Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver36!!!)

Status
Not open for further replies.

chậm lại rồi :binhsua04:

công nhận hnay chậm thật :m187: lâu rồi mới 1 bữa log 19 acc mà sp ko dc 25

bác uke tốc 1 chữ hồi đó bác có 23 sp là cao mà giờ 2 chữ bác lên 25 khâm phục bác lên tay nhanh thật pro :binhsua07: thanks bác cái nè :binhsua03:

load chậm kinh, 10 acc speed có 14
mà sao h ko ai dám 1 chữ ah, mình fang tới tấp đó, ban thì mua G khác, chứ đợi đó,tiền theo pri có mà mốc mồm

mà sao h ko ai dám 1 chữ ah, mình fang tới tấp đó, ban thì mua G khác, chứ đợi đó,tiền theo pri có mà mốc mồm
rồi mua rồi ban hết group lấy gì mua nữa lúc đó pix nó cấm ip của việt nam là đói hết luôn cả lũ :binhsua04:

Thôi đi ông nội.Đừng xúi bậy tội nghiệp anh em.Ở đây toàn là group lớn. chứ đâu phải group 5 id đâu.:D

15acc, 4acc>3k code. load ổn, p&p.

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

vừa log thêm 2 cái nữa là 22 vẫn ko suy chuyển tình hình :m009:
nhà nghèo ko có máy lạnh khổ :m160: 4,5,6 là những tháng kinh khủng của cuộc đời

sao có vẻ khó khăn thía? t 15acc load ngon mà, sp 26:), h mà chậm có log thêm acc te cũng chẳng còn acc nữa mà log;))

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:30 PM ----------

sao có vẻ khó khăn thía? t 15acc load ngon mà, sp 26:), h mà chậm có log thêm acc te cũng chẳng còn acc nữa mà log;))

kỳ vậy ta có người log cỏ 13 acc speed 22 rùi con mình log 18 acc speed có 18 acc dưởi 3k hết la sao

22con lâu lâu mới phọt 3-4 code nè
sao khi tui ngon bà tè , khi bà tè thì tui ngon là sao:))
th pix nó mún cho ai làm thì làm , nghỉ thì nghỉ òi

22con lâu lâu mới phọt 3-4 code nè
sao khi tui ngon bà tè , khi bà tè thì tui ngon là sao:))
th pix nó mún cho ai làm thì làm , nghỉ thì nghỉ òi

;)). h vô play again coi tình hình tn tí ra báo cáo:binhsua07::binhsua07::binhsua07::binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week