Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
thằng 5Tin chắc trốn mẹ rồi, khỏi teamview, nó thua cũng *** chung 5$ đâu =))
ở cái forum này chắc ai cũng biết tài chém gió của nó thế nào =))

Xin lỗi 5Tin lần này nhé. Nhưng mình nói nó đang load đó. Cho xem cái hình xem cho vui nhen =))

Mình làm liên tục từ cái comment sẽ chứng minh là kẹp ID sẽ giúp ID > 3k code load (xem ở trang 34 ấy), định làm 30p thôi sẽ show proof, nhưng nghĩ lại làm ít quá thì ko chứng minh đc gì, nên làm lun 40p lun :)). Load tốt nhưng ko đều lắm, nên load ID hơi nhiều, tới phút 5 thì chạy như điên nên phải pause tạm 4 ID cuối lại mà vẫn time out 3 phát. Mình có thể tin đến hơn 80% là việc kẹp code có khả năng giúp ID > 3k code load

Mọi người có thể test thử thêm lần nữa xem sao :">

P/s: 5Tin nhìn kĩ nhen, có 3 ID tới 10k code đó :p. Còn cần xem teamview thì mình có thể đáp ứng lun :">

Ah còn ai là pro để ý kĩ có thể thấy số phút lúc mình pause rồi xử lý code sót là 14 thì có thể đoán ra là đang load tốt thế nào :D

như mình có nói giờ nó đang time out đây này , đúng là nó vừa có load giờ đã time out :| cậu teamview cho mình xem , bên mình cũng sẽ gõ 1 lượt cùng cậu luôn nếu tớ time out mà cậu vẫn còn thì mình thua :)

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 10:15 AM ----------

thôi bấm đi cậu :| cái thể loại cậu mình ko chấp :|

???
văng bậy

Up : 8id > 3k đang ngon
bác wings đợi lúc em bị timeout mà bác vẫn load thì tv nhé bác

teamview cái nhé wings , mình vừa play id > 3k vẫn timeout
nếu tv bên wings vẫn đang load 5tin tặng wings 5$

Luky xem thường mình quá nhen :">. Đâu phải vì 5Tin nói là thưởng 5$ mà mình làm vậy đâu. Vì mình chỉ mún cùng mọi người test ra 1 cách giúp ID >3k code load. Thời buổi Pix khó khăn thế này, mọi người cùng giúp nhau thôi. Như mình đã nói mình chắc 80%, còn 20% vẫn có những yếu tố mình chưa bik hết đc. Nên mình chỉ cố gắng đưa ra nhưng proof để chứng minh suy đoán mình đúng. Hầy, vấn đề này từ từ sẽ test tiếp nhen :p

---------- Post added at 09:22 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

như mình có nói giờ nó đang time out đây này , đúng là nó vừa có load giờ đã time out :| cậu teamview cho mình xem , bên mình cũng sẽ gõ 1 lượt cùng cậu luôn nếu tớ time out mà cậu vẫn còn thì mình thua :)

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 10:15 AM ----------

thôi bấm đi cậu :| cái thể loại cậu mình ko chấp :|

Bỏ đi 5Tin, cần gì so đo vì vài câu khích tướng. Ae cùng nhau tranh luận, tìm ra chân lý của thằng Pix thôi mà :))

oài , h thì > 3k đang load lại rùi nhé

ko tv lúc này dc , vừa play

thì e có nói từ lúc đầu mà đại ca phải xác định có vài người cùng gõ nếu những người còn lại dùng id cũ >3k mà ko load cùng 1 thời điểm mà winstar lại load mới là điều lạ thì e thua , team view xem winstar gõ lun e cũng gõ lun cùng thời điêm chỉ cần e time out mà sau 30s vẫn còn time out thì sẽ xem id của winstar có time out :|

---------- Post added at 10:27 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

Luky xem thường mình quá nhen :">. Đâu phải vì 5Tin nói là thưởng 5$ mà mình làm vậy đâu. Vì mình chỉ mún cùng mọi người test ra 1 cách giúp ID >3k code load. Thời buổi Pix khó khăn thế này, mọi người cùng giúp nhau thôi. Như mình đã nói mình chắc 80%, còn 20% vẫn có những yếu tố mình chưa bik hết đc. Nên mình chỉ cố gắng đưa ra nhưng proof để chứng minh suy đoán mình đúng. Hầy, vấn đề này từ từ sẽ test tiếp nhen :p

---------- Post added at 09:22 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Bỏ đi 5Tin, cần gì so đo vì vài câu khích tướng. Ae cùng nhau tranh luận, tìm ra chân lý của thằng Pix thôi mà :))

ko thưa bác cho dù nếu thật sự bác load thì đối với e đc tận mắt chứng kiến thì 5$ ko bõ bác ơi e sẽ có 1 sự suy diễn mới quý báu hơn :) nhưng chỉ sợ có kẻ thấy e đang tranh luận nhảy vào văng bậy kiểu như D O G đớp phải ruồi ý nghe bẩn ko chịu đc :| đúng là cái thứ . . . =))

Đây úp tiếp, mới gõ thêm 15p nữa. Bây giờ mình out 2 ID < 3k code, log thêm 1 ID >3k code. Test thử với tỉ lệ ID >3k và ID <3k bao nhiêu là ID >3k vẫn load. Lần trước mình dùng 5 ID > và 3 ID < thì bắt đầu bị time out, lần này thử tỉ lệ 3:5

ko , bonus 5$ vì thấy làm phiền bạn wings quá ấy , tv này nọ , thưởng xíu ấy mà :p
lúc wings làm mình cũng làm cùng thời gian mà > 3k của mình lúc đó đã ngưng rùi , thấy lạ ..
muh nếu wings hem thix thì thui :p wings có tâm huyết share nhìu cách cho dân cạp kiếm $ nhiều hơn ai cũng biết mừ , đừng nghĩ luke xem thường j nhen ko có chiện đó đâu:D
thôi gõ típ 3k đang load tranh thủ

thì e có nói từ lúc đầu mà đại ca phải xác định có vài người cùng gõ nếu những người còn lại dùng id cũ >3k mà ko load cùng 1 thời điểm mà winstar lại load mới là điều lạ thì e thua , team view xem winstar gõ lun e cũng gõ lun cùng thời điêm chỉ cần e time out mà sau 30s vẫn còn time out thì sẽ xem id của winstar có time out :|

