Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver22!!!)

Status
Not open for further replies.
xin hỏi bác, tham gia pĩ dc bao lâu rồi, lên tới 41 zi, gấp 4 lần mình đánh lun, ghê thật
có gì đâu gõ đừng sợ sai là được tui gõ 3 ngón mà còn được 27 bác đó 10 ngón 41 đúng rồi untitled.jpg

Sao mấy ID mình đang gõ. Bây giờ toàn loading nhỉ. Đợi mãi chẳng thấy động tĩnh j. K0 khéo banned toàn bộ thì toi.

4 mình hết load rồi anh em có giống không hú to lên đi!!!!!!!!

6 7 8 9 gì cũng load như 0 1, thỉnh thoảng sum 2 3 s nhưng k ảnh hưởng gì nhiều
Bác gõ thích ứng nhanh với bản mới thật. Em bản cũ cố lắm mới được 36. Duy trì 4h là bắt đầu giảm dần. 67 đang ngon tự dưng dừng 1 phát hết là sao nhỉ :( có ai bị vậy ko. Dcom vt

Bác gõ thích ứng nhanh với bản mới thật. Em bản cũ cố lắm mới được 36. Duy trì 4h là bắt đầu giảm dần. 67 đang ngon tự dưng dừng 1 phát hết là sao nhỉ :( có ai bị vậy ko. Dcom vt
hình như thế thật, cứ mỗi lần update soft mới là lại lên đc 1 2 wpm. chả hỉu nổi ;))

0 1 2 3 thế nào rồi :binhsua10:

đang gõ loading 5ID, tưởng bị ban nên out soft vào kiểm tra thì ko sao cả.
4 load lại chưa vậy anh em?

6 7 8 9 gì cũng load như 0 1, thỉnh thoảng sum 2 3 s nhưng k ảnh hưởng gì nhiều

1 hình cậu này xử lý là 1.43 giây, thế cậu k gõ hoa thường??? !!! Nếu gõ cái đó thì sẽ mất thời gian rất nhiều, nếu k gõ thì tốc độ tăng lên đáng kể. Mình nghĩ là về vấn đề hoa thường rồi, 1 ch thì k dám nói. Hoặc khả năng tay nhấn hoa thường shift + chữ cái quen rồi, hoặc caplocks rất chuẩn để gõ hoa thường.

Mình gõ hoa thường chậm, nhấn caplock không quen hoặc nhìn kém nên xử lý tầm 1180-1200 hình/ giờ với soft XD. Gõ 2 chữ đàng hoàng luôn. => hoa thường làm mất phân nửa thời gian, 1 hình tầm 3 -> 3.14 giây.

Last edited by a moderator:
7 load nhanh lại rồi nhóe :))

---------- Post added at 03:33 AM ---------- Previous post was at 03:32 AM ----------

nhìn dàn pri bác onewish đủ hĩu

1 hình xử lý chưa tới 1 phút, xạo nhỉ, robot gõ chăng =)) 1 hình cậu này xử lý là 0.695 giây, thế cậu k gõ hoa thường??? !!! Nếu gõ cái đó thì sẽ mất thời gian rất nhiều, nếu k gõ thì tốc độ tăng lên đáng kể. Mình nghĩ là về vấn đề hoa thường rồi, 1 ch thì k dám nói.
uhm, thì cái này 1 chữ và gõ 1 là thường hết, 2 là hoa hết.
mà lý thuyết thế thôi, làm được như cậu ấy là 1 vấn đề. vấn đề này Mirinda ko cho bàn tới, nên đừng bàn tán là tốt nhất

:)), bác không thấy toàn pri cao cấp ko ah =)), tốc độ cao dễ hạ pri đằng này lại toàn pri khủng :binhsua11:

1 hình cậu này xử lý là 1.43 giây, thế cậu k gõ hoa thường??? !!! Nếu gõ cái đó thì sẽ mất thời gian rất nhiều, nếu k gõ thì tốc độ tăng lên đáng kể. Mình nghĩ là về vấn đề hoa thường rồi, 1 ch thì k dám nói. Hoặc khả năng tay nhấn hoa thường shift + chữ cái quen rồi, hoặc caplocks rất chuẩn để gõ hoa thường.

Mình gõ hoa thường chậm, nhấn caplock không quen hoặc nhìn kém nên xử lý tầm 1180-1200 hình/ giờ với soft XD. Gõ 2 chữ đàng hoàng luôn. => hoa thường làm mất phân nửa thời gian, 1 hình tầm 3 -> 3.14 giây.
mình vẫn gõ hoa thường, nút capt với nút shift bay sơn luôn là đủ hiểu

uhm, thì cái này 1 chữ và gõ 1 là thường hết, 2 là hoa hết.
mà lý thuyết thế thôi, làm được như cậu ấy là 1 vấn đề. vấn đề này Mirinda ko cho bàn tới, nên đừng bàn tán là tốt nhất

Tui ghi 1 ch là được rồi, làm gì mà ghi 1 chữ ra vậy bro`, ghi như thế đủ hỉu rồi. Ghi toẹt ra mod thấy thì hơi cay. :binhsua12:

pri 6->7 load tốt, k biết 8,9 như thế nào.

Pri

tại sao cái bí quyết đó ko truyền bá vậy nhĩ, cho mọi người còn làm cho nhanh kiếm tiền nhĩ !!

7 load nhanh lại rồi nhóe :))

---------- Post added at 03:33 AM ---------- Previous post was at 03:32 AM ----------

nhìn dàn pri bác onewish đủ hĩu
:)), bác không thấy toàn pri cao cấp ko ah =)), tốc độ cao dễ hạ pri đằng này lại toàn pri khủng :binhsua11:
8 9 load nên mình lấy những id test hư ra làm mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week