Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver38!!!)

Status
Not open for further replies.
tui bảo kẹp id >3k có 2 thui mà :m021: có 3 đâu nhể... :)
còn kẹp cái thứ 3 thì sau 30 phút hay 35 phút nhé.
gõ hơn 30 p mới kẹp ID mới nha, mà vẫn ko cải thiện dc tình hình:binhsua28:

yes, 3 id >3k và 4 ID < 3k gõ ko dc phải reset modem hoài, ngon dc lúc từ 4h 45 - 5 h 15, xong lại tắc :binhsua105:

hết cách :)) .. chỉ còn cách duy trì 2 id cũ >3k codes, còn lại là id mới <3k codes với pri thấp thôi hix :( thằng pix này hay tăng pri loạn xạ lắm, id cũ thì k nói, id mới nó tăng rồi bắt mình dán cặp mắt vào màn hình gõ cho nó, để rồi nó bóc lột ... chán..

hết cách :)) .. chỉ còn cách duy trì 2 id cũ >3k codes, còn lại là id mới <3k codes với pri thấp thôi hix :( thằng pix này hay tăng pri loạn xạ lắm, id cũ thì k nói, id mới nó tăng rồi bắt mình dán cặp mắt vào màn hình gõ cho nó, để rồi nó bóc lột ... chán..

hic ... ở cty mình xài mạng SPT ID mới hay cũ gì cũng gõ ầm ầm

về nhà xài VNPT nó time vãi đái

khốn nạn thằng pix - giở trò đểu với a em cạp

:binhsua105:

chắc phải qua cty bạn này cậu mạng ké mà gõ quá :binhsua96:

ý ông nì như rì nè: Mạng ổng nhanh, ổng nghĩ thằng cha pixtyper (pixprofit) ý nó gia hạn tốc độ load hình tùy theo tốc độ tải của internet hay ưu tiên cho đường truyền băng thông internet lớn, còn mạng gà như tụi mình đang dùng thì lấy mô ra băng thông lớn để pix nó duy trì time lâu và load hình cho tụi mình gõ.

Cứ ví dụ như thế đi, cái id cũ và mới chắc giống như mình nói phải k nhể... hay #, mà # hay giống k quan trọng, quan trọng nhứt là update tình hình k rõ ràng hehe;)

Last edited by a moderator:
load chậm, sorry 34 cái/h, tam giác 10 cái/h lại còn lặp code nữa chứ. Đây ko phải là chủ nhật màu hồng rùi.

load chậm, sorry 34 cái/h, tam giác 10 cái/h lại còn lặp code nữa chứ. Đây ko phải là chủ nhật màu hồng rùi.

Nhìn tấm hình mà thấy lòng xôn xao, con tim sắp vỡ, cái miệng méo móa, đôi tay rụng rời, và.. loading... toàn tập, cứ như thể thấy ngày tàn của pix sắp đến gần hết í ;)

ý ông nì như rì nè: Mạng ổng nhanh, ổng nghĩ thằng cha pixtyper (pixprofit) ý nó gia hạn tốc độ load hình tùy theo tốc độ tải của internet hay ưu tiên cho đường truyền băng thông internet lớn, còn mạng gà như tụi mình đang dùng thì lấy mô ra băng thông lớn để pix nó duy trì time lâu và load hình cho tụi mình gõ.

Cứ ví dụ như thế đi, cái id cũ và mới chắc giống như mình nói phải k nhể... hay #, mà # hay giống k quan trọng, quan trọng nhứt là update tình hình k rõ ràng hehe;)

e nghĩ là thằng pix nó biết số lượng người xài mạng VNPT, FPT, Viettel đông nên nó giở trò đểu, timeout tùm lum để tăng pri ầm ầm rồi bóc lột sức lao động của anh em mình. cho nên phải chọn mạng nào hiện nay ít người xài dù chất lượng ko bằng nhưng mà có cái để cạp

:binhsua95:

Load chán Anh Em nghỉ ăn lễ 30/4->1/5 đi, rảnh rỗi vào ĐN coi bắn pháo hoa :binhsua80:

h này mà id dưới 3k code chậm như rùa vậy:binhsua94::binhsua94::binhsua94:
dc 50 code timeout nửa rồi chán bây giờ chơi chiến thuật ''tối cũ sáng mới '' là đúng với tình hình bây giờ đấy các bạn ah`
chừng nào hết invine thì po' tay rùi đó

dc 50 code timeout nửa rồi chán bây giờ chơi chiến thuật ''tối cũ sáng mới '' là đúng với tình hình bây giờ đấy các bạn ah`
chừng nào hết invine thì po' tay rùi đó

có nhiều người bán ID lắm mà, bạn cứ mua phòng đi .

PS: load tốt ko pà con...

Bữa nay chủ nhật mà load ngon ghê. Nhưng sorry hơi nhiều nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week