Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
ức chế thiệt đó chứ, log vào web thì làm đc mà chậm quá, còn log Xd thì chỉ log đc 1 cái id, Asian thì làm vài code thì pause, bực mình dễ sợ, 2 ngày rồi mà ko làm đc đồng nào, chán thiệt, chẳng biết do mạng hay do gì nữa, máy có thay đổi gì đâu, bình thường trước giờ mà, ai dùng tốt Asian nói nge với

admin asian khẳng định sẽ k thay đổi sang pixtyper.com mọi người ai thích làm soft asian thì làm nhé, còn k thì thôi.

Mình đặt ra vấn đề thế này nè, sau khi XD thay đổi sang pixtyper.com thì các bác có thường hay bị banned từ pix dồn dập ko rõ lý do k? hay là trước đó vẫn bị nhưng ít hơn.
uhmm mình gõ trên web pixtyper.com thấy ngon hơn hẳn chả thấy cant gì cả có khi nhờ xuân đức chuyển sang

éc xd add 1 acc xong hết cho add , bo' tay chã hĩu bị gì

nghỉ captcha thôi. log web thì 1 hồi 500 server error mình sai 1 mà dính 2 3 lần 500 server là sai lên 3 4 cái. còn XD log vô bị disconnect cái nó tính từ 3 nhảy lên 7 cái sai. ức chế khinh khủng khiếp. nghỉ là vừa. a e chiến vui vẻ hết chịu nổi r >"<. vnpt chạy như rùa bò vậy sao cạp nổi.

Nghĩ ăn trưa nào mọi người đừng cố quá mà quá cố đó :D

trang chủ pixprofit f5 lúc được lúc ko, soft xuân đức vài phút là báo Can't connect, 1 acc lại vừa lên pri:binhsua140:

haiii theo mìn thì do ... mìn cả thôi, mỗi ngừi 1 ý, bit đâu đc, mìn load XD bình thường, sáng h cứ 500 la làm ngụm cf vừa nge nhạc vừa f5, xong bay vô típ, sáng h đc 4 k oài, 1 e lên 0, 1 e xún 1, load cũng nháo nháo hết cả, thấy 500 khoảng 3min thi các bác cứ tắt qách soft đi, nó error server bit jì mà load cho mấy bác, để đó lên pri thấy ghê, em cứ thế từ sự kiện "version 23" đến h, không bị gì hết nè <<< hi vọng từ đây đến sáng 30 vẫn za hehe

haiii theo mìn thì do ... mìn cả thôi, mỗi ngừi 1 ý, bit đâu đc, mìn load XD bình thường, sáng h cứ 500 la làm ngụm cf vừa nge nhạc vừa f5, xong bay vô típ, sáng h đc 4 k oài, 1 e lên 0, 1 e xún 1, load cũng nháo nháo hết cả, thấy 500 khoảng 3min thi các bác cứ tắt qách soft đi, nó error server bit jì mà load cho mấy bác, để đó lên pri thấy ghê, em cứ thế từ sự kiện "version 23" đến h, không bị gì hết nè <<< hi vọng từ đây đến sáng 30 vẫn za hehe

Cậu xài soft gì vậy?

"mìn load XD bình thường" >>> trời, thì XD la xuân đức chứ gì nữa u ????

đang sài XD đây 7 đang loát tốt thi thoảng sub nhưng vì miếng ăn manh áo biết là liều mà vẫn làm.

đây cho các bác cái ảnh làm tin, đánh mấy đợt rồi. xài soft cũ thì sub voi cant ghê lặm . nhung down bản bác Đức chuyển wa pixtyper thì ko sub hay can't nữa. VNPT :m016:

đây cho các bác cái ảnh làm tin, đánh mấy đợt rồi. xài soft cũ thì sub voi cant ghê lặm . nhung down bản bác Đức chuyển wa pixtyper thì ko sub hay can't nữa. VNPT :m016:
bản bác đức cũng làm nè do bạn log pri 0 1 nên sub cũng không dáng kể đó 6 7 load chậm 0 1 tốt lắm mang vnpt vẫn còn kém lắm :binhsua140:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week