Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
Mới bị ban 1 acc 62k code pri 3 không rõ lý do rồi còn bị trừ mất 3$ trong acc group mới đau mất toi 60k VND.Dạo này server pix chộp dựt lúc connect lúc thì disconnect bực mình vãi, không biết đây có phải là dấu hiệu ngày tàn của pixprofit.com hay không nữa :binhsua159:

nghỉ đi bạn , pix tàn rồi , tớ đã nghỉ :x 500 - Internal Server Error :binhsua149:

Mới bị ban 1 acc 62k code pri 3 không rõ lý do rồi còn bị trừ mất 3$ trong acc group mới đau mất toi 60k VND.Dạo này server pix chộp dựt lúc connect lúc thì disconnect bực mình vãi, không biết đây có phải là dấu hiệu ngày tàn của pixprofit.com hay không nữa :binhsua159:

Tớ mới bay 2 acc đây nà , 1 acc 50k code, 1 acc 150k code . Mặc dù hiện tại pri nào cũng load nhưng acc 150k theo đã lâu rồi . Đau vkl

hjx,chả hiểu j đây nữa,mình có 2 acc reg từ trước khi khóa reg,mình chưa đánh code nào,thế mà giờ vào xem trong acc chủ thì 2 acc này mất luôn là sao thế

tình hình cứ lấy acc chủ ra gõ đi acc con nó ban chứ acc chủ nó ko ban đâu......random ban ( ngoại trừ acc chủ ).....:binhsua146:

K lẻ thằng pix nó ban random sao nhĩ.
ĐÓ h có bị ban éo j đâu:|
gỏ 2 ngày bị ban 2 ids vô duyên...
Đang gỏ ngon mà thấy loading toàn tập
thì thôi, ra đi ;))

bái bai em pix iu vấu :">

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

Tình hình là ông asian chưa change qua địa chỉ mới nhé.

Bằng chứng:
+ 2 id đăng nhập vào được.
+ Id cuối username với mật mã k đúng.

Để check thử thì vào pixtyper.com thì ọk, nhưng vào thằng pixprofit.com hoặc pixandpixprofit.com thì bị lỗi 500.

---------- Post added at 10:15 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

nghỉ đi bạn , pix tàn rồi , tớ đã nghỉ :x 500 - Internal Server Error :binhsua149:

bà này mà nghỉ, khó tin quá :binhsua159:

hjx,chả hiểu j đây nữa,mình có 2 acc reg từ trước khi khóa reg,mình chưa đánh code nào,thế mà giờ vào xem trong acc chủ thì 2 acc này mất luôn là sao thế
Đã reg nhưng chưa đánh code nào thì bay là phải rùi. LÂn sau nhớ gõ vài code nhé.
Pri 4 load vẫn nhanh lẵm ,mỗi tội sub va cant connect nhiều wa.

pri 567 load ma conect miết. thấy chán thằng pix này rồi đấy. band mịa IP vn cho rồi, chứ chơi cái trò tiểu nhân thế hèn bỏ mịa

bái bai em pix iu vấu :">

---------- Post added at 10:11 AM ---------- Previous post was at 10:06 AM ----------

Tình hình là ông asian chưa change qua địa chỉ mới nhé.

Bằng chứng:
+ 2 id đăng nhập vào được.
+ Id cuối username với mật mã k đúng.

Để check thử thì vào pixtyper.com thì ọk, nhưng vào thằng pixprofit.com hoặc pixandpixprofit.com thì bị lỗi 500.

---------- Post added at 10:15 AM ---------- Previous post was at 10:11 AM ----------

bà này mà nghỉ, khó tin quá :binhsua159:

đang lôi kéo người nghỉ đó mà =))

có ai xài mạng vnpt ko, sao mấy nay đăng nhập pix cực khó, Xd thì chỉ add dc 1 id, tới cái thứ 2 thì báo lỗi, còn Asian thì vào đc, mà có cảm giác dạo này log vào khó ghê, tốn time mà đánh có vài code là tự pause ah, chán thiệt, làm chẳng làm gì đc, ai xài vnpt có bị vậy ko chỉ mình biết với.

mìn xai` vpnt nè, log bt ma, đánh cũng sướng, h ổn định rùi, lặp 1 code khoảng lần 3 thì out ra, rùi thoát XD lun, bật XD lại đăng nhập là lại vèo vèo, dễ xưống pri nhưng đánh ngọt rùi mà, không pi pause lun, có cant connect nhẹ, vnpt bình định hehe :D:binhsua162:

admin asian khẳng định sẽ k thay đổi sang pixtyper.com mọi người ai thích làm soft asian thì làm nhé, còn k thì thôi.

rony_sutji: nope
rony_sutji: i will still use pixprofit
rony_sutji: until pixprofit disabled
rony_sutji: i use pixandprofit.com
rony_sutji: so wont be banned
rony_sutji: they said use pixandprofit.com too , right ?

Mình đặt ra vấn đề thế này nè, sau khi XD thay đổi sang pixtyper.com thì các bác có thường hay bị banned từ pix dồn dập ko rõ lý do k? hay là trước đó vẫn bị nhưng ít hơn.

Last edited by a moderator:
vnpt khánh hòa thì giống như bị gì ak, chán thiệt, mấy nay về nhà mà không làm đc gì, biết vậy mang usb về theo haiz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week