Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
Quá xui nì,... đầu năm đầu tháng làm được có chi mô mà nó ban ID rồi nì.

---------- Post added at 06:56 AM ---------- Previous post was at 06:54 AM ----------

Các bác nì, khi bị can't connect thì k nên gõ và enter nhé, vì rất nhiều bạn gõ trong lúc đang đứng hình và enter, các bác cứ để cho hết đứng hình rồi gõ và enter.;) Rất dễ bị ăn ban do k cẩn thận về vụ này.

Nó banned em chắc nó cũng mừng lắm hén, anh pix giờ đang cười tươi và có duyên vs em nơi á, hổng chừng, mai mốt ổng pang 1 vài id thì nguy to @@
Thế này còn ai dám chơi với pix nữa :((

nào mình cùng lên xe bus, nào mình cùng đi chơi nhé
Ah quên!
nào mình cùng CAN CO NEK, nào mình cùng ăn BAN nhé :(( :(( :((

4 load không bà con
p/s a e tư vấn xem mình p làm sao mấy con pri 4 này mới về 0 .hôm qua gõ hơn 200 từ rồi ou mà giờ sáng nay vào vẫn thấy vậy :( giờ gõ sao cho nó về 0 hét nhỉ :-x

4 load không bà con
p/s a e tư vấn xem mình p làm sao mấy con pri 4 này mới về 0 .hôm qua gõ hơn 200 từ rồi ou mà giờ sáng nay vào vẫn thấy vậy :( giờ gõ sao cho nó về 0 hét nhỉ :-x
cái này do bạn gõ chưa đủ code đó. nên gõ khoảng từ 250 đến 300.
chúc bạn vền 0 nguyên group

Vừa log vào cái là biết mùi ngay....Tất cả các pri đều load...Nhưng mà load toàn tam giác....

cố quá thì quá cố...hì hục gõ vài tiếng chập chờn lúc được lúc ko nó chỉ band 1 acc trừ $ âm tiền thui đã rụng rồi ...vừa bị âm tiền vừa mất thời gian chả giải quyết được ze...mấy ngày nay toàn hóng

mấy bác ko biết sao tui sài asias VNPT load ngon vãi hơn 1 tiếng mà ko bị gì :binhsua162:

Chán wa em ko đăng nhập đc nhìu acc. Chỉ đăng nhập đựoc có 1 acc duy nhất.
Ko bít bị lỗi gì nửa?
nó lag đấy bác ah ...login rõ đúng mà lúc vào được lúc không đấy là chưa kể lúc vào được thì toàn đang conect....

asian ko bị giựt nữa à.......có bản mới chưa

0 đến 9 load cã vãi ghê . ae sài asias đi ngon chắc nó chạy trên http://pixtyper.com/ nên chả thấy co nét co đồ gì :D
đã test thử trên web... không ngờ rất ngon bà con ah :)) hi vọng đây là câu trả lời phải mách cho xuânduc rất được:binhsua146:

---------- Post added at 08:30 AM ---------- Previous post was at 08:29 AM ----------

0 đến 9 load cã vãi ghê . ae sài asias đi ngon chắc nó chạy trên http://pixtyper.com/ nên chả thấy co nét co đồ gì :D
đã test thử trên web... không ngờ rất ngon bà con ah :)) hi vọng đây là câu trả lời phải mách cho xuânduc rất được:binhsua146:

thỉnh thoảng vẫn bị sub, cant connect. các pri load đều.

Mới bị ban 1 acc 62k code pri 3 không rõ lý do rồi còn bị trừ mất 3$ trong acc group mới đau mất toi 60k VND.Dạo này server pix chộp dựt lúc connect lúc thì disconnect bực mình vãi, không biết đây có phải là dấu hiệu ngày tàn của pixprofit.com hay không nữa :binhsua159:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week