Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver30!!!)

Status
Not open for further replies.
cái cậu ni hỏi ngây thơ zậy ta.:)). muốn vậy thì bạn phải gõ chính xác 100%:-s chớ sao nữa, vì posted là số code bạn đã gõ, còn balance là tổng số code bạn gõ đúng mà. :)

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:47 PM ----------

ai đg gõ cho xin cái tình hình coi bộ có gõ đc ko ta:-s. vừa mí ăn tối xong. tình hình mà cant miết như lúc chiều thì thui nghỉ cho lành:(
P/s: tên cậu lơ mơ lớ ngớ đọc thành heroin như chơi:))
ý mình là lúc mình trc khi out thấy số posted nhìu hơn bơn balace , nhưng 1 lúc sau log zo web thì thấy số code trên web đúng y chang như số code trong balance luôn , đi tong 5 id x 70 code = 350 code ( mỗi lần như thế là mất vài chục code / acc)

và đây là tình hình.load tốt mà mệt chẳng oánh đc.:(

=)) tui nói sát xuất,còn ai chưa ban thì hên xui do nó chọn người thay rồi,từ từ rồi cũng tới lượt xui thôi hà,h đó tui nói vì nó hay bị ban,còn mấy h khác cũng hay bị nhưng ko bằng mấy h đó,nếu ý kiến góp ý của tui bị ném gạch thì ko biết có ai còn góp ý ko nữa,gạch đó đôi mà né ko kịp lun =))=))
hi hi thank tinh thần tương thân tương ái chơ nị ;)

Đã update soft mới:http://www.mediafire.com/?j49yo4h8hn1wg14
ĐK tại đây
megatypers.com
code đăng kí
15OA
15O7
15O8
15O9

Ref ủng hộ mình nhé ......hướng dẫn chi tiết cho bạn nào làm ref của mình.
Cậu thik ra đảo ngắm hoa đào hay sao mà vào cấm địa này tuyển ref thế.:))
Load chậm nhe anh em.

Đã update soft mới:http://www.mediafire.com/?j49yo4h8hn1wg14
ĐK tại đây
megatypers.com
code đăng kí
15OA
15O7
15O8
15O9

Ref ủng hộ mình nhé ......hướng dẫn chi tiết cho bạn nào làm ref của mình.

cái gì nữa đây trời! ông này cũng vừa phải thôi chứ, làm quá thế ai mà chịu dc.

Đề nghị bác bao công vào giải quyết ngay ông thần này cho em " crackervt " spam linh tinh , tuyển ref mega nè , đang bị banned 2 gourp vì tội oánh tham lúc chiều đây , chết den người chưa kịp pay 5 $ h phải tìm đường mua group mới nè :binhsua04::binhsua04:
cho crackervt ra đảo bình yên đi bác bao công , không chịu nổi , bài nào cũng spam tuyển ref mega :binhsua76:

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

ai đồng ý cho em cái like lấy tinh thần nào :((

Đề nghị bác bao công vào giải quyết ngay ông thần này cho em " crackervt " spam linh tinh , tuyển ref mega nè , đang bị banned 2 gourp vì tội oánh tham lúc chiều đây , chết den người chưa kịp pay 5 $ h phải tìm đường mua group mới nè :binhsua04::binhsua04:
cho crackervt ra đảo bình yên đi bác bao công , không chịu nổi , bài nào cũng spam tuyển ref mega :binhsua76:

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

Này thì like, chia buồn cùng bác :)) =))

vote ban ông cracker này. bữa vào topic mình tuyển ref ăn nói mất lịch sự.

Đã xử lý rồi, lần trước đã nhắc nhở và ban 1 ngày coi như ko có, lần này 1 tháng, anh em tiếp tục Update làm việc đừng bận tâm nhé ! :binhsua90:

sao không vào web của pix nhỉ , có ai làm được không , vô pix không được, vô mega cũng không được . Sao vậy ta?

sao không vào web của pix nhỉ , có ai làm được không , vô pix không được, vô mega cũng không được . Sao vậy ta?

bt nhé bạn, kiểm tra hoặc reset lại máy xem sao?

Mà tinh hình load thế nào rồi anh em nhỉ

up tình hình lúc 9h45 đêy... 7id speed 16.8 mạng VỊT TEO nha mấy bận... có can't + sub sơ sơ...:binhsua172:
àh... thêm cái toàn là code hơi bị dài nên speed chỉ được có vậy...:binhsua172:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week