Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
Thử kẹp ID lớn và nhỏ lẫn lộn gõ xem. Kẹp 4-5 ID < 3k code + 1-2 ID > 3k code. Mình test thử thì thấy ID > 3k code vẫn gõ đc. Trong khi log riêng thì timeout.

Updated cái hình cho dễ hiểu

Mọi người cùng test thử nhé. Mình sẽ test thêm vài ngày nữa cho chắc chắn. Nếu chính xác sẽ share rộng rãi ^^
cái này có pro nào đó phát hiện lâu r` đó cậu ^^

Đang kẹp đây này, lúc được lúc ko, ko có gì là chắc chắn :(

Đang kẹp đây này, lúc được lúc ko, ko có gì là chắc chắn :(
:anmanh: 8 id <3k kẹp có duy nhất 1 cái > 3k ko bao h thấy cái > 3k rặn ra nổi 1 code . Nó đã timeout thì sẽ timeout thôi , kẹp với nơ

up : 8id < 3k sp 25

:anmanh: 8 id <3k kẹp có duy nhất 1 cái > 3k ko bao h thấy cái > 3k rặn ra nổi 1 code . Nó đã timeout thì sẽ timeout thôi , kẹp với nơ

Bác Luky bức xúc ghê. Thật sự thì mình thấy kẹp cũng đc. Nhưng có 1 cái này, ko bik có đúng ko. Mình để ý, ngay khi ID >3k code time out, nếu log liền ID khác >3k code vào, mặt dù sử dụng cách kẹp ID, nhưng ID cũ vẫn cứ time out. Mình thường kẹp ID lẫn lộn vào để gõ, đến khi ID >3k code time out thì nghỉ 15-30p, ko ngoan cố làm nữa, hoặc là lấy ID < 3k code hoàn toàn ra gõ. Sau 30p, lại kẹp ID cũ vào. Nói chung dùng cách này cũng cực, vì cứ phải load ID ra vào. Nhưng mà tình hình là ID < 3k code giờ hiếm quá, nên lúc nào kẹp đc thì kẹp, để giữ ID <3k code càng lâu càng tốt thôi :D

Thôi ko 8 nữa, làm tiếp thôi :))

Kinh nghiệm kẹp ID của mình nè:Log 5ID <3k rồi kẹp 1ID> 3ID rồi lại kẹp thêm 1 ID >3 ..kẹp thêm 1 ID<3 rồi lại 1 ID >3..log tổng 8ID load mượt nhé!ra đều nhau luôn FPT Pixtyper XD speed mình chỉ ~ 25wpm thui:binhsua07:

Kẹp tới kẹp lui làm sao làm nó kẹp luôn cái acc group thì lúc đó tha hồ kep luôn

Load thì chậm mà sorry thì nhiều không đếm xuể.:binhsua10:

sorry như mưa luôn, kaka, load tạm ổn 5 ID <3K code kẹp thêm 3ID > 3K code speed 17:binhsua04:

Bác Luky bức xúc ghê. Thật sự thì mình thấy kẹp cũng đc. Nhưng có 1 cái này, ko bik có đúng ko. Mình để ý, ngay khi ID >3k code time out, nếu log liền ID khác >3k code vào, mặt dù sử dụng cách kẹp ID, nhưng ID cũ vẫn cứ time out. Mình thường kẹp ID lẫn lộn vào để gõ, đến khi ID >3k code time out thì nghỉ 15-30p, ko ngoan cố làm nữa, hoặc là lấy ID < 3k code hoàn toàn ra gõ. Sau 30p, lại kẹp ID cũ vào. Nói chung dùng cách này cũng cực, vì cứ phải load ID ra vào. Nhưng mà tình hình là ID < 3k code giờ hiếm quá, nên lúc nào kẹp đc thì kẹp, để giữ ID <3k code càng lâu càng tốt thôi :D

Thôi ko 8 nữa, làm tiếp thôi :))
Nếu khi bị timeout thì bạn reset lại modem rồi làm tiếp sẽ không timeout nữa vì nó chặn địa chỉ IP mà nên reset để nó thay địa chỉ IP mới . Dạo này mình bận nên không làm mấy nhưng đề nghị anh em đừng làm với những id có tỉ lệ thấp nhé vì làm như thế thứ nhất là bị bóc lột sức lao động , thứ hai là PIX nó được thể nó càng chèn ép người lao động, anh em hãy nói không với rate thấp nhé

Nếu khi bị timeout thì bạn reset lại modem rồi làm tiếp sẽ không timeout nữa vì nó chặn địa chỉ IP mà nên reset để nó thay địa chỉ IP mới . Dạo này mình bận nên không làm mấy nhưng đề nghị anh em đừng làm với những id có tỉ lệ thấp nhé vì làm như thế thứ nhất là bị bóc lột sức lao động , thứ hai là PIX nó được thể nó càng chèn ép người lao động, anh em hãy nói không với rate thấp nhé

Ko phải nó chặn IP:|.......Tìm trạng Timeout là Liên fanh tất cả đếu bị nếu cap id 3k==> Nên IP ko liên cang đâu:D...Nó mà chặn nó chặn luôn cái IP mạng :D

Này thì kẹp, có 2 em thôi mà chẳng load được code nào :binhsua17:

thật ra ko phải kẹp là acc nó load đại ka , thị giác đánh lừa cảm giác thôi chứ nó đã time out là time out chứ làm sao có cái việc kẹp e chả bh làm điều đó cả vì lý do đưa ra ko có thuyết phục :|

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

Này thì kẹp, có 2 em thôi mà chẳng load được code nào :binhsua17:

bác bao cũng hi vọng =)) mà sự thật thì nó chả có tác dụng đâu bác :)) ai cũng đứng mà bác chạy đc thì e contact support nó liền =))

Ko phải nó chặn IP:|.......Tìm trạng Timeout là Liên fanh tất cả đếu bị nếu cap id 3k==> Nên IP ko liên cang đâu:D...Nó mà chặn nó chặn luôn cái IP mạng :D
Thì làm một lúc nó lại chặn, đây là cách mà không phải đợi 1 lúc sau mới log vào tiếp thôi, kẹp 3em > 3k , 4em< 3k load tốt, gần full

thật ra ko phải kẹp là acc nó load đại ka , thị giác đánh lừa cảm giác thôi chứ nó đã time out là time out chứ làm sao có cái việc kẹp e chả bh làm điều đó cả vì lý do đưa ra ko có thuyết phục :|

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:05 AM ----------

bác bao cũng hi vọng =)) mà sự thật thì nó chả có tác dụng đâu bác :)) ai cũng đứng mà bác chạy đc thì e contact support nó liền =))

Giờ mình vào gõ, chờ 30p nữa mình cho phép bạn 5Tin report mình với admin Pix nhen :">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week