Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
vãi hà , hôm nay vào cái gmail cũ xì forgot pass pix mới tạo thấy dòng cảnh báo nói có sự truy nhập từ Barzil =)) đệt đệt đổi pass thôi =))

ủa pix cho forgot pass lại rồi hả bác

vãi hà , hôm nay vào cái gmail cũ xì forgot pass pix mới tạo thấy dòng cảnh báo nói có sự truy nhập từ Barzil =)) đệt đệt đổi pass thôi =))

Chắc bác này đăng ký dùng email có chứa tk LR đi lung tung ấy mà,... mà có verifone chửa sao nó cũng vào được hay zay :D

Rồi tới lượt mình ko login được vào Soft XD ai có bản 17/1 mà bản # í ko phải bản cpu. cpu ko add key được up với send qua yahho cũng đc thank

Rồi tới lượt mình ko login được vào Soft XD ai có bản 17/1 mà bản # í ko phải bản cpu. cpu ko add key được up với send qua yahho cũng đc thank

http://www.mediafire.com/?qxa8g8zq1nh5jij
Có phải bản này k bác, mà k phải bác vẫn làm được hả, đã bảo mà =)) out ra zô lại được thja' lao` cũng cho tiền :))

http://www.mediafire.com/?qxa8g8zq1nh5jij
Có phải bản này k bác, mà k phải bác vẫn làm được hả, đã bảo mà =)) out ra zô lại được thja' lao` cũng cho tiền :))
hehe mới ăn nghĩ ăn sáng xong vào login ko được tưỡng hacker xâm nhập nữa chứ forgot pw liền :))

---------- Post added at 08:31 AM ---------- Previous post was at 08:30 AM ----------

Bãn này hok add key được >'<

tình hình thấy lộn xộn vãi, tóm lại mạng VNPT xài được soft XD bản nào các bác? :(

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:39 AM ----------

Đợt này mấy soft không ổn định nên bới lại Xiaoa làm ;) Very GOOD :))

bác nào up soft xiao bản mới dùm :D

hehe mới ăn nghĩ ăn sáng xong vào login ko được tưỡng hacker xâm nhập nữa chứ forgot pw liền :))

---------- Post added at 08:31 AM ---------- Previous post was at 08:30 AM ----------

Bãn này hok add key được >'<

soft này là sof 1 khung no C, no CPU, tại vì bác dùng 2 khung mà đúng hok, bác có nói là soft no CPU, hay C gì đó thì mình nghĩ bác dùng 2 khung roy`.

ủa tại sao vậy nhỉ? ko login đc, phải chăng pix lại bảo trì gì gì đó để ngăn chặn soft đây? kiểu này phải update lại soft mới xong roài:binhsua33:

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:29 AM ----------

Ăn tết hết rồi , ít người update pix quá
có vô đc soft đâu mà update kia chứ.:binhsua35: update tình hình soft:binhsua37:

tưởng mình mình bị
lên đây bị cả đám, hihi

anh em nghỉ tay ăn tết thôi, hôm wa pay được ít tối cà phê và lì xì cho nhóc cháu, vậy là zui òy

mà sáng mùng 1 có bác nào cạp hem, em lên cạp khai phím đầu năm ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week