Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
:binhsua08: nghỉ nấu cơm cái rồi tính - AE up dùm nha

gõ h như giỡn mặt tử thần , chưa dám vào group xem coi có bị ban chưa nữa , loading gần 3' rồi

má ơi thật xám hồn 5 con 4 em test hồi đêm chờ lâu quá ko thấy cập nhật pri , h vào group xem thì chỉ có 1 em về 0 , 4 em còn lại lên 8 =]] lần đầu tiên trong lịch sữ cạp

Up: 2 chậm

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

bro làm nhiều tiền quá ban chút cũng đâu có sao :)) pri 3 chiến được
nhiêu đâu mà nhìu , em có làm j cho bác ghét em hem zậy bác

3 con 2 sub and cant liên tục thỉnh thoảng thêm loading and waiting, làm 30 phút can't khoảng 6,7 lần
ko có 0,1 nên ko biết

má ơi thật xám hồn 5 con 4 em test hồi đêm chờ lâu quá ko thấy cập nhật pri , h vào group xem thì chỉ có 1 em về 0 , 4 em còn lại lên 8 =]] lần đầu tiên trong lịch sữ cạp

thích còn không hết ghét miếng nào được :)) Lucy có bạn trai chưa
pri2 cực chậm . sub + can't connect

[

chuyện thường ở huyện huynh ơi, có 1 lần đệ test 2 con, cả 2 con đều sai 2/255 code, 1 con về 0, 1 con lên 9. có hôm test 4 con, 4 con đều lên 8 :))
pixandpro, XD sub quá, out thôi

chuyện thường ở huyện huynh ơi, có 1 lần đệ test 2 con, cả 2 con đều sai 2/255 code, 1 con về 0, 1 con lên 9. có hôm test 4 con, 4 con đều lên 8 :))
pixandpro, XD sub quá, out thôi
huynh nghĩ do submit và can't quá nhiều thôi đệ iu.. Lúc chưa có nhiều server như bây h, huynh test về 0 90% mà

2= 2/3 0 , sctv , pixandpro

tình hình xấu quá , hôm nay có gió ae làm thì nên xem tình hình cẩn thận rồi hãy log ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week