Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
tình hình này phải tung ra dự án mới cho mọi người cap wa ngày quá :m131:

chậm thì log vào thêm nhá AE :| giờ ngồi coi film tí đi ngủ , dàn pri 0 sau 10k code nó trở nên thế này nhờ PIX chơi chiêu SORRY thần chưởng , 1 chiêu thức mới bắt ép AE chúng ta chăng ? ngày xưa nhớ làm gì có vụ SORRY này , hic :|

:D Cách Này Được Thì Mình Đã Làm Lâu Rồi Bạn Ạ, Nó Đâu Có Chặn Theo Số Tiền Đâu, Nó Chặn Riêng Từng ID mà, ^^!!! id >3k vẫn cứ time out.... hix
ngồi buồn buồn thử theo cách đấy mà vẫn thế là thế hịc hịc :binhsua02: liều mà may chưa bị ăn ban hi hi

:D Cách Này Được Thì Mình Đã Làm Lâu Rồi Bạn Ạ, Nó Đâu Có Chặn Theo Số Tiền Đâu, Nó Chặn Riêng Từng ID mà, ^^!!! id >3k vẫn cứ time out.... hix

ờ ông bác này nói Đúng nà:D log 2 Gruop vào:D ID 3k timeout ID 2k load ầm ầm đều là ID Cũ cả:(

@4Tin 1 ngày ông này làm bao nhiêu $ mà 1 lúc là thấy proff dữ ta toàn trên chục $ 1 cái :-s :binhsua75:

chậm thì log vào thêm nhá AE :| giờ ngồi coi film tí đi ngủ , dàn pri 0 sau 10k code nó trở nên thế này nhờ PIX chơi chiêu SORRY thần chưởng , 1 chiêu thức mới bắt ép AE chúng ta chăng ? ngày xưa nhớ làm gì có vụ SORRY này , hic :|

haizz làm vậy xài sao hết $$$ đây trời

trung bình cạp cạp thì > 10$ thì nghỉ , cỡ 5h :|

HUYNH có thể chia sẻ kinh nghiệm đánh cap của huynh thế nào ko
đã đánh được bao lâu rồi, 1 ngày luyện công mấy tiếng
Trong lúc đánh huynh có nghe nhạc thư giãn ko hay là xem phim thôi
bí quyết tăng SPEED của thế nào, luyện công mây năm để đạt tới võ công THƯỢNG THỪA như vậy
đánh liên tục 5h như vậy ko nghỉ ngơi gì à. Tiểu Đệ nghĩ nó có hại sứcc khỏe lắm đấy.
Đệ thì đánh khoảng 1h là nghỉ vận động cơ thể khoang 5-10phut mới chiến tiếp
Túm lại mong sư huynh chỉ giáo cho mọi ngừoi kinh nghiệm BÔN TẨU GIANG HỒ của mình

sorry liên tục nhé, nghỉ thôi. 6ID dưới 3k speed 18 đánh chậm. pxtyper, XD, 3GVT.

Ông này quăng lựu đạn vãi. Tình hình hiện nay mà cap ngày hơn 10$ mà còn lài 5h mới đau chứ. :S

Người ta cạp buổi đêm mà,5Tin ngồi cũng trâu bò thật, tốc độ của thì cao :binhsua72:
Ai cho biết tình hình với nhỉ, thức cả đêm mà giờ vẫn chưa buồn ngủ định cạp thêm tý :D

Load tạm..."sorry", cant sub hơi lâu, (XD, 3 ser, VNPT)

HUYNH có thể chia sẻ kinh nghiệm đánh cap của huynh thế nào ko
đã đánh được bao lâu rồi, 1 ngày luyện công mấy tiếng
Trong lúc đánh huynh có nghe nhạc thư giãn ko hay là xem phim thôi
bí quyết tăng SPEED của thế nào, luyện công mây năm để đạt tới võ công THƯỢNG THỪA như vậy
đánh liên tục 5h như vậy ko nghỉ ngơi gì à. Tiểu Đệ nghĩ nó có hại sứcc khỏe lắm đấy.
Đệ thì đánh khoảng 1h là nghỉ vận động cơ thể khoang 5-10phut mới chiến tiếp
Túm lại mong sư huynh chỉ giáo cho mọi ngừoi kinh nghiệm BÔN TẨU GIANG HỒ của mình

4k code nghỉ xả hơi 1 lần 15-30' . gõ thư thái đầu óc thì tự khắc nó nhanh thôi , còn gõ mà căng thẳng với đoạn code quá thì gõ ắt chậm và nên tập log nhiều id her her , đừng bh log vừa tay mà hãy log id sát timeout tí xíu =)) thế mới dễ lên tay . Mình gõ chỉ xem phim thôi , chứ nghe nhạc giống bị tự kỉ lắm :| Ngồi 5h xong nghỉ còn sướng hơn khối công việc khác ngồi cả ngày :| thế cái nào hại hơn cậu . Trả lời xong rồi nhá , giờ ta thăng đây .

Log 12id sẽ có tốc >30 :) vào giờ này .

Có bạn nào dùng soft assian không?
Soft update 29.3 sao cứ add acc vào gõ được vài code hoặc vừa add acc xong là nó báo lỗi yêu cầu đóng soft.
Có bạn nào dùng giống tình trạng như vậy không?

Tập tềnh các id mới, cảm nghiệm làm việc với hình thức mới bóc lột sức lao động từ thằng pix ;))

h id trên 3k code là đơ hết r` àh mấy cậu, hiz :(
àh các bác cho hỏi là nếu từ win 7 cài -> win xp thì key soft xd có đổi ko vậy, do dạo này ko gặp đc bác ấy, lỡ mà key đổi ko có cái mà gõ T__T

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week