Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
:binhsua157: mod đâu vô le nào
:binhsua146:012 tốt nhé
:binhsua163: làm ji rớt hoài 1 lên 6 rồi

Trích "...cần nữa ko vứt cho thêm vài chục cái gãi ngứa" hãi hùng cách dùng từ. Ai nhận được ID trả lại đi, ID chưa test hay test rồi cũng trả.
Theo bạn thanhoa post ở trên 0 1 2 load good.

Các bác cứ bình tĩnh ! có j đầu mà lớn chuyện !
1 kiểu nói đùa thôi mà !
mà có hơi quá 1 chút ! bõ qua đi ! 2 tốt thì vào chiến thôi anh em :binhsua162:

Các bác cứ bình tĩnh ! có j đầu mà lớn chuyện !
1 kiểu nói đùa thôi mà !
mà có hơi quá 1 chút ! bõ qua đi ! 2 tốt thì vào chiến thôi anh em :binhsua162:

tự do cá nhân nói sao mà chả đc bác có thấy ko , nó bất công với e cơ đấy , nó tính tước quyền tự do ngôn luận của e , nó ko biết lớn hơn e bn tuổi mà nó nói chuyện ngu như tía nó . e chả có động chạm chửi họ hàng mồ mả nhà nó mà nó cứ thích khích , nó tưởng nó là bố thiên hạ đấy , nó thích làm luật giống cái thằng " thần cẩu " ngày xửa ngày xưa cơ đấy , chả biết có chung giống nòi anh e cô bác ko . . . mà giờ e cũng hết hứng nói rồi nên chém gió tí mà lại có kẻ tị nạnh ko cho e nói , nhảm thật =))

tốn thời gian vớ vẩn quá , log 2-3 và chiến :x

tự do cá nhân nói sao mà chả đc bác có thấy ko , nó bất công với e cơ đấy , nó tính tước quyền tự do ngôn luận của e , nó ko biết lớn hơn e bn tuổi mà nó nói chuyện ngu như tía nó . e chả có động chạm chửi họ hàng mồ mả nhà nó mà nó cứ thích khích , nó tưởng nó là bố thiên hạ đấy , nó thích làm luật giống cái thằng " thần cẩu " ngày xửa ngày xưa cơ đấy , chả biết có chung giống nòi anh e cô bác ko . . . mà giờ e cũng hết hứng nói rồi nên chém gió tí mà lại có kẻ tị nạnh ko cho e nói , nhảm thật =))

tốn thời gian vớ vẩn quá , log 2-3 và chiến :x
thôi chiến đi nào pro. chuẩn bị. cầu cho đêm nay 8 9 load vù vù:binhsua146:

đấy anh nói với mọi người ở đây có sai đâu.
ở đây ai cũng biết chú là cẩu điên chuyên đi sủa bậy bạ.
anh mới có kiêu ki ki mà chú sủa 3-4 tăng
thôi chú cú sủa, anh gõ đây

đoàn người vẫn gõ và cẩu vẫn sủa =))

pri 4 vẫn chưa load, mình bỏ lâu rồi h đánh pix lại, hiện nay đêm khoảng mấy h pri 4 trở lên mới load vậy mọi người?

thôi chiến đi nào pro. chuẩn bị. cầu cho đêm nay 8 9 load vù vù:binhsua146:

cũng hi vọng thế vì đám code test có 1 số 8-9 mà cái nào sai cũng 2-5 code mà lên vớ vẩn quá @@

---------- Post added at 12:14 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

đấy anh nói với mọi người ở đây có sai đâu.
ở đây ai cũng biết chú là cẩu điên chuyên đi sủa bậy bạ.
anh mới có kiêu ki ki mà chú sủa 3-4 tăng
thôi chú cú sủa, anh gõ đây

đoàn người vẫn gõ và cẩu vẫn sủa =))

xem kĩ đi coi có phải mình sủa ko , nhìn ko ra thì lấy đũa thọt con mắt đi cậu , nói cứ như đúng ý =)) tự an ủi mình à =)) sỉ vả vào cái câu của cậu , nó hợp với cậu đấy =))

cũng hi vọng thế vì đám code test có 1 số 8-9 mà cái nào sai cũng 2-5 code mà lên vớ vẩn quá @@

---------- Post added at 12:14 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

xem kĩ đi coi có phải mình sủa ko , nhìn ko ra thì lấy đũa thọt con mắt đi cậu , nói cứ như đúng ý =)) tự an ủi mình à =)) sỉ vả vào cái câu của cậu , nó hợp với cậu đấy =))
sao sai ít thế cho mình xin yh hỏi mấy code coi nào. :)

8 9 vù vù đâu mà toàn thấy tăng với banned id :)) thật là vãi hàng =))

2 id pri 1 load tốt, 2 k biết nhá :)

tình hình mới đây , Capture 4.JPG cái pri 0 là mình mới từ 2 xuống đó , pri 2 load cũng đc lắm , G9 All

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week