Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
server pixandprofit, dưới 5 load được lâu lâu can't sub tí.

ko làm 4 nhưng 3 = 0 chắc 4 cũng load

mõi vai quá!!

bị lõi gì rùi không vào làm việc được soft XD ! vào dc mà bị hiện bảng chọn out ra có ai giống Rùa ko nhĩ !
m vẫn vào làm bt mà Rùa, lâu lâu cant connect tí.
4 load ngon nhá.

ko làm 4 nhưng 3 = 0 chắc 4 cũng load

mõi vai quá!!

ủa sao kì vậy Lucy count là hơn 7k mà số post????:binhsua08: 4 tui làm cùng 2 vẫn load ngon.

uh, bon chen cạp cứ như hội chùa hưong, mà sao sáng ngu ngu bật cái acc chủ ra gõ thấy từ 5 >> 8 nhỉ. mình có gõ đâu ta?

0 1 load tốt(!!!???), cant kinh dị, ngóc đầu không wa đc 19, hix hix, tết xong ai cũng cạp, cạp kỉu này sụp server lun

ps : sao pixandprofit log không đc? order tu pixprofit có ổn không?

---------- Post added at 09:47 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

ủa sao kì vậy Lucy count là hơn 7k mà số post????:binhsua08: 4 tui làm cùng 2 vẫn load ngon.

ông này rủ 3 thằng 1 thằng cạp 3 thằng qính tiến lên chờ lượt mình cạp hay sao ấy :D

số count là từ đêm qua rồi, lúc 5 con 8 load đùng đùng kia
Nãy bị j out soft ko dc , cứng ngắc , trắng xóa , thế là phải out từng id ra :m027:

3 = 0

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

:binhsua02: 7k làm tí nghỉ thì bt chứ làm liên tục thì mới là vấn đề
30' phải dừng lại 8 ....

:binhsua02: 7k làm tí nghỉ thì bt chứ làm liên tục thì mới là vấn đề

thì thế mí có bài tiến lên mà qánh, ngồi im cạp 7k code chắc không trĩ nội cũng trĩ ... ngoại, lạn qạng vô sinh thì khóc ròng :D ( có hơi lạc đề không nhỉ?)

thì thế mí có bài tiến lên mà qánh, ngồi im cạp 7k code chắc không trĩ nội cũng trĩ ... ngoại, lạn qạng vô sinh thì khóc ròng :D ( có hơi lạc đề không nhỉ?)
ủa hàng ngày bạn đi vệ sinh 1 lần vào sáng sớm thì mắc j bệnh... ? Nói chuyện gớm quá vậy . Nói như bạn nghề j liên quan đến vi tính đều bị... ? (bị j thì bạn ghi trên rồi đấy tôi thấy từ ấy ghê ghê nên ko viết lại) . Bạn có ăn trái cây , rau xanh trong bữa ăn của bạn ko ? Nếu ko ăn thì nên cho thêm rau quả vào thực đơn cũa bạn .

2=3=0

Người ta log mấy acc cũ ra rồi log vào 5 cái này là mới log đó (do ko out soft mà chỉ out id) :binhsua12:

ủa hàng ngày bạn đi vệ sinh 1 lần vào sáng sớm thì mắc j bệnh... ? Nói chuyện gớm quá vậy . Nói như bạn nghề j liên quan đến vi tính đều bị... ? (bị j thì bạn ghi trên rồi đấy tôi thấy từ ấy ghê ghê nên ko viết lại) . Bạn có ăn trái cây , rau xanh trong bữa ăn của bạn ko ? Nếu ko ăn thì nên cho thêm rau quả vào thực đơn cũa bạn .

2=3=0

vì tình hình chúng ta đều ngồi ít nhất 3 tiếng 1 ngày để cạp, mình ngồi thêm 1 tiếng để cà phê, 2 tiếng xem tivi và 4 tiếng mệt xỉu trên cái giảng đừong chết tiệt, nói bậy bạ chứ dễ bi tr** lắm ( ** cho văn minh za):binhsua46:

ngồi nhiều mệt lắm chứ, cột sống có vấn đề nè, không thể nào ju 1 tư thế mà cạp suốt đc, sẽ bị tuột, viêm khớp tay, khô da, nếp nhăn, mọc nhọt ở ... mùa hè đến rồi, cạp nóng thí bà, có ai có máy lạnh mà cạp đâu, chưa kể đau vai cổ, thấy không cant gõ sướng wa wen h ăn lun >> không bit pĩ có quỹ hưu trí không:dance

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,516
174,800
Latest member
SUPPORTED

Most viewed of week

Most discussed of week