Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
Thì cạp cạp ít lại, chia giờ ra cạp, ăn uống đầy đủ, cafe thì hạn chế thôi vì uống nhiều mà ngưng 1 bữa là mệt mỏi lắm, từ hồi cạp đến giờ 2 tháng chẳng dựa lưng bao giờ mà có thấy bị sao đâu.

Mà dạo này pix nó can't liên tục ghê nhỉ, 4 còn load ko anh em :|

vì tình hình chúng ta đều ngồi ít nhất 3 tiếng 1 ngày để cạp, mình ngồi thêm 1 tiếng để cà phê, 2 tiếng xem tivi và 4 tiếng mệt xỉu trên cái giảng đừong chết tiệt, nói bậy bạ chứ dễ bi tr** lắm ( ** cho văn minh za):binhsua46:

ngồi nhiều mệt lắm chứ, cột sống có vấn đề nè, không thể nào ju 1 tư thế mà cạp suốt đc, sẽ bị tuột, viêm khớp tay, khô da, nếp nhăn, mọc nhọt ở ... mùa hè đến rồi, cạp nóng thí bà, có ai có máy lạnh mà cạp đâu, chưa kể đau vai cổ, thấy không cant gõ sướng wa wen h ăn lun >> không bit pĩ có quỹ hưu trí không:dance
đâu ai ép bạn cạp . Nếu đã đồng ý làm thì nên lên 1 cái lịch có khoa học cho mình . Có việc j kiếm ra tiền mà ko mệt ? Hồi trc bạn tui mở tiệm nail, nó rủ tui vào làm giúp nó vì tiệm quá đông khách mà thiếu thợ, làm có 2 ngày tui đã rút rồi, mỏi lưng ê vai nhức cổ còn hơn cạp bây h nữa

3 tốt nhe

thì thế mí có bài tiến lên mà qánh, ngồi im cạp 7k code chắc không trĩ nội cũng trĩ ... ngoại, lạn qạng vô sinh thì khóc ròng :D ( có hơi lạc đề không nhỉ?)
bệnh trĩ là do đứng nhiều mà ra "bố ơi" , ngồi nhiều cùng lắm vô sinh thôi >.<

:binhsua06: phải nghĩ theo hướng tích cực vô sinh **************** gái không để lại hậu quả có khi lại hay

Đến già ko ai hương khói cho mình thì lại tủi thân =))
có hương khói thì khi ấy ta cũng ra ma rồi , kiếm mấy con ma khác tung tăng đi chơi vui hơn là cứ về nhà nhìn cái bàn thờ hương khói suốt hehe
với tui con cái ko quan trọng = người bạn đời của mình
con cái là trời cho , có thì nuôi nấng chúng , ko có cũng chả sao

bệnh trĩ là do đứng nhiều mà ra "bố ơi" , ngồi nhiều cùng lắm vô sinh thôi >.<
n
tui đẻ 3 đứa con rùi....vô sinh gì đâu.....cạp vợ vẫn đẻ sai đấy......:binhsua17:

n
tui đẻ 3 đứa con rùi....vô sinh gì đâu.....cạp vợ vẫn đẻ sai đấy......:binhsua17:
híc , đệ mới 20 mà sao ko còn sung mãn như hối 17 18 nữa ta :(( , phải chăng đây là dấu hiệu của ...:|

hehe capt chơi trà đá mỗi ngày 2-3$ là dừng :D

---------- Post added at 10:43 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

4 hết load..........

híc , đệ mới 20 mà sao ko còn sung mãn như hối 17 18 nữa ta :(( , phải chăng đây là dấu hiệu của ...:|

20 tuổi à....cưới vợ éc éc đi cho nó đẻ 2 lứa rùi tha hồ mà cap khỏi sợ bệnh vô sinh linh tinh khô tinh....

ặc ặc. Update tình hình dân số đầu nằm à =.=. Thua mấy bác. VNPT pix & profit loading , su trung bình 15 20p. pri 4 load chậm rồi

Mấy đại ka này ko sợ bác bao đen à , ở đây mà 8 rôm rã thế
4 dừng load 23 được

Xuân Đức , pixandprofit , fpt , gần 1 tiếng mà chưa thấy cant connect , load tốt lắm
PS: các bác cho hỏi ngu 1 tí : không dùng acc chủ gõ , để lâu quá nó có banned không vậy

hình như đả động đến sinh lý là mí anh em nhao nhao quên up hết, nhớ là ngồi nhiều chèn ép bàng quang mí gây tắt từ ruột già xuống mí trĩ chứ, bằng chứng là mí ông CEO mí trĩ, còn mí em chưn dài đến nách làm PR có em nào trĩ đâu:binhsua25:

xd, vnpt , pixandpro load tốt pri thấp, không sub, cant nhẹ, 11:25am

PS : nói thế thôi chứ h cạp sướng hơn nhiều òy, soft tốt, cạp cũng wen tay, ngày xưa ta đi làm hệ thống điện mệt xỉu đc kinh nghịm chứ tiền bạc bao nhiêu, không có time mà học nữa, có tiền đi làm mà đóng tiền ngu cũng za:binhsua48:

Xuân Đức , pixandprofit , fpt , gần 1 tiếng mà chưa thấy cant connect , load tốt lắm
PS: các bác cho hỏi ngu 1 tí : không dùng acc chủ gõ , để lâu quá nó có banned không vậy
chưa thấy ai bị banned acc chủ vì ko gõ cả :D thường thì mọi ng chỉ dùng acc chủ để pay và kiểm tra pri thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week