---------- Post added at 10:27 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

ko thưa bác cho dù nếu thật sự bác load thì đối với e đc tận mắt chứng kiến thì 5$ ko bõ bác ơi e sẽ có 1 sự suy diễn mới quý báu hơn :) nhưng chỉ sợ có kẻ thấy e đang tranh luận nhảy vào văng bậy kiểu như D O G đớp phải ruồi ý nghe bẩn ko chịu đc :| đúng là cái thứ . . . =))

Xem như tranh luận để tìm ra 1 vấn đề cũng tốt, nhưng đến đây hình như mình nghĩ 5Tin đang nghi ngờ mình fake thông tin, để lừa mọi người :|. Nếu thật vậy thì cho mình xin lỗi để dừng tranh luận tại đây. Mình chỉ đưa ra suy luận, test và cho mọi người cùng bik. Tính mình có gì hay lại thích share hơn là giữ. Chả phải vì 5$ gì đó mà làm vậy. Đối với 5Tin 5$ ko là gì, thì 5$ với mình cũng chả là gì hết. Ở box này mình viết bài, support newbie, thời gian đó chắc mình làm gấp vài chục lần 5$ đó rồi. Vậy thôi, mình xin dừng nhé :D. Bạn nào cảm thấy vấn đề mình đưa ra có thể áp dụng đc thì thử, còn ko thì vứt sang 1 bên, đừng quan tâm nữa. Xin lỗi bác Bao vì đã chiến ngoài chủ đề trong topic này (có khi nào bị ban 1-3 ngày ko nhỉ :">)

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

Này thì kẹp nhé, làm được 25' thì id > 3000 code timeout, toàn bộ ID mới cả

Bạn có thể test thử xem với tỉ lệ 6:2 xem. Nếu đã bị time out ID >3k code thì nên dừng 15p rồi hãy làm lại nhen :D. Nếu rãnh thì test thử xem ^^

Tớ cam đoan và công nhận công thức của wingstar là ĐÚNG..Vì tớ áp dụng công thức này 4 ngày nay gần như load đều và mượt từ 5h sáng-10h( giờ tớ nghỉ đi ngủ)..tớ nhớ là trên diễn đàn đã có người share nhưng chắc ko ai để ý hay ko áp dụng cho đúng cách!.Chúc mọi người làm việc vui vẻ!...:binhsua07:

kẹo kẹp tỉ lệ 1 : 3 thì load ngon, thậm chí có lúc như ban đêm load như nhau và ds đã kẹp id cũ còn load nhanh hơn id mới nữa, ko tiện post nhưng lâu lâu thực sự id cũ có chạy và khi nó chạy thì nó chạy ko đến nỗi nào...

gừng càng già, càng cay, trai mà gay ... thì vứt ...:binhsua07:

Lâu rồi ít thấy xuất hiện , xuất hiện lại nói linh , ra đảo 3 ngày + 3 ngày do tái phạm rules + 3 ngày xúc phạm người khác ....:binhsua06:

Khẳng định là nếu ta luôn add 2id >3k và vài id <3k thì id >3k lun lun load nhé, ko bị time out, cách này mình tưởng mấy bạn bik hết rồi chứ, sao lại tranh luận nữa :|
Còn hình bác Mirinda log 2acc >3k bị loading và 1 số bạn khác bị là do trước đó đã log wá nhiều id >3k nên tạm thời ip http://92.48.118.133/ nhận ảnh của pix bị treo
Cách khắc phục là tắt modem nhận IP mới, sau đó vào xem http://92.48.118.133/ ( nếu web trắng xóa kết nối đc thì log 2id >3k gõ vô tư )

Khẳng định là nếu ta luôn add 2id >3k và vài id <3k thì id >3k lun lun load nhé, ko bị time out, cách này mình tưởng mấy bạn bik hết rồi chứ, sao lại tranh luận nữa :|
Còn hình bác Mirinda log 2acc >3k bị loading và 1 số bạn khác bị là do trước đó đã log wá nhiều id >3k nên tạm thời ip http://92.48.118.133/ nhận ảnh của pix bị treo
Cách khắc phục là tắt modem nhận IP mới, sau đó vào xem http://92.48.118.133/ ( nếu web trắng xóa kết nối đc thì log 2id >3k gõ vô tư )

Bạn này nói có lý nhất. Mình cũng đôi lần gặp trường hợp này rồi. 1 là load quá nhiều ID > 3k code hoặc đang log ID 3k code rồi thấy time out thì log thêm ID <3k code, rồi làm liền. Ko bik updated mẹo này sang topic hướng dẫn làm việc đc ko nhỉ ^^

Nào làm tiếp, ko chém gió nữa :">

:binhsua16: id >3k lúc nào chả load cứ log 3 acc vào vào load cả ngày nó giới hạn số id trên 1 ip thôy tưởng ae biết hết rồi :binhsua15:

uppp. 9id 2id cũ>3k 7id <3k,2id cuối là mới log vào.ban đầu load chậm nên phải log thêm giờ lại load như điên p out bớt:binhsua04:untitled.JPG

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week