồi sáng tính tối nay làm ít tut hướng dẫn vài mẹo vào đánh kolo team cho mà bị chửi là chém gió với thích mua bán nên thôi ghê quá ... nhát tay rồi 8-} . Không phải mình có nói sao ? 5id 0.8$ ai không có tiền newbie thì mình đợi 3 4 ngày sau có tiền trả mình sau cũng được chứ có căt cổ cò gì ai đâu không cần nói mình chỉ thích bán buôn này nọ đâu ?
bác này sài soft lạ quá cho e xin cái link soft đc ko ?

ai giúp mình gõ trên soft dual với , mình add xong gõ ko đc hoài add yh mình rồi giúp cái nha mấy bồ

Hiện tại soft free kolo die hết rồi bạn .... chỉ có xài của asia mà trả phí để add id vào thôi :D

Đã và đang support bên yahoo + team view cho nhiều mem :D

Tk những ai đã donate để mình add id ^^

Last edited by a moderator:
Hiện tại soft free kolo die hết rồi bạn .... chỉ có xài của asia mà trả phí để add id vào thôi :D

đã nhờ bác này support sài soft dual kolo :D , thank nhiều nha

Vừa được bạn này support và add id. Bạn ý hỗ trợ nhiệt tình ạ. thanks bạn nha :)

add soft aisian đi bạn gõ cho sướng ,chứ cái j' mà free thì có ngon đc đâu .

Bác nào cần support gì thì pm mình lại gấp nha , do mình 1h làm việc nên đi ngủ sớm >"<

EDIT luc 5h45 AM trong ngày vài pic :D

Bắt đầu lúc 1h45 AM :

Tốc độ đánh :

Kết thúc lúc 5h30 AM đi tập Kungfu thôi =)

Bonus thì qua 3 hình mình đã show :

Trung bình 1 tiếng chỉ cần rate từ 0.7 + mình có thể 1 tiếng gõ đc 1$ nếu 0.8 thì 1.+ $

Như trong mấy pics mình vừa show thì các bạn thấy mình chỉ làm chưa tới 4 tiếng mà đã gần 5$ rồi :D nên qua đây mình cũng muốn nói là kolo không cho giá bèo bọt + bóp cổ người làm lắm đâu ^^ vì có hôm mình ngồi chỉ có 5 tiếng mà làm đc 7$ lận :D Bonus không dưới 0.5 là gõ 1 ngày có 5$ không phải khó khăn đâu :D
Tốc độ của mình còn gà so với các pro trên mmo nhiều chỉ 1k5/h là trung bình :D
Post hình lên cho newbie coi và so sánh lựa chọn các site để chơi :)
Vì nghe các bro khác nói lý thuyết suông thì .... không ổn lắm nay mình show some proof để có thêm tí lòng tin cho các bạn nào như mình đã và đang trung thành với kolo :D

À update thêm tí=) vừa ngó đi ngó lại bonus của kolo lại tăng lến 1.1/1k :D
Bonus rate chỉ cần 1.2/1k mình bảo đảm với tốc độ như mình thì nửa tiếng /$ ( đã từng làm nên biết không chém gió )
Have Fun :D

Last edited by a moderator:
uh, giá kolo tăng cao lắm, cộng với bonus nữa thì so với pix có thể hơn.
Giả sử số code mình đánh của pix là 1500/1h và sai code là 0. Đối với Pix thì là 1.5$, đối với kolo nếu rate là 0.7$ + bonus ( của mình hiện tại chẳng hạn) 25% là 0.875$, nhưng nếu mình đánh pix 1500/1h thì đánh kolo là ~2000/1h vì kolo số kí tự trong 1 code đa số là ít hơn pix nên 0.875*2 = 1.75$. Đó là rate = 0.7$ nha, hiện nay kolo lên 0.8~0.9 là bình thường.

rate kolo hôm nay rất tốt có khả năng sáng 1h ngày 14 cũng thế cố lên mấy bạn còn 6 ngày nữa ăn tết rồi

Tin Vui ::binhsua15: Hiện tại asian đã update soft ver mới nhất cho ae KOLO là : Multi Soft load rất tốt và ít lỗi .Version mới nhất ngày 15/1/12 nha.

Link down : http://199.91.152.244/9rhhc75u8gtg/5tps70lnmdnb296/MultiSoft.rar

soft cập nhập như cái :binhsua08: lặp code liên tục chán out đây này :binhsua08: tí vào lại xem sao :binhsua08:

chưa thấy vui mà thấy lặp code là lo out cho rồi :binhsua08:

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Giúp mình với, mình cập nhật soft mới thì nó hiện ra cái bảng này:
View attachment 6447

đơn giản lắm bạn - thích thì teamview mình chỉ cho :m190:

---------- Post added at 09:00 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

:) Có thể do soft AVIRA nó chặn đóa bạn .bạn có thể tạm gở soft này là ok .Nếu dc tk mình phát .

do file hosts trong cái đường dẫn đó không có thôi chứ không phải AVIRA :m190:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week