Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
mệt mấy bác này ghê, fan XD tùm lum, sáng nay ko log được lấy j up cho mí bác

em up 1h30am sáng nay nhá? load mượt, không submit, thỉnh thoảng cant connect nhưng ko lặp code, XD, vnpt bình định

sao nge nói dùng bản xd 17.1 vẫn load đc mà m dùng ko login đc là sao, vẫn báo login lại. m vẫn dùng bản cpu, h cpu mà ko đc có down cái bản khác về thì key liệu có khớp ko mọi ng? tất niên tranh thủ gõ tí cho tròn 3$ mà soft hôg vô đc. nản vậy trời.

Chắc bác này đăng ký dùng email có chứa tk LR đi lung tung ấy mà,... mà có verifone chửa sao nó cũng vào được hay zay :D

mail cũ xì lấy ra đăng kí pix đó mà , ko có dùng đăng kí LR đâu :D mà chả hiểu sao nó cũng mò vô đc =)) chắc nó thấy mail cùi quá nên bấm rồi :)) gmail đàng hoàng , câu hỏi bí mật điện thoại vẫn còn nguyên xi :))

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

đang gõ soft xd vù vù đây @@

XD bản nào cũng thế thôi, mình 1 khung bản captchapro, không C , khong CPU, thử hết từ bản tháng 12 đến mới nhất là 17 và 19 đều failed hết, thui ngồi chờ bác Đức vậy

mail cũ xì lấy ra đăng kí pix đó mà , ko có dùng đăng kí LR đâu :D mà chả hiểu sao nó cũng mò vô đc =)) chắc nó thấy mail cùi quá nên bấm rồi :)) gmail đàng hoàng , câu hỏi bí mật điện thoại vẫn còn nguyên xi :))

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

đang gõ soft xd vù vù đây @@
b gõ xd bản nào vậy?

thử đổi IP và xài proxy xem sao cũng không có kết quả, kiếm tra dải IP của pix không thấy j bất thường, chả bit nó bị cái monkey j ...

Ai đang gõ soft XD vẫn log in đc bt là bản nào vậy? nếu khác bản CPU thì có thể cho key ko? free cũng đc ko thì m send b 0.5$. có gì pm chữ ký nhé. Tks for your help!

Ai đang gõ soft XD vẫn log in đc bt là bản nào vậy? nếu khác bản CPU thì có thể cho key ko? free cũng đc ko thì m send b 0.5$. có gì pm chữ ký nhé. Tks for your help!

key thì hỏi bác XD chứ anh em ờ đây làm j có cây gậy j ở đây??? hihi, 30 tết rùi mà anh em ta còn bơi bơi thế này,thật là khổ qá đi

vote cho tinh thần anh em, tết nhất vui vẻ nha mấy bác

key thì hỏi bác XD chứ anh em ờ đây làm j có cây gậy j ở đây??? hihi, 30 tết rùi mà anh em ta còn bơi bơi thế này,thật là khổ qá đi

vote cho tinh thần anh em, tết nhất vui vẻ nha mấy bác
gọi đc xd thì tui phải lên đây loa loa làm gì. ý tui là ai đang xài bản nào ko phải cpu ấy, đang lv đc thì share key cho tui dùng chung vs, t send 0.5$ cho. Mà chắc là xài chung đc mà? phải ko? a e nào có lòng tốt send tui vs đi nào. hix. xd giờ này chắc đi chơi rồi.

bản 17 , 19 thì ko chạy đc đâu ;) thế nhé , bây giờ out đi chơi trưa mới về ;) bb ae:binhsua43:

gọi đc xd thì tui phải lên đây loa loa làm gì. ý tui là ai đang xài bản nào ko phải cpu ấy, đang lv đc thì share key cho tui dùng chung vs, t send 0.5$ cho. Mà chắc là xài chung đc mà? phải ko? a e nào có lòng tốt send tui vs đi nào. hix. xd giờ này chắc đi chơi rồi.

làm j đc? hình như là soft log vào registry rùi ktra cái máy và đưa ra code, rùi 1 code chỉ có 1 key, nói như u thì tháng nào tui cũng mất 1 bưổi pm pm XD làm j? kiếm 1 nắm key xài dần, việc j pm suốt ???
hix, t không xài CPU nè, cũng có log được đâu, xem THE NEXT THREE DAYS hem thì share cho , hihi

từ đã bác 5tin ơi cho m xin cái key vs? bản zip hay czip đó. tết nhất tới nơi, nhiệt thành giúp đỡ a e tí đi. tks bác. pm chữ ký ha.

bản 17 , 19 thì ko chạy đc đâu ;) thế nhé , bây giờ out đi chơi trưa mới về ;) bb ae:binhsua43:

bác vui tính wa, bản 17 19 mí có đăng nhập bằng cap chứ mí bản trước *** mèo sao mà đăng nhập???

làm j đc? hình như là soft log vào registry rùi ktra cái máy và đưa ra code, rùi 1 code chỉ có 1 key, nói như u thì tháng nào tui cũng mất 1 bưổi pm pm XD làm j? kiếm 1 nắm key xài dần, việc j pm suốt ???
hix, t không xài CPU nè, cũng có log được đâu, xem THE NEXT THREE DAYS hem thì share cho , hihi

ờ XD update lại rùi đó vô coi sao. t k vào down đc nè.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week