Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
bị má gọi ăn sáng, úp fat cho anh em làm việc hăng hái

type 20' pixandprofit, xd, vnpt 0 - 4 load tốt, h không thấy cant nữa, sub 1 lần , tắt torrent đi cho dễ làm

ps: có twilight breaking dawn p1 + sub đẹp rùi ấy anh em mê film romance nhân dịp valentino thì bay vô xào xáo đi nào

sao tớ làm vẫn sub như điên vậy nhỉ có ai bị không,vnpt+soft XD 27/1

sao tớ làm vẫn sub như điên vậy nhỉ có ai bị không,vnpt+soft XD 27/1
VNPT thì đừng nói chuyện..bạn nên sắm 1 cai DCom..Mình thấy dùng rất mượt..Ít Cant connect...tầm 20p bị khoảng 15s..Coi như time nghỉ ngơi..Mình thấy cant connect kiểu này hóa ra lại hay

soft XD PFT server thứ 2, 4 vẫn load tốt, lâu lâu can't connect :(

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:28 AM ----------

VNPT thì đừng nói chuyện..bạn nên sắm 1 cai DCom..Mình thấy dùng rất mượt..Ít Cant connect...tầm 20p bị khoảng 15s..Coi như time nghỉ ngơi..Mình thấy cant connect kiểu này hóa ra lại hay
Can't nhiều tăng pri, id code nhiều khó kéo xuống lắm :(

sao pri 4 server pixandprofit sub thế nhỉ, ai bị vậy ko? mạng VNPT

ai up tinh tinh 2,3,4,5,6, VNPT với, bây giờ mới có thời gian làm, ai đi qua up giúp, thanks

có ai thử pixtyperr chưa
Đag định log vào nhưg cũng mạng vnpt hix

Nghi thằng VNPT đưt cáp nữa lém,vào gmail như rùa ấy. 0,1 vnpt sub ghê gớm.

các bạn ơi hình như pri 8.9,7.6.5.4 cũng load ban ngày thì phải .hay là chỉ 1h đến 9h sáng nhỉ .có ai biết trả lời mình với .chắc 3 server nên load thay đổi chăng?

cho mình hỏi: sao trong cùng 1 group mà có id login được có cái không nhỉ?
tình hình load thế nào pà con?

các bạn ơi hình như pri 8.9,7.6.5.4 cũng load ban ngày thì phải .hay là chỉ 1h đến 9h sáng nhỉ .có ai biết trả lời mình với .chắc 3 server nên load thay đổi chăng?
mấy hôm nay thì các pri cao cũng load đều đều, cái này do thằng pix thôi chứ biết sao đc. nhiều capcha thì load nhanh, ko thì load chậm thui à. Hên xui.:binhsua25:

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

cho mình hỏi nick của người bán soft xuanduc là ai thế ? là new đang cần soft để làm :((
http://mmo4me.com/showthread.php?24996-Soft-CaptchaPro-final-/page157
vào topic này nhé bạn. sai topic ko cẩn thận bị banned giờ:binhsua08:
nick yh XD đây childlikecap15

vào lúc này 11h .tự nhiên đang load ở server mới pixtyper thì bị nhiên ngưng load rồi load lại không ổn định .nên đang chuyển qua server thứ 2.thấy hay thì thanks 1 cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week