Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver34!!!)

Status
Not open for further replies.
à hà chữ " ấy " lại xuất hiện roài hà hà hết làm luôn đi ngủ thôi hịc hịc

dàn pri 0 vì sorry thần chưởng mà trở nên nông nỗi này :binhsua80:

Hồi này có nhận tin nhắn của bạn lastmonitor là kỉ niệm 4 năm bạn ấy tham gia MMO nên bonus 5LR cho mỗi bạn nào tra lời tin nhắn kèm theo số LR , gửi trong 5' . vừa có tin nhắn là ko quá 10s sau mình send rồi mà tận 50' cũng ko thấy tăm hơi :binhsua72: , có ai nhận đc 5LR từ bác ấy ko hay là chém gió:binhsua75:
chém bão rùi , ngoài trời đang mưa kìa em=))

6id > 3k load tốt , p&p

từ 4h - 5h 30 load ngon thế, pause lại 10 phút vào làm típ mà mới gõ dc 2 phút sub với cant toàn bộ:binhsua76:
FPT, P&P, XD 14/3

id cũ time out rùi , hận cái ruột của mình quá ...... mọi đêm ko sao tối qua cúp điện đi ăn có 1 ly chè mà đêm ra vào toilet 5 lần , gõ mới có 2 tiếng :((

loading cặp với can't.sub cặp với lặp code,đẹp đôi ghê :binhsua07:,tuy nhiên ta phản đối 2 cặp đôi này :m005:

Lạ nhỉ mình làm được 15' vẫn thấy bình thường load, có hơi chậm hơn, ID cũ ít nhiều code đều có cả.

id cũ time out rùi , hận cái ruột của mình quá ...... mọi đêm ko sao tối qua cúp điện đi ăn có 1 ly chè mà đêm ra vào toilet 5 lần , gõ mới có 2 tiếng :((

xạo đê 1x5 ly chè phải hem =))=))

chắc được ẻm nào rủ đi ăn chè, ẻm ý mới trúng bét nên huyenh nhiệt tình quá ăn liền 5 tô về mới thế chứ giề?
có phải ẻm behu ko huyenh? ho ho, thế huyenh "bị" là phải roài.......
cant mãi không thôi, loading and loading.....
P&P, FPT, ID cũ > 3K CODE:binhsua75:

@ bx với mụi mụi : giờ vẫn chưa hết mắc , mún tè le ra nhà 2 đứa luôn koooooooooooooo

ai id cũ load dc hú cái , h bổn thiếu gia chơi id mới

cố gắng lắm ta mới getup đc giờ này mà vẫn ko kịp xài id >3k code sao:(

mình thấy loading sub watting toàn tập . hic
cá tháng tư. nhưng đừng có lừa nhau nha. để ae còn kiếm sống

mình thấy loading sub watting toàn tập . hic
cá tháng tư. nhưng đừng có lừa nhau nha. để ae còn kiếm sống
Tên nào thích cá tháng tư thì ra chỗ khác nghịch. Chỗ này để ae còn kiếm ăn, đùa mà ảnh hưởng đến lợi ích của người khác thì đề nghị bác Bao làm nghiêm :binhsua74:

Tên nào thích cá tháng tư thì ra chỗ khác nghịch. Chỗ này để ae còn kiếm ăn, đùa mà ảnh hưởng đến lợi ích của người khác thì đề nghị bác Bao làm nghiêm :binhsua74:

thưa bác là e vừa bị phát lúc 5 rưỡi đấy :| vừa out ra nghỉ tí vì ko load các bác ý vào bảo vẫn load như thường id >3k :binhsua80: hớn hở log vô thì khỏi nói :binhsua87:

mới có 6h mà timeout hết rồi . Pix hôm nay lên cơn sớm quá hix :binhsua85:

nhà mình ơi có ai làm theo cách này mà cả g id trên 3k code load chưa vậy ?

nhà mình ơi có ai làm theo cách này mà cả g id trên 3k code load chưa vậy ?

:D Cách Này Được Thì Mình Đã Làm Lâu Rồi Bạn Ạ, Nó Đâu Có Chặn Theo Số Tiền Đâu, Nó Chặn Riêng Từng ID mà, ^^!!! id >3k vẫn cứ time out.... hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week