Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! |||Mừng Xuân Nhâm Thìn |||

Status
Not open for further replies.
OK, soft này mới viết lại hôm nay, và đang test, chỉ dành cho team 18, không thương mại hóa, việt hóa 100%, upadate và fix lỗi liên tục để phù hợp với tình hình pix

OK, soft này mới viết lại hôm nay, và đang test, chỉ dành cho team 18, không thương mại hóa, việt hóa 100%, upadate và fix lỗi liên tục để phù hợp với tình hình pix
Sao không bán đi anh kiếm ít tiền, group trả cao thế mà ít khi được top công lấy đâu ra @@ Hay là lại lấy newbie bù pro :">

bạn đừng lo,nay mai sẽ có người bán soft mới thôi,mình quen nhiều người,họ nói là đang làm và test soft.quan trọng là chất lượng thế nào thì ko biết được,keke

Ai test 2,3,4,5, vỚi, chỈ còn pri thẾ,thanks
2,1 như nhau nhé, thi thoảng sub và cant connect. pixandprofit. 3 k có, 4 ko gõ.:binhsua09:

pix càng lúc load càng chán,phải nó load được như captcha2cash thì sướng tê người.:d

lâu không cap, giờ không biết tình hình sao. Các bác cho hỏi là không có cách nào tạo group mới được phải không. Nếu dismis một acc để tạo group có được không. Thanks các bác nhìu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week