Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver35!!!)

Status
Not open for further replies.
hết load rồi....hayzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz....................................nhanh được xíu giờ cant toàn tập id > 3k

hết load rồi....hayzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz....................................nhanh được xíu giờ cant toàn tập id > 3k

bên mình vẫn load mà ta , p&p + pixtyper , load max speed đến nổi 2 time out luôn nha , thỉnh thoảng vài sorry , gõ đã quá mỏi vai luôn ;)), vẫn chiến mạnh tay đc nha ae :m140:

bên mình vẫn load mà ta , p&p + pixtyper , load max speed đến nổi 2 time out luôn nha , thỉnh thoảng vài sorry , gõ đã quá mỏi vai luôn ;)), vẫn chiến mạnh tay đc nha ae :m140:
í , quên up cái hình cho mọi ng dể hình dung , 2 em trên là id củ nhá ;))

---------- Post added at 12:32 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

Load ổn , tranh thủ chiến ....

5 e >3k code + 4 e mới test, p&p, load ổn.

cho xin cái tình hình cái các bác , đang có 16ID củ trên >3k toàn bộ ko giám làm vì timeout bữa h lên pri , bây h đã ỗn định lại chưa

Update cái nào.. Mỏi tay quá:D..vnpt, pixtyper!!

tình hình là >3k code đã time out trở lại rồi ợ:binhsua06::binhsua06::binhsua06:

5 acc đầu p&p , số còn lại là pixtyper , load chậm lại rồi nha ae , sorry cũng hơi nhiều đấy , ko time out

Mình gõ đc 20' ID>3k code là bị timeout
Dù sao thì mình thấy hôm nay load tốt hơn cơ mà chả hiểu như nào pri 0 vọt phát lên 8, buồn

mấy hôm rồi mới cạp. 3 acc cũ +4 acc mới load phà phà ( mình gõ chậm) 2 con pri 3 mới đã về 2,:D
p&p, VNPT, XD 14/03 nên ko bít có timeout hay ko:binhsua17:

6id <3k code và 4 id >4k code load cực mượt nhé. p&p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho