Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver23!!!)

Status
Not open for further replies.
2 ngày nay không cạp mà giờ vào thấy bỡ ngỡ quá, băn khoăn không biết nên chiến thế nào đây, còn mấy chục invite mà giờ đăng kí chắc cũng chả để làm gì, chắc chả cần cày pri 0 làm gì nữa

Có bạn nào bị như này ko ?
giống em thế, hehe, bi j thế nhể

bản bác đức cũng làm nè do bạn log pri 0 1 nên sub cũng không dáng kể đó 6 7 load chậm 0 1 tốt lắm mang vnpt vẫn còn kém lắm :binhsua140:
bác này cũng vnpt ah, cũng kém và cà giựt phải ko. có ai ở Khánh Hòa mà xài vnpt cũng kém mà cà giựt thì báo anh em biết với, chứ mấy nay thất thu quá. vnpt chả làm ăn gì đc

VNPT 15 ' can't 1 lần, nếu tốc dưới 20 log tầm 5,6 con pri 4 là chiến tạm được
To Luke : Nó không cho diss miss tui biết trả ông thế nào, pri 2 cũng còn mấy con

pri 6 hết load . Pix chuẩn bị trở lại như xưa . Newbie sắp húp cháo
mong là như thế, mấy nay pix load 24/24 hầu như tất cả các pri. mà chả làm ăn gì đc, cứ giựt giựt như bị cắn đít, chán thế

VNPT 15 ' can't 1 lần, nếu tốc dưới 20 log tầm 5,6 con pri 4 là chiến tạm được
To Luke : Nó không cho diss miss tui biết trả ông thế nào, pri 2 cũng còn mấy con
khỏi trả mà ông cứ khách sáo, ko thể leave group làm tui đang đau đầu đây, pri 4 -> 9 còn cả núi mà ko có cái nào leave ra khỏi group làm acc chủ dc hết trơn

pri5 chậm rùi

khỏi trả mà ông cứ khách sáo, ko thể leave group làm tui đang đau đầu đây, pri 4 -> 9 còn cả núi mà ko có cái nào leave ra khỏi group làm acc chủ dc hết trơn

pri5 chậm rùi
hết muội cho mấy id huynh về xài chơi nè=))=))trước lập ra mà để cả đàng ra đấy:))
còn submit và wait ko mấy bác?

4 ngừng rồi, thế tui còn nhiều pri cũ tui đã dismiss ra từ trước đó lâu rồi, ông thích không tui cho mà lập GR, tui cũng chưa thử nên chả biết có lập được không

bác nào đang gỏ ngon lành mà bị loading cả pri và balance vào group check
$ lại đi nha=)). E bị ban 2 lần y như zậy:)
Đúng rồi đó , tui mới bị banned 1 con , y chang vậy đó , đang gõ thì loading hết , rồi thoát ra vô lại ko đc , hồi lâu sau vô được thì die pà nó rồi ......~~~~~~~~~~~~ , pri 5 load chậm rồi , 1 phút được 2 , 3 code à

khi cần sẽ đến vay bạn anh5699 và muội behu, đời ta sướng quá, há há há

tính log 5 vào nghe 4 hết load xìu 5s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin