Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
chan nuon di thoi ca nha lam an phat tai nhe can than banner hix vnpt it sum lam nhung ma may nguoi bi an band roi ong chien thi chien toi di ngu 9=0:binhsua21::binhsua19:

về khĩ khô, mặt méo xẹo nãy h mà về j
về là cừ te tét òi
thằng kia chém rồi chứ về là về đều chứ mình nó về mà kô ai về hết ah nó phán 1 câu anh em sợ luôn về thì cho cái poof đi nào

thằng kia chém rồi chứ về là về đều chứ mình nó về mà kô ai về hết ah nó phán 1 câu anh em sợ luôn về thì cho cái poof đi nào
ko biết chém dc lợi lộc j ?? ko hiễu nỗi , chờ tí nữa xem có show proof ko

---------- Post added at 02:19 AM ---------- Previous post was at 02:18 AM ----------

hơn 100 page rồi mà mode chưa dọn nhà nhỉ :(
mod đang khò :)) ..........

ko biết chém dc lợi lộc j ?? ko hiễu nỗi , chờ tí nữa xem có show proof ko
uh làm anh em lo sót dái mấy thằng đó ác thật thằng nào về nhớ post poof lên nhé :binhsua12:

bác money mõ vàng j đó lát mà ko có proof là từ nay bất cứ điều j bác nói đều ko đáng tin =))
1 lần bất tín vạn lần bất tin

bác money mõ vàng j đó lát mà ko có proof là từ nay bất cứ điều j bác nói đều ko đáng tin =))
1 lần bất tín vạn lần bất tin
Load thì ngon mà cứ 20p lại bị sub, cant conn 1 lần. Tốt nhất là nghỉ ngơi thôi ^^
Hí hí trước đây nhớ có đợt delay 22 ngày còn chịu được, giờ có 1,2 ngày làm gì đã sợ thế đệ ^^ . Mà không biết trên này ai biết tên đệ chưa nhỉ :)) . Hay là h post tên đệ lên đây mọi người chém xem có phải tên hay không nhớ :))

Load thì ngon mà cứ 20p lại bị sub, cant conn 1 lần. Tốt nhất là nghỉ ngơi thôi ^^
Hí hí trước đây nhớ có đợt delay 22 ngày còn chịu được, giờ có 1,2 ngày làm gì đã sợ thế đệ ^^ . Mà không biết trên này ai biết tên đệ chưa nhỉ :)) . Hay là h post tên đệ lên đây mọi người chém xem có phải tên hay không nhớ :))
người ác là cứ hay sub vậy huh :)) đệ người hiền nõ có bị sub đâu nhớ hé hé
đệ hỏi đủ 10 người rồi 10ng đều trả lời tên đệ đẹp hơn tên huynh hehe

Gõ kiễu gì mà ghê vậy trời chấp mình hơn nữa đừong luôn .kiểu này phải đi luyện 10 ngón thôi :binhsua23:

---------- Post added at 02:01 AM ---------- Previous post was at 02:00 AM ----------

6 7 8 9 gì cũng load như 0 1, thỉnh thoảng sum 2 3 s nhưng k ảnh hưởng gì nhiều
Gõ kiễu gì mà ghê vậy trời chấp mình hơn nữa đừong luôn .kiểu này phải đi luyện 10 ngón thôi :binhsua23:

Đi ngũ mai dậy sớm chạy lên nội ăn tất niên ae ở lại làm vui vẽ
8=0

Đi ngũ mai dậy sớm chạy lên nội ăn tất niên ae ở lại làm vui vẽ
8=0
có đứa bạn gõ 10 ngón mà gõ cạp chậm hơn tui 3 ngón nữa tin ko :)) 10 ngón ko phải là tất cả, còn phụ thuộc vào nhìu yếu tố

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week