Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
Trời chỉ tui kinh nghiệm với đê :binhsua161: phải có bí quyết gì chứ k thể nào gõ được chừng đấy trong vòng ít giờ như thế, chỉ cần 1 bro captcha trả lời giúp 1 câu do tốc độ hay có bí quyết gì? Chỉ cần chừng đó thôi hihi:binhsua135:

Xem ông hanhyes thanks ông winstar kìa =)) cùng họ hàng ruột thịt gúm =))

Hôm qua tui có hỏi ông teamteenheart là em đồng nghiệp của bác ECAPTEAM có nói về vấn đề này, thằng bạn ổng làm được 1k9 codes/ giờ là do tốc độ, tui cũng biết chẳng qua hỏi thêm để xác minh vấn đề thôy, mấy bác làm gì mà kín giữ vậy, chỉ cần trả lời 1 trong 2 cái đó thoy.
Ông này không lo gõ đi cứ lo người ta gõ nhanh hoài. Gõ nhanh là do nhanh mắt nhanh tay, chả lẽ hack @@ . 4 đã nhúc nhích chưa vậy ta @@

3pri 0 mà sub như chưa bao jờ đc sub

tức là không còn gõ 1 chữ nữa hay ntn? hỏi đúng 1 câu ai cho mình câu trả mình không đả động đến vde này nữa

làm riêng có gõ 1 chữ đc hay không?

Theo mình gõ trung thực 2 chữ nếu pro gõ 10 ngón + nhanh mắt + có kinh nghiệm thì gõ ~ 2000code /h là hoàn toàn có thể được mà :binhsua164:

Theo mình gõ trung thực 2 chữ nếu pro gõ 10 ngón + nhanh mắt + có kinh nghiệm thì gõ ~ 2000code /h là hoàn toàn có thể được mà :binhsua164:
gõ 2 chữ không có cữa 2kh nhé bạn pro 10 ngón cũng vậy up giùm 2 3 đi mấy bạn

2 load tạm được mà vừa bị lặp code 2 id cùng lúc mỗi id 3 lần. sợ wa out luôn. vừa vào gõ được 5' . nản!!

4 mới load nhỏ giọt , lặp rất rất.........rất nhiều code. tất cả cùng bị chung giờ này hay là do lỗi của pix.

ai asian bị lap code ko ?!
cũng vừa bị lặp code :binhsua156: !

tức là không còn gõ 1 chữ nữa hay ntn? hỏi đúng 1 câu ai cho mình câu trả mình không đả động đến vde này nữa

đã có rất nhiều group bị ban do gõ 1 chữ trong update tình hình pix ver18 hay 19 có 1 group 70$ chưa pay bị ban toàn group xuống -160$ tự lục lại xem. Hồi trước Qlink ban ngay lập tức không cảnh báo với kiểu gõ này, còn pix thì phát hiện mới ban, giờ Qlink cũng hơi nương như pix. Bạn nghĩ bạn gõ vậy nó biết không quét tự động 1 bên space hay quá ngắn biết liền. Nếu nó cứ nuôi bạn cho mập tới lúc béo rồi ban liền 1 phát thì ai mà biết được. Ban thế mới gọi là khôn chứ thôi tùy bạn muốn chơi với lửa thì phải khôn không thì chết. Đừng nhắc lại vấn đề này nữa hại newbie làm mấy tuần mà bị ban mất trắng.

4 load tốt hú lên giúp nghe các bạn

Last edited by a moderator:
đã có rất nhiều group bị ban do gõ 1 chữ trong update tình hình pix ver18 hay 19 có 1 group 70$ chưa pay bị ban toàn group xuống -160$ tự lục lại xem. Hồi trước Qlink ban ngay lập tức không cảnh báo với kiểu gõ này, còn pix thì phát hiện mới ban, giờ Qlink cũng hơi nương như pix. Bạn nghĩ bạn gõ vậy nó biết không quét tự động 1 bên space hay quá ngắn biết liền. Nếu nó cứ nuôi bạn cho mập tới lúc béo rồi ban liền 1 phát thì ai mà biết được. Ban thế mới gọi là khôn chứ thôi tùy bạn muốn chơi với lửa thì phải khôn không thì chết. Đừng nhắc lại vấn đề này nữa hại newbie làm mấy tuần mà bị ban mất trắng.

4 load tốt hú lên giúp nghe các bạn

Như bác nói [email protected] của tớ cũng gõ one chữ đó nhưng mà nó có banned đâu hihi, gõ từ đầu đến cuối và cuối cùng request 3$ nhưng 25 ngày nó mới pay @@ =)) chắc pix nó cũng nương tay nhở :))

Pri 0,1,2 load tốt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week