Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
trong tình trang này mình có chut kihn nghiệm ko bi time out nữa khi các bạn thấy can't và time out thi nên pause và reset modem sáng giờ mình bi time out 3 lần và đều làm ntn và ket quả id tren 3k code vẫn load đến giờ nha :)

thử xem sao, 3GVT ko biết có xài đc ko :binhsua08:

trong tình trang này mình có chut kihn nghiệm ko bi time out nữa khi các bạn thấy can't và time out thi nên pause và reset modem sáng giờ mình bi time out 3 lần và đều làm ntn và ket quả id tren 3k code vẫn load đến giờ nha :)

làm hoài banh modem ai chịu, hihi, soft XD h như c ly bảo thì có hiện tượng đơ khi load , bấm enter rùi mà ko nhảy ... thì đã kt và xác nhận đúng, nguyên nhân chủ quan đưa ra là do log nhìu id cùng 1 lúc và tuơng thích ... có lúc khùng khùng với OS và kết nối sv pix ko đc chuẩn để phản hồi nên hay gặp " not responding ..." từ soft, thậm chí có hôm ko thấy dấu nhắc " | " đâu lun nhưng đánh vẫn đc

anh em tự khắc phục, hạn chế tắt AV, chờ bản úp mới ...

modem dùng chung nghe mọi người bảo restart nhiều lần :((

thằng pix , m là đồ khốn nạn, đã tính pri thì tính cho đúng, từ pri 0 xún 9 bố ai mà chịu đc, vừa phải thôi chứ, rank như kolo thì nói quách đi cho

rùi , nó bít nó tính theo pri khùng khùng thế nào cũng xún 9 , xưa nay ai test cũng có id xún 9, vậy mà đc 0 đánh bt rùi vẫn xún 9!!! fuckin' shit

pa m pix, quân ăn gian tráo trở.... :binhsua38:

đánh j 23 wpm xún dần ko chịu load, h 19, pri xún 3 còn nghe đc đi, 6 với 9, quân ăn cướp %#$(@&@(#&$()@#$*%&

thằng pix , m là đồ khốn nạn, đã tính pri thì tính cho đúng, từ pri 0 xún 9 bố ai mà chịu đc, vừa phải thôi chứ, rank như kolo thì nói quách đi cho

rùi , nó bít nó tính theo pri khùng khùng thế nào cũng xún 9 , xưa nay ai test cũng có id xún 9, vậy mà đc 0 đánh bt rùi vẫn xún 9!!! fuckin' shit

đánh j 23 wpm xún dần ko chịu load, h 19, pri xún 3 còn nghe đc đi, 6 với 9, quân ăn cướp %#$(@&@(#&$()@#$*%&

tối test đc dàn pri 0 an tâm đi ngủ, sáng dậy 1/2 -> 8,9 đây này :binhsua15:
tình hình là cứ kẹp id cũ với mới mà quánh là đc

t test 8con thì 3 con lên 9 đây. h đg làm nốt 2 con còn lại coi sao. hên xui thôi. chớ chẳng có quy luật gì hết trơn đâu mà:binhsua08:

Up tình hình cái. Kẹp 13 ID <3k code gõ tốc 24 nhen. VNPT, XD, pixprofit

PIXTYPER 2 cũ>3k 6id mới load ổn sorry tam giác rải rác,nghỉ trưa tí.Ae cạp tốt

hôm nay load ngon quá đi mất , thỉnh thoảng vài sorry + tam giác ít , vào chiến mạnh lên đi nào ae :m088: , cho hỏi nên nghỉ bao lâu thì chiến lại ko phải gặp tình trạng loading bên dàn pri đây ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week