Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver28!!!)

Status
Not open for further replies.
đây là proof mới update nhá.11acc lúc nhanh lúc chậm time out vãi chày.
nói chung là load khá good ít can't:
[/url]

Nói chung là load cũng tàm tạm, ai chậm quá log nhiều id vào mà làm ! :binhsua83:

load nhanh đánh vội quên giảm bớt ID nên bị time out 15 lần :(( ko biết ngày mai sẽ ra sao :D

Load nhanh rồi đó anh... có điều code khó vãi... log 8 acc speed >20 mà đánh mém time out mấy lần... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

có thể mỗi đại ca bị ,chắc cũng sắp rồi đấy :binhsua113:

p/s: cố lên bác Luke... hehehe... :binhsua146:

có thể mỗi đại ca bị ,chắc cũng sắp rồi đấy :binhsua113:
haha...nhiều huynh đệ mong chờ proof ban của luke quá vậy ta .. Đợi đi , có là show liền , chĩ sợ pix iu luke quá thoy :))
7 acc vừa tay nhe , nhưng hnay ngủ sớm , thức đêm hoài thành ma cây mất

Load nhanh rồi đó anh... có điều code khó vãi... log 8 acc speed >20 mà đánh mém time out mấy lần... :binhsua172::binhsua172::binhsua172:

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

sao bác cứ trù huynh lovely của tui chít hoài zậy bác:binhsua122:.phải zậy nè:binhsua122:huynh luke đi pix =))=))

---------- Post added at 01:18 AM ---------- Previous post was at 01:17 AM ----------

haha...nhiều huynh đệ mong chờ proof ban của luke quá vậy ta .. Đợi đi , có là show liền , chĩ sợ pix iu luke quá thoy :))
7 acc vừa tay nhe , nhưng hnay ngủ sớm , thức đêm hoài thành ma cây mất
ngủ lun ngen huynh.thương tiếc thay :binhsua121:

sao bác cứ trù huynh lovely của tui chít hoài zậy bác:binhsua122:.phải zậy nè:binhsua122:huynh luke đi pix =))=))

---------- Post added at 01:18 AM ---------- Previous post was at 01:17 AM ----------

ngủ lun ngen huynh.thương tiếc thay :binhsua121:
ko ngủ nữa , giận rồi , ghym mụi mụi ngàn mảnh...sành sứ !! mê trai bán đứng đại huynh :m118:

ngoài lề xí vì ko có ai trả lời tớ.
soft XD mình login vào rất lâu. cứ acc capt login là đứng hình cả buổi. rồi nó cứ conecting... mà acc mình k bị ban hay gì hết. có phải do soft ko mọi người ?

ko ngủ nữa , giận rồi , ghym mụi mụi ngàn mảnh...sành sứ !! mê trai bán đứng đại huynh :m118:
làm gì có.like huynh nhất mà :binhsua85:=))=)) :binhsua95:,huynh bùn ngủ đi ngủ đi :)
3789 load tàm tạm

7acc speed 20 nhé anh em... 30 phút can't 1 lần... đi ngủ thôi... hẹn gặp cả nhà ngày mai... :binhsua172:

chắc là load tốt đến sáng đó, anh em tranh thủ làm đêm rồi gày ngủ bù nha. còn tui đi ngủ đã.^^!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week