Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
đã có rất nhiều group bị ban do gõ 1 chữ trong update tình hình pix ver18 hay 19 có 1 group 70$ chưa pay bị ban toàn group xuống -160$ tự lục lại xem. Hồi trước Qlink ban ngay lập tức không cảnh báo với kiểu gõ này, còn pix thì phát hiện mới ban, giờ Qlink cũng hơi nương như pix. Bạn nghĩ bạn gõ vậy nó biết không quét tự động 1 bên space hay quá ngắn biết liền. Nếu nó cứ nuôi bạn cho mập tới lúc béo rồi ban liền 1 phát thì ai mà biết được. Ban thế mới gọi là khôn chứ thôi tùy bạn muốn chơi với lửa thì phải khôn không thì chết. Đừng nhắc lại vấn đề này nữa hại newbie làm mấy tuần mà bị ban mất trắng.

4 load tốt hú lên giúp nghe các bạn
Đã muốn không bàn đến nhưng mọi người cứ nói dai.Đại khai mình hiểu như thế này.pic bạn gõ sẽ được chuyển đến 1 nơi xác định đúng sai.đúng thì ok qua.sai nó xét lại.Sai những cái vô duyên thối thì nó banned.Nó chỉ quét pic sai thôi.Thế nên các pro thì gõ mỗi pic nghiêng của google.Tức là pic có nền đen trắng khó nhìn (mới update).Còn newbie thì cứ phang hết.pic của google có đặc điểm là đánh 1 chữ nghiêng là được.Code khác thì đừng mong.Cứ gõ hết đi.Nó không banned hôm nay thì mai nó cũng banned thôi.Lâu lâu nó check

đã có rất nhiều group bị ban do gõ 1 chữ trong update tình hình pix ver18 hay 19 có 1 group 70$ chưa pay bị ban toàn group xuống -160$ tự lục lại xem. Hồi trước Qlink ban ngay lập tức không cảnh báo với kiểu gõ này, còn pix thì phát hiện mới ban, giờ Qlink cũng hơi nương như pix. Bạn nghĩ bạn gõ vậy nó biết không quét tự động 1 bên space hay quá ngắn biết liền. Nếu nó cứ nuôi bạn cho mập tới lúc béo rồi ban liền 1 phát thì ai mà biết được. Ban thế mới gọi là khôn chứ thôi tùy bạn muốn chơi với lửa thì phải khôn không thì chết. Đừng nhắc lại vấn đề này nữa hại newbie làm mấy tuần mà bị ban mất trắng.

4 load tốt hú lên giúp nghe các bạn
bài post của bạn này good :).pix chưa ổn định.có nhiều lỗi.bà con coi lại rồi vào chứ dễ bị ban oan :)

2 3 thế nào rồi mấy bác :binhsua162:

Thôi mọi ng tập trung chuyên môn đi ko bác mặt đen vào lại mệt
2 3 thế nào rồi mấy bác :binhsua162:
2.3 tốt nha bạn

lai cai chuyen vo van? thang em ta go~ 2 chu~ 1 gio 1k6 la chuyen thuong` ... can ta quay video lai cho xem ...
2 3 load good.

có bác TEAMTEENHEART gõ được 1650 codes/ h biếu cho bác ấy đi =))

Xác nhận là mình gõ 1 chữ mà. Có ai giấu diếm gì đâu. Mình vẫn gõ kiểu đó hơn gần 3 tháng nay mà. Đúng là gõ kiểu đó có khả năng bị ban và tăng pri. Vì thực ra ngoài 1 số code hợp lệ, đc phép thì có 1 số nó vẫn tính sai. Nhưng mà thực tình trước giờ mình chưa bị ban bao giờ, nên thôi cứ gõ ^^. Với lại cứ tính. Như mình, gõ 2 chữ: ~1k5/1h, còn 1 chữ, max cũng 1k9. trung bình cũng 1k8/1h. Tính ra làm 1 ngày cũng thêm 3-4$. Nên tham vậy thôi :)). Giờ bảo gõ lại bt, ngai lắm ^^

Update: 2,3 good, 4,5 đã rục rịch nhé

cant connect lúc nào :s

01 ok

lai cai chuyen vo van? thang em ta go~ 2 chu~ 1 gio 1k6 la chuyen thuong` ... can ta quay video lai cho xem ...
2 3 load good.

2 chữ mà 1k6 là pro lắm rồi . mình xì hết xí quách khô cạn lun chỉ đc có 1k4 , có lẽ tay còn chậm , tốc độ nhìn hình và bấm phím thì lẹ rôi đó nhưng tay chưa đủ dẻo và lướt mà dẻo với lướt thì nó lại là do khả năng trời cho rồi chứ ko phải đánh nhiều là đc . Nếu ai nói đánh nhiều là đc thì tớ đá vào mặt nó ngay , nói đơn giản như thế thì luyện tay mà đi thi kỉ lục thế giới ấy =))

2 chữ mà 1k6 là pro lắm rồi . mình xì hết xí quách khô cạn lun chỉ đc có 1k4 , có lẽ tay còn chậm , tốc độ nhìn hình và bấm phím thì lẹ rôi đó nhưng tay chưa đủ dẻo và lướt mà dẻo với lướt thì nó lại là do khả năng trời cho rồi chứ ko phải đánh nhiều là đc . Nếu ai nói đánh nhiều là đc thì tớ đá vào mặt nó ngay , nói đơn giản như thế thì luyện tay mà đi thi kỉ lục thế giới ấy =))
=)) =)) =)) luyen ma` gioi dc thi` VN cac pro chem' cung ko het' ... VN chac top 1 the gioi roi =)) =)) =))
2 3 load ngon 4 ko biet' ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week