Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver36!!!)

Status
Not open for further replies.
đang gõ cứ bị giật giật Timeout cột Pri , cũng may giật thì giật thế thôi nó vẫn load típ cho tui nhờ :p

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

play lại phát >3k code time out mà mình thấy vẫn ko quá chậm đâu nhé, gõ tới lúc hơi chậm, phải đợi code mình mới pause ra post bài đây.15acc. 4>3k đã time out.p&p. [url=http://www.upanh.com/coganghiii_upanh/v/cro9em4uaia.htm][/URL]
4 con >3k của tui 2h30' rùi ko bị timeout , vô địch chưa !

Có người sắp lên Master nhé :binhsua03:......Lúc nhanh lúc chậm ...........

nghĩ đi ngũ là vữa rùi chậm kinh

load chán quá 9 acc dưới 3k mà từ 23 xuống 17 nản nghĩ :binhsua04:

12 acc 3 acc > 3k . Load tạm :binhsua06:

Last edited by a moderator:
vừa out 2 , gõ 20 con lại lết típ:m027:
thoy ta biết vì sao trưa nay chậm òi , vì hữu dũng . . :m052:

vừa out 2 , gõ 20 con lại lết típ:m027:
thoy ta biết vì sao trưa nay chậm òi , vì hữu dũng . . :m052:
Đủ 8$ cho CR.Ronaldo rùi.....nghỉ thôi........dồn tiền cho read và B>M nào..........đã chậm rùi......bác luc 1 post nữa nào

cũ thì time out, mới thì load như rùa , ngày tàn của Pix đến rồi ư ? Pix giờ chỉ thích hợp với những bạn có khả năng thứa khuya , bt thì pót tay thôi

Đủ 8$ cho CR.Ronaldo rùi.....nghỉ thôi........dồn tiền cho read và B>M nào..........đã chậm rùi......bác luc 1 post nữa nào
Thời loạn lạc mà bác gõ đc 8$ hay ghê.e sáng jo i ạch chưa đủ minpay nữa :binhsua04:.Load chậm nhé các bác 3 cũ 4 mới gõ được 10 phút thì time out hết >3k.chán ghê

:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:
đang gõ cứ bị giật giật Timeout cột Pri , cũng may giật thì giật thế thôi nó vẫn load típ cho tui nhờ :p

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

4 con >3k của tui 2h30' rùi ko bị timeout , vô địch chưa !

Thời loạn lạc mà bác gõ đc 8$ hay ghê.e sáng jo i ạch chưa đủ minpay nữa :binhsua04:

Thức từ 2h - 9h.......cũng đã đủ rùi...hôm nay làm ít đó...........ban đêm làm mới ngon chứ......ban ngày ai kiên trì thì mới được.....gần hết acc <3k rùi phải thức đêm thui...
Kiếm tiền khổ thế đấy ...phải chiều pix thôi....

Thời loạn lạc mà bác gõ đc 8$ hay ghê.e sáng jo i ạch chưa đủ minpay nữa :binhsua04:.Load chậm nhé các bác 3 cũ 4 mới gõ được 10 phút thì time out hết >3k.chán ghê

Mình làm ban ngày cũng xoàng xoàng ngày nào cũng 7-8$ nè cao thì cũng được 10$ đó, Pix vẫn có giá lém:binhsua06:

3 bé Tinhyeu , 5Tin , Vic ko chọc bạn nhé :binhsua07::binhsua07::binhsua07:
20 acc sp 25 ùi :m209:
7acc 3 cũ 4 mới load tạm typer xd,fpt 6Mb, chúc mừng bác luke lên master nhé.ước j mình được như anh ấy :binhsua07:

Last edited by a moderator:
7acc 3 cũ 4 mới speed load tạm typer xd,fpt 6Mb, chúc mừng bác luke lên master nhé.ước j mình được như anh ấy :binhsua07:

thấy vậy chứ cũng khổ lắm bạn à , a ấy spam quá vào nhà lao ko biết bao nhiêu lần rồi mới lên đc master đó :binhsua146:

P/S: 24wpm xuống còn 22 nản quá :binhsua09:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week