Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
ôi PIX đang điên A.E tranh thủ đi.9acc mới sv p&p speed 20 nhé:)
hố hố cứ lo hết invite vừa vào thấy 13invite ấn vô mở invite thế là đc 4 lần liền vị chi ra khoảng 45invite :)) sướng quá.13-12-11-10-hết:)):binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Last edited by a moderator:
ôi PIX đang điên A.E tranh thủ đi.9acc mới sv p&p speed 20 nhé:)
hố hố cứ lo hết invite vừa vào thấy 13invite ấn vô mở invite thế là đc 4 lần liền vị chi ra khoảng 45invite :)) sướng quá.13-12-11-10-hết:)):binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Ừm load nhanh một lúc giờ chậm lại rùi, không hiểu cái vụ invite của chủ thớt nhé.
Code dài lê thê, submitting......... kinh khủng nhé:binhsua85:

dàn pri của mình là ntn toàn acc mới hết nhá. gõ 1k4 vào test thì hưởng đc 1k2 ( 200 code ko biết là rate + sai + gì gì đó ko biết )
nếu nhìn cái hình bân chụp thì tính TB pri 7 acc đó pra thi ra dc pri TB=7=>0.75$/1000 mà nếu tốc 26 thì kiem dc 1560 cap=>1560 cap=1.17$ (ko tính pix nó an gian cáp nha)hình như pix càng ngày càng tệ gõ nhanh mà tăng pri thì cũng= giá với go tốc 20 mà pri 0-1 rùi.Ôi lạy anh pix

Ừm load nhanh một lúc giờ chậm lại rùi, không hiểu cái vụ invite của chủ thớt nhé.
Code dài lê thê, submitting......... kinh khủng nhé:binhsua85:

tớ cũng đếch hiểu sao nhưng G này lâu rồi lúc đầu thấy 10inv sau lại thấy 11 rồi 12 và 13 giờ bug chỗ inv đó ra đc tận 46 cái lận:)) chắc cộng dồn mà nó trồng lên nhau chứ k phải là + thẳng vào.ảo tung chảo:))

tớ cũng đếch hiểu sao nhưng G này lâu rồi lúc đầu thấy 10inv sau lại thấy 11 rồi 12 và 13 giờ bug chỗ inv đó ra đc tận 46 cái lận:)) chắc cộng dồn mà nó trồng lên nhau chứ k phải là + thẳng vào.ảo tung chảo:))

cậu ới, cậu còn ID nào chưa tạo G ko, hay tạo rồi có 5invi cũng dc. bán mình 1 cái để mình gõ dc ko :(

cậu ới, cậu còn ID nào chưa tạo G ko, hay tạo rồi có 5invi cũng dc. bán mình 1 cái để mình gõ dc ko :(
woa box trade ma mua hỏi chi N coi còn ko.gio ac nó củng hiếm ng ta chỉ bán lai cho ng wen thui hà

giờ này pix nó ra sao rồi ace cho em 500$ hình nào :D

tình hình là rất chậm, 10id speed 17, kẹp 3id >3k nhé. Sorry 15 cái/30p

quá chậm, 8 cái <3000 sp 13, tam giác nhiều, 15'

p&p load chậm quá.id>3k loadig rồi.sơry nhiều.mún gõ nữa load chán quá,Haizzz đi ngủ z.Ae cạp tốt

nó sorry ghê quá chắc lại tính làm ra chuyện gì nên sorry trước =)) ngủ cho rồi mới đc thêm 10 invi:> đc 33 cái rồi =)) chắc cầm cự đc 1 tg

giờ này mà vẫn timeout ghê vậy trời :binhsua85:

Phải nói chính xác là: Chậm dzã man; Timeout liên tục; Sorry tàn sát !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week