Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver36!!!)

Status
Not open for further replies.
Vậy nó gõ có được tính theo rate 1$/1k ko bác vì nhưng acc chủ thì toàn là acc cũ mà. Đang định add nó vào soft gõ luôn vì cũng đang ít ID nhưng ko biết nó có tính tiền số code mình gõ ko :D
xiềng là tính theo rate 1$/k rùi , acc trc 14/2 đều tính giá đó

12 acc good

14 acc good :binhsua146:

Vậy thì có nghĩa là khi kẹp ID thì ID nào nhiều code hơn thì load nhanh hơn ko cần quan tâm đến >3k hay <3k, đúng không cậu?

Tranh thủ hỏi luôn, cái acc chủ thì khi code nó có tính tiền ko và làm sao mà biết nó code được bao nhiêu.

câu hỏi j mà tối nghĩa ghê, tóm lại đừng log acc chủ vào, ăn ban là cám luôn, ko ai log acc chủ vào gõ hết, mà cũng ko quản lý đc, vậy thôi!

đánh đã tay thật

câu hỏi j mà tối nghĩa ghê, tóm lại đừng log acc chủ vào, ăn ban là cám luôn, ko ai log acc chủ vào gõ hết, mà cũng ko quản lý đc, vậy thôi!

1gr có 5id ko log id chủ vào sao mà gõ? hình như lúc trước soft XD lúc chưa fix lỗi thì vẫn tính số code trên id chủ.
10id mỏi tay gõ ná thở ko kịp.

1gr có 5id ko log id chủ vào sao mà gõ? hình như lúc trước soft XD lúc chưa fix lỗi thì vẫn tính số code trên id chủ.
10id mỏi tay gõ ná thở ko kịp.
đúng ùi gr lớn còn kiêng nể chớ gr 5id là log id chủ vô luôn , dân chơi sợ j há yenly
12 acc sp 25

sau 14/2 id đâu lập dc group nữa đâu bé heo => id chủ toàn trc 14/2 thoy:binhsua168:
12 acc good

12 acc dưới 3k mới good chứ trên 3k time out hết :binhsua10:

12 acc dưới 3k mới good chứ trên 3k time out hết :binhsua10:
há há lâu ông ko gõ ko nắm tin tức ùi , h ban ngày kẹp dc 4 con >3k thoy còn lại là trộn <3k vào
12 chậm , 15 chắc ổn , haizz..

---------- Post added at 01:16 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

này thì dê :binhsua08:

4ID > 3k là timeout chán thật
dzừa lắm , ko cho ta dê timeout vậy đó , ké ké

hix sao log acc vào cứ gõ mỗi acc được 3 4 code la treo luôn vậy nhỉ :(( ai có acc trên 3k cho mình xin với hix mấy cái dạo trước bị band hết rồi :((

Chả hiểu...4id> 3k code máy tôi cant toàn tập..đem qua máy thằng kia..cùng sử dụng vnpt ..cùng soft.cùng id thì load vèo vèo:(

Last edited by a moderator:

Đang có dấu hiệu load chậm dần....Ai muốn đều tay nữa thì log nhìu vào nhé:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week