Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
toàn mấy group bé tẹo 4id/group , log xong group này đến group khác , cái group log vào rồi mà quên log tiếp lần nữa , 4 id log 2 lần thành 8 , vô gõ 8 con loading , cũng hên trưa bên này là đêm bên kia ba pix đang ngủ => thoát nạn :m031:

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

id mới < 3k của mình log 10 con sp 25
người ta nói người ta send cho 11 cái invite mà ko chịu ><

tềnh hềnh sao roài mấy bro.mấy ID để speed 18-20 thế.

tui đây 4 id cũ, 5id mới sp giảm dần dần sau nhứng đợt cant của pix, h còn 23.3:binhsua76:

toàn mấy group bé tẹo 4id/group , log xong group này đến group khác , cái group log vào rồi mà quên log tiếp lần nữa , 4 id log 2 lần thành 8 , vô gõ 8 con loading , cũng hên trưa bên này là đêm bên kia ba pix đang ngủ => thoát nạn :m031:

---------- Post added at 04:35 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

id mới < 3k của mình log 10 con sp 25
trời ạ.tớ vẫn chơi ID cũ mới chán chứ.chắc lập thêm ID mới vậy.còn gần 100 cái invite vứt đấy.nản quá.dàn cũ coi như toi công rồi:((
à cho tớ hỏi là mình tạo ID ở pixtyper mình capt ở sever pixprofit có đc k nhỉ.cứ reg ở cái nào cũng đc chứ nhỉ.

dạo này cant not hơi nhiều nhỉ . Ah soft bản cập nhật mới của PIX ngày 13/03/2012 ổn chưa các bác nhỉ , có còn lỗi nữa ko ?

trời ạ.tớ vẫn chơi ID cũ mới chán chứ.chắc lập thêm ID mới vậy.còn gần 100 cái invite vứt đấy.nản quá.dàn cũ coi như toi công rồi:((
à cho tớ hỏi là mình tạo ID ở pixtyper mình capt ở sever pixprofit có đc k nhỉ.cứ reg ở cái nào cũng đc chứ nhỉ.
ui vô tư đi bạn, lập ở đâu chả đc, rồi sever nào ổn thì mình cạp thôi à.
dàn id cũ của bạn ngon vậy ko phải lo tes ko về 0 hết :):). chỉ sợ pix điên ko cho pri thọ lâu thôi:-s

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

dạo này cant not hơi nhiều nhỉ . Ah soft bản cập nhật mới của PIX ngày 13/03/2012 ổn chưa các bác nhỉ , có còn lỗi nữa ko ?
bản mới fix lại rồi, tui làm từ đó tới nay chưa có vd chi hết cả.:)
Nhào vô đi.:binhsua07:

---------- Post added at 03:54 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

load cực chán nhé. toàn cant connect thôi. Chính thức stop work tại đây. Tối play again:binhsua90:. Không mạo hiểm nữa đâu!

òa vừa ngồi reg thử 5 acc.chiến thử 5 mới 5 cũ xem tình hình tnao rồi update sau vậy.tks mấy bạn Daisy & lucky nhé.

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

ơi xời ơi.test acc giờ phải gõ bao nhiêu code thế mấy bro.mình test lên 50 code mà vẫn có khung hướng dẫn code là sao ta.với cả nó cứ lặp đi lặp lại chỉ 1 code"ngphoexp 113." cứ cái code này miết oánh nhàm luôn.k biết có bị gì k nữa.15p trôi qua nó bắt đầu tính pic done rồi,nhưng mà cứ làm sao ý.:( lâu k test acc giờ chả biết test tnao luôn.
ôi vào check mà chẳng tin nổi luôn cái code đấy mình k oánh dấu . mà nó tính là sai.oánh 19 code k đúng code nào:)) hãi thật.mà k biết giờ lên 250 code là nhảy pri hay là phải ntn nhỉ.

