Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
2 load tốt của mấy chú đây.Uppp kiểu gì vậy nè:binhsua162:

test 30code đầu trên web mà còn chậm :binhsua112:
hom trước test 30 code đầu nó không tính hôm nay nó tính luôn nè cậu cậu có bị không tớ cũng đang test 30code đầu nè 0 1 tốt nha

hom trước test 30 code đầu nó không tính hôm nay nó tính luôn nè cậu cậu có bị không tớ cũng đang test 30code đầu nè 0 1 tốt nha

mấy bữa trc ko có test hnay nhóc 5Tin mới cho 10 cái để tối test chơi, mà nãy h test 30code đầu trên web nó chậm vãi chưỡng. Ko tính là sao bác :D em đang test thì vẫn dc tính

chỉ có 1 tốt thôi

CODE TEST MÀ LOADDING NẢN TEST MÀ CŨNG TÍNH VÀO MÃ CODE NỮA TỐI QUA MÌNH TEST ĐAU CÓ BỊ VẬY ĐÂU :binhsua155:

mấy cha ko oánh thì ngồi ngóng đi update tầm bậy hại người ta log zô ngồi nhìn ko dám out à. @@

mấy bữa trc ko có test hnay nhóc 5tin mới cho 10 cái để tối test chơi, mà nãy h test 30code đầu trên web nó chậm vãi chưỡng. Ko tính là sao bác :d em đang test thì vẫn dc tính

chỉ có 1 tốt thôi
bác ra yahoo Đi có nghĨa là 30 code ĐẦu pix không tính vào mã code bay giỜ thi nó tính vào Đó nhƯng nó ghi la got total 30 done total 0 hôm hôm trƯỚc gõ 30 code ĐẦu nó không hiỆn got total hôm nay lẠi có

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

mấy cha ko oánh thì ngồi ngóng đi update tầm bậy hại người ta log zô ngồi nhìn ko dám out à. @@
nói ai thì nói rõ ra nha bác tui up 0 1 chỨ không có up 2 nhé

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

nếu mình test như vậy khi test xong nó sẽ tính thêm 30 code của got total nữa như vậy tỉ lệ sai sẽ tăng thêm 30 em nữa

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

7d7e1c70ae8a71808084ba567bfa0ccc_39747058.untitled.bmp
[/url][/IMG]

mấy bữa trc ko có test hnay nhóc 5Tin mới cho 10 cái để tối test chơi, mà nãy h test 30code đầu trên web nó chậm vãi chưỡng. Ko tính là sao bác :D em đang test thì vẫn dc tính

chỉ có 1 tốt thôi

bậy , cho có 17 cái à =)) cần nữa ko vứt cho thêm vài chục cái gãi ngứa =))

bác ra yahoo Đi có nghĨa là 30 code ĐẦu pix không tính vào mã code bay giỜ thi nó tính vào Đó nhƯng nó ghi la got total 30 done total 0 hôm hôm trƯỚc gõ 30 code ĐẦu nó không hiỆn got total hôm nay lẠi có

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

nói ai thì nói rõ ra nha bác tui up 0 1 chỨ không có up 2 nhé

---------- Post added at 10:01 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

nếu mình test như vậy khi test xong nó sẽ tính thêm 30 code của got total nữa như vậy tỉ lệ sai sẽ tăng thêm 30 em nữa

---------- Post added at 10:03 PM ---------- Previous post was at 10:01 PM ----------

7d7e1c70ae8a71808084ba567bfa0ccc_39747058.untitled.bmp
[/url][/IMG]
tui nói cái cha kia kìa. xem xét kĩ xíu chứ.
2 vẫn loading lâu lâu mí dc vài code

Mà tôi log vô out ra liên tục thấy pri 0 có bị gì đâu ta.Sao ai cũng bảo ban.Gõ pri0 mà chưa bao giờ gõ quá 30 phút.Vậy mà kéo lên từ 2k code lên 10k code không xê dịch pri.Thế là thế nào

---------- Post added at 09:19 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

Con 0 khi nảy lên 2.Tự dưng lại về 0 lại.Nản pix ghê

pix loading... k có *** mèo đăng nhập :))
vào soft thì thấy tự out, nãn

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:28 PM ----------

có ai pixprofit k hiện *** mèo để đăng nhập không?

Last edited by a moderator:
chú sủa sớm thế, sủa to đấy =))

thế liên quan tới cậu à ? ăn nói cho đàng hoàng , mình ko làm j sai thì cậu đừng chửi mình . chửi bậy chửi bạ bạn chả khác nào tự chửi vào mặt tía má của bạn đấy =)) xin lỗi bạn chứ ghét thì ghét nhưng nói thật là nói thật . ai có ghét tớ thì cũng phải thấy tớ đang nói đúng thôi cậu à , đừng có sủa bậy bạ . . . sr câu cuối dùng từ này nó mới giống bản chất của cậu đấy , xoắn à =)) càng xoắn càng thấy rõ thôi =))

---------- Post added at 11:22 PM ---------- Previous post was at 11:21 PM ----------

có ID chưa test cho mình với

mới lọc ra cho hết rồi , còn 1 lô tớ để lát xài luôn :) sr nhá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane