Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
4 thế nào mọi ng ;)

tự nhiên con 2 về 0 mà rõ ràng mình không dùng :))

đúng là pix khùng :))

4 thế nào mọi ng ;)

tự nhiên con 2 về 0 mà rõ ràng mình không dùng :))

đúng là pix khùng :))

4 chờ tối làm đi bác

1 load vẫn ngon nhưng vừa phải out vì gặp bảng chọn mèo. Các bạn ơi cho mình hỏi cứ lần nào hiện ra bảng chọn mèo đó mà mình làm tiếp y như rằng 1 lúc sau mình bị nhảy pri ít nhất 1 nick. huhu. Log 3 id toàn ~50k code thấy bảng này sợ chả dám liều nữa. hix. Không biết có ai bị như mình không hay do mình xui xẻo chọn sai mèo

1 load vẫn ngon nhưng vừa phải out vì gặp bảng chọn mèo. Các bạn ơi cho mình hỏi cứ lần nào hiện ra bảng chọn mèo đó mà mình làm tiếp y như rằng 1 lúc sau mình bị nhảy pri ít nhất 1 nick. huhu. Log 3 id toàn ~50k code thấy bảng này sợ chả dám liều nữa. hix. Không biết có ai bị như mình không hay do mình xui xẻo chọn sai mèo
Mình gặp bảng mèo vẫn gõ xong vẫn gõ bình thường mà, có lúc 20 phút 3 cái mà cũng không thấy acc nào bi tăng pri.

tăng pri hên xui huynh ơi
nhưng mà đệ bị ban 1 lần vì chọn bảng mèo rồi nên mỗi khi hiện bảng mèo chọn xong out ra, 15' vô làm típ lại
3 vẫn = 1/2 0, ko khá hơn tí nào T.T

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

hí hí , 3 nhỉnh hơn chút , = 2/3 0 rùi :D

chọn đúng thì chả sao cả nhưng thỉnh thoảng load chậm mấy lần add 9-10 id gặp cái này là toàn bị time out 4,5 phát :((

3 load tàm tạm

ngon ngon, giờ này mà pri 2,3 gõ được ta phải tiếp chiêu thôi, thêm sức chiến lấy tìn tiêu tết hihi

Chán quá, soft xuân đức có lên mua để làm việc k anh em, có người bị banned 3 acc vì gõ next image :-ss

đang gõ bth có sao đâu mà :|

ngon ngon, giờ này mà pri 2,3 gõ được ta phải tiếp chiêu thôi, thêm sức chiến lấy tìn tiêu tết hihi

Chán quá, soft xuân đức có lên mua để làm việc k anh em, có người bị banned 3 acc vì gõ next image :-ss
Giờ này 2,3 ngon dự đoán tầm 11h hôm nay 4 load. Trong vòng 5ngay nữa pix sẽ cho reg acc. Mà mua chứ. Mình nghĩ do mạng nhiều đó. Mạng lag vs pix lag thì chỉ có chít thôi. Mình dùng mạng mới chả thấy ban gì. mình dùng, ban dùng, gần cả cái box captcha này dùng, có sao đâu :p

Giờ này 2,3 ngon dự đoán tầm 11h hôm nay 4 load. Trong vòng 5ngay nữa pix sẽ cho reg acc. Mà mua chứ. Mình nghĩ do mạng nhiều đó. Mạng lag vs pix lag thì chỉ có chít thôi. Mình dùng mạng mới chả thấy ban gì. mình dùng, ban dùng, gần cả cái box captcha này dùng, có sao đâu :p
5 ngày nữa cho reg acc hả...tin 9 xác hả.....

0 submit 3-4s , còn 2 loading roài nhé huynh của đệ :))

can't connect liên tục.Nghe nói load ngon.Log cả 3 con 0 vào.Lần này tiu thật rồi

---------- Post added at 08:06 PM ---------- Previous post was at 08:06 PM ----------

Không ngoài dự đoán.1 e 0 6.5k code đã lên 2.Trời ơi điên mất

pix nỗi điên thì "tránh sao khỏi nắng" :))

đang ngon ơ thì bỗng submit waiting 1 dàn 5 con 0 đẹp đẽ , 2 con 0 đã lên 1

pix nỗi điên thì "tránh sao khỏi nắng" :))

đang ngon ơ thì bỗng submit waiting 1 dàn 5 con 0 đẹp đẽ , 2 con 0 đã lên 1
Hí hí. Ngoài bắc người tao bảo là "chạy đâu cho hết nắng" đó đệ :p . May mà mình pause và log out ra 15p trước khi cảm thấy load chậm. Không biết giờ 1,2 thế nào. Ai update với nhé :)

2 lag như **** mạng lag vào web cũng không nổi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week