Haizz 10ID Củ mà nó load 40 phút có 500code vãi thật lúc thì đợi loại mắt lúc thì Time uot 1 lượt:)) Ngủ cho khoẻ tối lên cap :binhsua06:

òa vừa ngồi reg thử 5 acc.chiến thử 5 mới 5 cũ xem tình hình tnao rồi update sau vậy.tks mấy bạn Daisy & lucky nhé.

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

ơi xời ơi.test acc giờ phải gõ bao nhiêu code thế mấy bro.mình test lên 50 code mà vẫn có khung hướng dẫn code là sao ta.với cả nó cứ lặp đi lặp lại chỉ 1 code"ngphoexp 113." cứ cái code này miết oánh nhàm luôn.k biết có bị gì k nữa.15p trôi qua nó bắt đầu tính pic done rồi,nhưng mà cứ làm sao ý.:( lâu k test acc giờ chả biết test tnao luôn.
ngộ dzợ 30code là hết khung hướng dẫn rùi mờ
lặp lại 1 code thì cũng bt , có điều lặp lại hoài có thể do kun đánh sai

ngphoexp 113. phải có dấu . nữa cậu

chết cha mình oánh chẳng bao giờ có dấu chấm.thử oánh chấm có 1 -2 lần chết rồi quả này chắc lên pri9 hết cả dàn.:))
hớ hớ chắc bỏ dàn này reg dàn # test lại chứ pri cao oánh chả đc bnhieu cả.mệt:| mịa nó tưởng là k oánh kí tự đặc biệt chứ nhỉ.

load chậm rù ức chế quá 14 acc sp 15 à ... mong rằng các bác đừng bao giờ làm ID mới mà pri >1 vừa bị giá thấp mà ảnh hưởng đến anh em biết rằng ai cũng vì tiền hết nhưng mình đánh phải lấy tiền đúng công của mình chứ . 1 người vì mọi người đi

ôi vào check mà chẳng tin nổi luôn cái code đấy mình k oánh dấu . mà nó tính là sai.oánh 19 code k đúng code nào:)) hãi thật.mà k biết giờ lên 250 code là nhảy pri hay là phải ntn nhỉ.

Bác quên không đánh dấu "." rồi đó... "113." mà:binhsua07:

chuẩn đó bạn, :), giờ phải gõ cả dấu trong code test nữa, cứ nhìn xuống cái hình nó làm mẫu bên dưới đó, gõ code đó chưa đúng hèn gì nó cứ lặp lại hoài nhử mồi đây mà.
250 code thì chưa phải giới hạn an toàn lắm. oánh 300 code trở lên đi. hôm qua tui test 9e, oánh trên 320code mỗi e nó mới chịu nhảy pri. 7e về 0, còn lại lên 7,8.:(

cho xem cái này này.lâu k test thấy dấu chấm k đánh thế là lên code 60 vẫn còn khung hướng dẫn haiz vãi cả chấy.:))

:binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:

2 thằng pxtyper và p&p đều bị error cả. chỉ có thằng pixprofit còn gõ được thui. 9ID speed trên 18 nhé. XD, 3GVT.

cho xem cái này này.lâu k test thấy dấu chấm k đánh thế là lên code 60 vẫn còn khung hướng dẫn haiz vãi cả chấy.:))

:binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01::binhsua01:
mình test thường test 6 con, thế nào cũng có 1 con cứ lặp hoài, mình cứ Ctrl C rùi Ctrl V cho đến khi bà nội cha nó hết thì thôi, nguyên nhân thì ko bit nhưng nó vẫn xún pri 0 như mí em khác

test ban ngày khó xuống 0 quá

test thì test từ 1 đến 4am, ko cant ko sub mí tính code chính xác, xún pri đc, kiên trì ngồi 2 tiếng, nhìn dàn pri đánh gần 1$/1k code mí có hứng mà cạp nha pé

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 05:33 PM ----------

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week