Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
các bạn ơi có phải gõ pix là phải gõ 15 .30 phút mới được dừng không.nếu không là bị band phải không.mình chỉ dừng mà không thoát ra mà nó cũng band khó hiểu thằng pĩ này quá

các bạn ơi có phải gõ pix là phải gõ 15 .30 phút mới được dừng không.nếu không là bị band phải không.mình chỉ dừng mà không thoát ra mà nó cũng band khó hiểu thằng pĩ này quá
gõ 2-3 code thôi thoát ra cũng chẳng sao cả

sao vậy,ảnh ko nhìn đc
Nhưg pix lại xóa ID hả cậu

Thời đóa !!??? <= bác k để ý từ này à, hiểu giùm hehe.
Thời đóa => có nghĩa là trước tết và gần tết pix mạnh tay đóa :-s trước và sau khi có vụ pix cấm dissmiss ID.

Last edited by a moderator:
Có ai dùng vnpt ko,mạng hnay có chập chờn ko ><
Hết kiên nhẫn nổi rồi,log toàn 1 dàn 1 vào mà nó load như shit >< Đin dek chịu đc ><

mình cùng cảnh ngộ nè :|

1 tỷ lời nói ko bằng 1 tấm hình :sleep ( viettel xd pixtyper) 02_02_12_01_15_05.jpg

Giá đc như những ngày tết nhỉ
9 load cả ngày sướng rân người
H thì 0,1 cũng chẳng thèm load

sao mạng VNPT chập chờn vậy anh em,có ai bị không,vào gmail mà cả tiếng đồng hồ ko vào được.sub+can't nghĩ luôn cho khỏe.

Mua PANEL ASIAN TẠI ĐÂY NÈ CÁC BÁC.

https://66.151.244.8/buy/purchase.php

ADMIN KB UNLIMITED (10$)
ADMIN PIX UNLIMITED (10$)
ADMIN LA UNLIMITED (10$)
BUY RESELLER PANEL NEW (20$)
EXTEND RESELLER PANEL (10$)

Các bác còn ủng hộ asian thì mua cái reseller ấy mà share :))
Biết nguyên nhân ông asian k để nick yahoo là gì rồi, là để các bác order tự động mấy cái này, tức là mua trọn gói ý mà :) Có tự động order payment + soft tự động update khỏi cần hỗ trợ làm gì, đúng k nhỉ :binhsua03:

pri 0,1 tịt tịt lâu lâu toẹt toẹt :))

mọi người xem pix nó có ăn gian code của mình k đi, chứ mình gõ trên soft đc gần 30 code, nhưng vào id chủ thì chỉ đc thêm 4 code thôi, éo hiểu nổi

0 0 1 mà sub và cant
vnpt XD pix and fit

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member