Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
Pix sao chán thế mọi người? log 12 ids mà đợi dài cổ vậy ;(

:(( Mình sài fpt, không biết hôm nay thế nào mà gõ một lúc là bị loading, vào web mmo cũng không vào được luôn. Nản thật đấy

Bạn ơi lúc không vào được forum thi gọi len tổng đài FPT rồi nói họ kiểm tra xem sao bị như vậy. Mấy hôm trước mình cũng y chang như vậy, forum với mấy trang web NN lúc vào được lúc thì không . Gọi cho FPT 2 lần giờ bt rồi.
Load hơi chậm, fpt, 6 ID speed 9wpm

éc sao load ding ..................:binhsua122: loadding hoài mới ban ăc song giờ thế này chắc cho em xin về huu sớm :binhsua105: nãn -24$ sặc máu thằng pix khốn nạn vãi luyện quá 15 ac dợi dài cỗ

load rất chậm, chờ miết ko thấy ra code. ngủ cho khỏe thôi:binhsua104::binhsua122:

sao đang quánh ngon ơ thỉnh thoảng có 1 acc bị loading pri lẫn balance nhỉ , làm phải pause lại out acc đó ra
check group thì ko thấy banned

sao đang quánh ngon ơ thỉnh thoảng có 1 acc bị loading pri lẫn balance nhỉ , làm phải pause lại out acc đó ra
check group thì ko thấy banned

cái này mình dính từ sáng.cứ đang đánh xong để ý lại có acc loading cả pic lẫn balance.nên đành phải pause lại không sợ bị ban lắm.
anh em update cái xem speed tnao rồi?

tình hình

VNPT pixtyper,18 acc

Đang gõ nhanh tự dưng chậm rì, hic phải log thêm id vào !

Last edited by a moderator:
bác bao bị lộ hàng kìa :binhsua105:

-----------
Mirinda nói : thanks , ặc buồn ngủ quá mà, hihi !!!

Last edited by a moderator:
lúc nào cũng có 2 luồng í kiến trái chìu, bác nào pro thì bảo nhanh còn (không bit đúng ko) anh em nào mí cạp thì bảo chậm!!!????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week