Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
link dow qua soft XD nha bạn ^^.
tình hình là mình nghỉ tết ko làm ^^! vào xem tình hình thôi.
tình hình kế tiếp là : pixandprofit.com and pixtyper.com vẫn reg và forgot pass ..... còn pixprofit thì vẫn close reg :D:D

Không biết các bạn sao chứ mình làm cứ vài phút canconnect 1 phút. log 5 acc tốc đc 14 . Nan vk...
Dcom3g viettel, XD nhé.

Last edited by a moderator:
có ai login soft XD mà không bị can't connect không

vừa ấn play là cant :| pause rồi vẫn chưa hết cant :|

từ lúc nó up cái bản mới này thì toàn can't connect. cho pri 4~ load chi mà connect cũng như không, bữa noel thấy nó pay tiền cứ tưởng thằng admin đàng hoàng, thì ra cũng 3 chớp 3 nhá,từ bữa nó cho reg acc đến giờ band biết bao nhiêu acc. cũng đc khoảng tiền kha khá anh e mình lỳ xì cho nó.pix biết tận dụng triệt để các cơ hội để bốc lột, đúng là thâm thật

XD bản CPU 17-1 log dc nhe nhưng can't connect liên tục + submit

thử được 17.1 load nhưng mà chỉ 1 acc load, không sub không cant nhưng load như pri 9, không đánh nổi, bản PRO, hix

tớ vẫn chạy 4 acc được nè bệnh nên gõ tốc còn 21
f39e569b27bc128cc513396fd3ed2ec0_40198218.untitled.bmp
[/url][/IMG]

sao log XD update hn mà cant connect dữ vậy trời, hicc.:binhsua43:

---------- Post added at 12:36 PM ---------- Previous post was at 12:18 PM ----------

tớ vẫn chạy 4 acc được nè bệnh nên gõ tốc còn 21
f39e569b27bc128cc513396fd3ed2ec0_40198218.untitled.bmp
[/url][/IMG]
bác xài bản nảo thế, mà sao tui log vô cứ cant connect, loading hoài, chán quá.

hình như pri 5 trở lên xd mới hoạt động hay sao ấy mấy acc 0 1 cứ play là loading chỉ mỗi pri 5 là hoạt động

Tết có khác, im ắng quá, ko ai up tình hình gì hết trơn. soft cứ cant connect vs loading hoài, đi ngủ thui.:binhsua41: ko cố đấm ăn xôi đc.:binhsua35:

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:53 PM ----------

hình như pri 5 trở lên xd mới hoạt động hay sao ấy mấy acc 0 1 cứ play là loading chỉ mỗi pri 5 là hoạt động
ẹc làm gì có cái lý như thía nhỉ??? t đây có độc 2 con 5 thui à.6,7,8,9 càng hiếm có...ko có.:binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week