Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
Tình hình đây

Thi thoảng can't sub tí :binhsua72:
18 acc Speed 26 la ngon rồi! :binhsua85:

update nào các bạn..nghỉ được 15 ngày làm báo cáo.Nhưng không trụ được vì số tiền tích góp đã cạn rồi..ai đang làm update hộ mình với nào..thanks all

sao thấy mấy pác tình hình load khổ thế nhỉ mjnh speed 23wpm h nào làm cũng được> 20 wpm. Tinh hinh load hơi chậm nha 12 ID VNPT XD 19,8 :)

Loading...lúc nhanh lúc chậm, nói chung là buồn ngủ, timeout 2 phát, đi ngủ lun ~.~ (XD, pixtyper, VNPT)

Last edited by a moderator:
Load cũng kha khá ngon, thỉnh thoảng nhanh chậm xí, nói chung log nhiều acc vào xí là đều tay !!! :binhsua90:

9 ids oánh không kịp gãi ngứa nhé.... speed 20.1... mạng VỊT TEO + Pixtyper :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Last edited by a moderator:
cha bảo nhanh char bảo chậm ko biết đường mà mò , mọi người thấy tui qua qlink được ko ta
:binhsua15: :binhsua15:

cha bảo nhanh char bảo chậm ko biết đường mà mò , mọi người thấy tui qua qlink được ko ta
:binhsua15: :binhsua15:
tùy mạng nữa bác ơi.
thấy hợp với mình thì qua thôi chứ có j đâu mà ngại bác

:(( Mình sài fpt, không biết hôm nay thế nào mà gõ một lúc là bị loading, vào web mmo cũng không vào được luôn. Nản thật đấy
mạng nó lỗi tý xíu nà hết à cậu ơi...yên tâm đi...cậu làm gì đó hay lướt web nào đó xíu vào MMO lại là đc à...cái này mình bị roày....:binhsua83:

mình đính chính với các bạn là load chậm là do pix ko faj¬ do mạng . mình đã test thử mạng vnpt download hơn 1mb/s mà còn chậm .... :binhsua112:

làm sao đẻ gõ nhanh vậy mấy pro ơi, mình gõ có nhanh cũng tốc độ 16wpm:binhsua104:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week