Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
uppppppppppp...mỏi tay rồi,, nghỉ tẹo thôi,,hình như loadding rồi nhé. vừa ấn pause thì nó hiện như vầy:

Load thì chậm mà sorry thì nhiều không đếm xuể.:binhsua10:
Thấy bác huynhnhutdmu làm ăn có vẻ ngon và lạ đời , bắt chước log thử y chang kết quả thế này=))

id > 3k code lúc load lúc ko thì khỏi log , ai vô tình log trúng lúc nó load thì bảo là load bt thế giờ tớ hỏi 1 câu thôi nếu bạn nào nói nó load thì team view cho bác Bao chưởng xem coi còn ko thì đừng nói = răng :| nếu ng khác time out mà bạn load đc thì cứ teamview nếu ng ta ko chạy mà bạn chạy thì mình xin tặng bạn 5$ vui vẻ luôn :| cãi hoài

up tình hình cho ae;vừa làm đc 17p tranh thủ up cho ae.4 id<3k 2id cu>3k. mình log 2id mới rồi kẹp 1id cũ.tiếp 1 mới 1 cũ 1 mới.gõ cũng ổn nhé.có sorry va tam giác PIXTYPER .Làm tiếp đây:binhsua11:08_04_12_09_23_57.jpg

id > 3k code lúc load lúc ko thì khỏi log , ai vô tình log trúng lúc nó load thì bảo là load bt thế giờ tớ hỏi 1 câu thôi nếu bạn nào nói nó load thì team view cho bác Bao chưởng xem coi còn ko thì đừng nói = răng :| nếu ng khác time out mà bạn load đc thì cứ teamview nếu ng ta ko chạy mà bạn chạy thì mình xin tặng bạn 5$ vui vẻ luôn :| cãi hoài

Xin lỗi 5Tin lần này nhé. Nhưng mình nói nó đang load đó. Cho xem cái hình xem cho vui nhen =))

Mình làm liên tục từ cái comment sẽ chứng minh là kẹp ID sẽ giúp ID > 3k code load (xem ở trang 34 ấy), định làm 30p thôi sẽ show proof, nhưng nghĩ lại làm ít quá thì ko chứng minh đc gì, nên làm lun 40p lun :)). Load tốt nhưng ko đều lắm, nên load ID hơi nhiều, tới phút 5 thì chạy như điên nên phải pause tạm 4 ID cuối lại mà vẫn time out 3 phát. Mình có thể tin đến hơn 80% là việc kẹp code có khả năng giúp ID > 3k code load

Mọi người có thể test thử thêm lần nữa xem sao :">

P/s: 5Tin nhìn kĩ nhen, có 3 ID tới 10k code đó :p. Còn cần xem teamview thì mình có thể đáp ứng lun :">

Ah còn ai là pro để ý kĩ có thể thấy số phút lúc mình pause rồi xử lý code sót là 14 thì có thể đoán ra là đang load tốt thế nào :D

Last edited by a moderator:
8h 44' sáng id >3k đang timeout
wings play típ xem coi có load dc ko update nhanh nhé
so sánh tình hình 2 bên liền

8h 44' sáng id >3k đang timeout
wings play típ xem coi có load dc ko update nhanh nhé
so sánh tình hình 2 bên liền

Ok. Vì Luky cần updated gấp nên mình chỉ gõ thêm 4p. Lần này mình up ảnh đang load lun. Nhìn xem nhen: ID 10k code đang waiting đó

Haiz, vì để test cái này mà sáng giờ ko làm đc gì hết. Ngồi từ 3h sáng đến giờ mà gõ đc có 5$ :((

Last edited by a moderator:
Ok. Vì Luky cần updated gấp nên mình chỉ gõ thêm 4p. Lần này mình up ảnh đang load lun. Nhìn xem nhen: ID 10k code đang waiting đó

Haiz, vì để test cái này mà sáng giờ ko làm đc gì hết. Ngồi từ 3h sáng đến giờ mà gõ đc có 5$ :((
teamview cái nhé wings , mình vừa play id > 3k vẫn timeout
nếu tv bên wings vẫn đang load 5tin tặng wings 5$

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien