Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
ủa sao soft mới gõ liền tù tì ko sao mới pause lại có 20 phút ăn quýt , ăn xong vô play ko load code mà connecting hoài vậy te :(
tui cũng bị nè nhưng 5 con thì dính 1 con pri 5 thôi, cứ connect hoài mà ko sao load đc, sợ banned liền nhấn bỏ dấu tích luôn. :binhsua08:

chắc theo ông lập group khác chiến cho an tâm
group đang làm hnay chưa pay, ban cái đi i... :))
ông tãi xuân đức 29 thang 11 đó khung 1 đó đừng chiến khung 2

tui cũng bị nè nhưng 5 con thì dính 1 con pri 5 thôi, cứ connect hoài mà ko sao load đc, sợ banned liền nhấn bỏ dấu tích luôn. :binhsua08:
tui bị connect 1 loạt từ trên xuống dưới, pause lại vẫn cứ connect , hoảng out ra luôn, lát mới log vào chiến típ

ông tãi xuân đức 29 thang 11 đó khung 1 đó đừng chiến khung 2
soft mới cũng tốt , chỉ có lỗi nhỏ là pause lâu khi play sẽ bị connecting

---------- Post added at 01:50 AM ---------- Previous post was at 01:49 AM ----------

Vừa bị ban 1 nick 11k code đau xót cõi lòng 3$ đi lun T_T
phải chăng lại mạng vnpt ?

Nguyên do mà pause sau đó 1 lúc play mà bị connect là do server để chế độ tự động thoát ra ngoài khi không hoạt động trong bao nhiêu phút.
Ví dụ 10p chẳng hạn
Mọi người khi log in và làm việc thì server sẽ xác nhận đang làm. Còn pause không hoạt động 1 thời gian thì server sẽ tự động đẩy id đó log out khỏi hệ thống làm việc. Cái này cũng hay, tránh tình trạng treo nick cả ngày dễ bị ăn ban. Ai bị cúp điện hay mất mạng thì cũng yên tâm hơn :) . Dự đoán sẽ không còn hình xác nhận lúc đang gõ nữa

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:53 AM ----------

Lặp code hơi nhiều. AE cẩn thận bị ban nhé :(

VNPT, tình hình tốt lắm soft XD mới gõ ngon lành. đem 3 con pri 7 ra gõ để lỡ ban thì đỡ xót ai ngờ gõ ẩu loạn xạ dc tổng 2000 code thì 3 ID về 6 hết :((

nó ban cái nick quý báu nhất của mình mình giận r :( nghỉ đi ngủ đây :-< dân tình làm việc hiệu quả nhé :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week