Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
Up cho "ngày mới", load tốt...lâu lâu sub 1,2s (XD, P&P, VNPT)

thằng pix nó mất dạy quá, id cũ trên 3k code là nó cho time out hết, vào web cũng bị thế...chết đói wa

dàn pri 0 vì sorry thần chưởng mà trở nên nông nỗi này :binhsua80:

Hồi này có nhận tin nhắn của bạn lastmonitor là kỉ niệm 4 năm bạn ấy tham gia MMO nên bonus 5LR cho mỗi bạn nào tra lời tin nhắn kèm theo số LR , gửi trong 5' . vừa có tin nhắn là ko quá 10s sau mình send rồi mà tận 50' cũng ko thấy tăm hơi :binhsua72: , có ai nhận đc 5LR từ bác ấy ko hay là chém gió:binhsua75:

Hồi này có nhận tin nhắn của bạn lastmonitor là kỉ niệm 4 năm bạn ấy tham gia MMO nên bonus 5LR cho mỗi bạn nào tra lời tin nhắn kèm theo số LR , gửi trong 5' . vừa có tin nhắn là ko quá 10s sau mình send rồi mà tận 50' cũng ko thấy tăm hơi :binhsua72: , có ai nhận đc 5LR từ bác ấy ko hay là chém gió:binhsua75:

Cá tháng tư cậu ơi :binhsua01:
p/s : làm j giờ này khi trước mặt là chứ timeout và loading nhỉ ? :binhsua85:

dàn pri 0 vì sorry thần chưởng mà trở nên nông nỗi này :binhsua80:

Ăn quả lừa cá tháng tư rồi :binhsua80:
Đang load tốt, mợ kiếp ai cần nó sorry đâu mà sorry lắm thế :binhsua74:
ID cũ nhiều code nhé

:D toàn id cũ dưới 1000code,hồi trước lập thí bà cố zoo ,giờ xài ko hết ==''phẻ
id <1000code load nhanh nhé

Ngày xưa lập có vài group bọ giờ nghĩ lại thấy tiếc :((

Last edited by a moderator:
Xin Thông Báo Là ID Cũ >3k Code Ngừng Load :) Đang Cạp Ngon thì .... Hix !!!!! Khi Nào Load Trở Lại A E Ới 1 Câu Nhé, Nghỉ Tay Chút Thôi :binhsua02:

1 hình thức mới để ép buộc AE chúng ta ko thể giữ pri0 đó chính là dùng chiêu thức sorry thần chưởng :binhsua75:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week