Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
Qua năm mà thằng pix còn lì nhỉ ><
Hết trắng rồi sub ><

submit con pri 2 về 4 rồi dey,đi ngủ mai lại dậy 3h kéo:binhsua162:

có bác nào còn gõ 1 chữ không?

Các bác cho em hỏi tầm mấy h hôm nay thì group này của em sử dụng được với ạ :(

Sau 1 hồi vật lộn với summiting, mình đã tìm đc giải pháp tăng tốc =))

mấy bác đều gõ 1 chữ ak?

Các bác cho em hỏi tầm mấy h hôm nay thì group này của em sử dụng được với ạ :(
dàn pri cũa bác tầm 1 h bác log tầm 8 acc 4 5 vào là ok nếu nếu 2 h pri 4 load nhanh thi tam 5 acc mà pix nó không load thì ngồi mà ngó :binhsua160:

e chỉ hỏi riêng để làm căn cứ hiểu sao mấy bác kia gõ ghê quá :| tại e gõ group không đc gõ 1 chữ :|

Đúng rùi mà bác, theo "số liệu" thì lấy 29.4 X 243 =~ 7174 mà :binhsua163:
Theo màn hình thì chắc bị che đi vài chục acc nữa chăng ???

Sao tổng số posted của bác có hơn 1k code, mà Count lại được 7174 và time lại là 4:03:36 nhỉ? :)

Oh tại mình mỗi lần làm xong lượt, ko có out soft, chỉ out ID, rồi khi làm lại log vào làm tiếp bạn ah. Làm z để theo dõi 1 ngày làm đc bao nhiêu ấy mà ^^

Oh tại mình mỗi lần làm xong lượt, ko có out soft, chỉ out ID, rồi khi làm lại log vào làm tiếp bạn ah. Làm z để theo dõi 1 ngày làm đc bao nhiêu ấy mà ^^

Trời chỉ tui kinh nghiệm với đê :binhsua161: phải có bí quyết gì chứ k thể nào gõ được chừng đấy trong vòng ít giờ như thế, chỉ cần 1 bro captcha trả lời giúp 1 câu do tốc độ hay có bí quyết gì? Chỉ cần chừng đó thôi hihi:binhsua135:

Xem ông hanhyes thanks ông winstar kìa =)) cùng họ hàng ruột thịt gúm =))

Hôm qua tui có hỏi ông teamteenheart là em đồng nghiệp của bác ECAPTEAM có nói về vấn đề này, thằng bạn ổng làm được 1k9 codes/ giờ là do tốc độ, tui cũng biết chẳng qua hỏi thêm để xác minh vấn đề thôy, mấy bác làm gì mà kín giữ vậy, chỉ cần trả lời 1 trong 2 cái đó thoy.

Cái khuyết điểm khi gõ nhanh thì rõ rồi, ko kiểm soát được các ký tự vừa gõ => tăng pri k sớm thì muộn, có người nhìn 1 hình xử lý rất nhanh cũng vẫn có hậu quả về sau :binhsua153:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week