Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.

11 id speed 14,2 + 8 timeout
không thể nói j hơn ngoài từ chán nản!!!

Last edited by a moderator:
dạo này anh pix thâm quá làm a e đói dài răng rồi. :(
Binh thường thì toàn là loading add nhiều id thì chạy ào 1 phát timeout.. nghỉ luôn

có ai biết cách out thế nào cho nó cập nhật đầy đủ từ posted wa balance chính xác luôn ko ta ?

cái cậu ni hỏi ngây thơ zậy ta.:)). muốn vậy thì bạn phải gõ chính xác 100%:-s chớ sao nữa, vì posted là số code bạn đã gõ, còn balance là tổng số code bạn gõ đúng mà. :)

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

ai đg gõ cho xin cái tình hình coi bộ có gõ đc ko ta:-s. vừa mí ăn tối xong. tình hình mà cant miết như lúc chiều thì thui nghỉ cho lành:(
P/s: tên cậu lơ mơ lớ ngớ đọc thành heroin như chơi:))

Tình hình nó đang đi càn quét.Ai lớ xớ nó ban cho bay acc

Không biết có sao không đây :(
nóng ruột thì vô acc chủ mà kiểm tra chớ sao:)), vừa có một lúc load mượt quá, h lại cant rồi. khùng khùng điên điên.
nhớ lại tối qua bị banned 1 acc do cant khùng điên, hông biết nên chiến tiếp cho tròn $ hông đây:-s

nóng ruột thì vô acc chủ mà kiểm tra chớ sao:)), vừa có một lúc load mượt quá, h lại cant rồi. khùng khùng điên điên.
nhớ lại tối qua bị banned 1 acc do cant khùng điên, hông biết nên chiến tiếp cho tròn $ hông đây:-s

spam xíu nhé, nik y!m nhu nik mmo nha
bảo sao ra y!m 8 mừ hog thấy za
ps: so ri anh em spam xíu :D

tình hình thế này có nên oánh ko ta ? :binhsua78:

tớ thì cantsub nhiều lắm mà không biết ai gặp tình trạng là sau khi can xong thì có 1 acc cứ loading hoài lun.. cỡ 1 phút sợ quá out lun . bi lặp code nữa

tớ thì cantsub nhiều lắm mà không biết ai gặp tình trạng là sau khi can xong thì có 1 acc cứ loading hoài lun.. cỡ 1 phút sợ quá out lun . bi lặp code nữa

7-9h nó hay ban,tối cỡ 2h-3h,trưa thì cỡ 2-4h,nó hay lựa giờ đó,bà con chọn cạp cho cẩn thận

7-9h nó hay ban,tối cỡ 2h-3h,trưa thì cỡ 2-4h,nó hay lựa giờ đó,bà con chọn cạp cho cẩn thận
thui nói hết cả ngày ban đi,nói h đó ai bit đc mà né:binhsua07:

thank đồng chí :x:x:x:x thế thì ngồi chơi thôi nhỉ hì hì

thank đồng chí :x:x:x:x thế thì ngồi chơi thôi nhỉ hì hì

=)) tui nói sát xuất,còn ai chưa ban thì hên xui do nó chọn người thay rồi,từ từ rồi cũng tới lượt xui thôi hà,h đó tui nói vì nó hay bị ban,còn mấy h khác cũng hay bị nhưng ko bằng mấy h đó,nếu ý kiến góp ý của tui bị ném gạch thì ko biết có ai còn góp ý ko nữa,gạch đó đôi mà né ko kịp lun =))=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week